Hướng dẫn chi tiết Copy Nhạc và Video vào iPhone

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi Lexus350, 28/11/08.

1. phongem

phongem Thành viên

tại sao mình đã convert, có quick time rồi mà sao nó kéo thả itune k nhận, help
  2. tungdopod

tungdopod Thành viên

biết là topic này đã lâu những vẫn thank cái
  3. anhlovemom

anhlovemom Thành viên

em chép nhac vao IP lúc chọn sync music ở thanh Capacity toàn bị mất hết video phim có sẵn trong máy là sao vậy anh
  4. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Đúng thế, vì trong Library của iTunes máy bạn ko có những video do bạn sync nơi khác về :)
    -> Bạn có thể dùng iTools để ko mất ;)
    http://www.tinhte.vn/threads/1002733/
  5. tybanh

tybanh Thành viên

huhu! em làm đúng hết rùi! chỉ còn bước kéo rê video vào thì itunes nó k nhận là sao mấy a:(
  6. Tin Tin Boy

Tin Tin Boy Thành viên

Chi tiết quá bạn lexus nhưng mền chưa thử. Thanks
  7. haihungit_9x

haihungit_9x Thành viên

Mình đã copy thành công theo hướng dẫn rùi mà sao mình ko tìm thấy nhạc mới copy vào mà toàn thấy những bài nhạc cũ ko ak. Bạn nào có biết vì sao ko.
  8. dat91hn

dat91hn Thành viên

mệt mỏi thật. dùng đồ nhiều tiền mà mệt hơn đồ rẻ tiền quá. cảm ơn bạn nha
  9. cleverboy1291

cleverboy1291 Thành viên

Hxhx cho mình hỏi chút là máy mình lên IOs 6.0 rồi giờ dùn itunes nó cứ bắt phải up lên bản 11.0.1! up lên thì giao diện nó cũng khác so vs cái itunes phía trên nên mình ko tài nào đưa ảnh hay truyện vào đc. có bác nào dùng itunes 11.0.1 rùi chỉ mình vs!
  10. LIENHUONG

Vào dưới xem HDSD iTunes 11 bạn nhé :)
    http://www.tinhte.vn/threads/1704712/
  11. ngocbaonguyen

ngocbaonguyen Thành viên

anh ơi cho em hỏi, em cứ cắm iphone vào, nhận rồi, em bấm vào iphone, 1 lúc sau em quay qua libary, rồi em muốn quay về iphone thì không thấy chỗ nào để bấm cho hiện ra iphone cả
  12. ta thi

ta thi Thành viên

bác ơi e chỉ copy dc nhạc sang itun thui rùi cắm ip vào nhưng ko thấy phần bác bao no hiẹn lên vậy,ko copy dc sang ip bác giúp e với
    Thanh HB thích nội dung này.
  13. newapple

newapple Thành viên

lam ko dc hjx
  14. LIENHUONG

15. trunghieu.geomatrix

trunghieu.geomatrix Thành viên

khong hieu tai sao em lam nhu hd ma nhac van khong chiu vao.apply cho nong het ca may ma van khong duoc la sao nhi?bac nao biet nguyen nhan chi dum e voi,thanks cac bac nhieu
  16. thằng nhà quê

thằng nhà quê Thành viên mới

Em bái cái phục Bác, tích cóp lâu nay mới tậu được cái IP 4S, mà loay hoay mãi không biết làm sau mà đưa được các video đã lưu trữ từ PC vào con IP này, cũng sục sạo khắp các 4rum, thấy nhiều người hướng dẫn lắm, ai cũng cho là mình chỉ cặn kẻ lắm, nhưng lại quên mất điều sơ đẳng là các bác ấy toàn nói ngôn từ bác học, còn như em đây trình độ lớp 3 trường xã vùng sâu thì làm sao mà hiểu được. May mắn thay, Bác nói đơn giản mà chi tiết đến từng milimete nên em làm cái rụp là xong. Hoan hô Bác, bắt tay Bác cái nào.
  17. aloneking88

aloneking88 Thành viên

Cho mình hỏi mình copy nhạc, video... vào iphone, nhưng lần sau copy vào thì mấy cái nhạc, video...cũ của mình bị xoá mất là sao vậy ?
  18. vietdung2176

vietdung2176 Thành viên mới

Bạn ơi sao mình làm theo hướng dẫn của mình thì ra ngoài sao không chơi game được nữa nhỉ ? Vào phát là vụt ra ngay là sao thế bạn ?
  19. LIENHUONG

Có thể do Game bạn sync ngoài hàng hay máy khác, giờ bạn dùng iTunes ở nhà sync nên làm mấy Game bạn cài bị hư đó bạn, chỉ có xóa đi cài lại :)
  20. thienthanbenhos

thienthanbenhos Thành viên

Troi oi la troi, minh muon dien voi Itunes 11. luon. Khong biet bi loi gi, lam sao khac phuc dc day! Minh copy nhac khong dc moi dau. Ban pro nao chi minh voi. Minh cug lam theo may buoc cua may ban chi nhung o may tinh khac thi copy dc nhung dem ve may tinh cua minh o nha lai ko duoc. Minh da thu nhieu cach tham chi cai lai win ma cug ko dc. Khog bit vi sao?.
    Chuyen la vay, khi nhan vao apply va sync thi bat dau sync va copy nhac nhung dang copy chay toi buoc 4 of 4, dang copy 1 ban nhac la dung im luon. Luc do minh mo iphone len va nhin trong list nhac lay 1 loat nhac minh chon nhung ko hat dc. Cuoi cug nhin lai itune thi bao loi "The iphone cannot be synced because the song Because I love you... a time out occured". minh muon dien luon, trong khi bai hat do o may tinh khac thi copy binh thuong khong bi gi?