Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn chi tiết Copy Nhạc và Video vào iPhone

Lexus350
28/11/2008 8:52Phản hồi: 266
266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đã copy thành công theo hướng dẫn rùi mà sao mình ko tìm thấy nhạc mới copy vào mà toàn thấy những bài nhạc cũ ko ak. Bạn nào có biết vì sao ko.
mệt mỏi thật. dùng đồ nhiều tiền mà mệt hơn đồ rẻ tiền quá. cảm ơn bạn nha
Hxhx cho mình hỏi chút là máy mình lên IOs 6.0 rồi giờ dùn itunes nó cứ bắt phải up lên bản 11.0.1! up lên thì giao diện nó cũng khác so vs cái itunes phía trên nên mình ko tài nào đưa ảnh hay truyện vào đc. có bác nào dùng itunes 11.0.1 rùi chỉ mình vs!
@cleverboy1291 Vào dưới xem HDSD iTunes 11 bạn nhé 😃
http://www.tinhte.vn/threads/1704712/
anh ơi cho em hỏi, em cứ cắm iphone vào, nhận rồi, em bấm vào iphone, 1 lúc sau em quay qua libary, rồi em muốn quay về iphone thì không thấy chỗ nào để bấm cho hiện ra iphone cả
bác ơi e chỉ copy dc nhạc sang itun thui rùi cắm ip vào nhưng ko thấy phần bác bao no hiẹn lên vậy,ko copy dc sang ip bác giúp e với
lam ko dc hjx
@newapple Bạn dùng iTools cho nhanh bạn này 😃
http://www.tinhte.vn/threads/1002733/
khong hieu tai sao em lam nhu hd ma nhac van khong chiu vao.apply cho nong het ca may ma van khong duoc la sao nhi?bac nao biet nguyen nhan chi dum e voi,thanks cac bac nhieu
Em bái cái phục Bác, tích cóp lâu nay mới tậu được cái IP 4S, mà loay hoay mãi không biết làm sau mà đưa được các video đã lưu trữ từ PC vào con IP này, cũng sục sạo khắp các 4rum, thấy nhiều người hướng dẫn lắm, ai cũng cho là mình chỉ cặn kẻ lắm, nhưng lại quên mất điều sơ đẳng là các bác ấy toàn nói ngôn từ bác học, còn như em đây trình độ lớp 3 trường xã vùng sâu thì làm sao mà hiểu được. May mắn thay, Bác nói đơn giản mà chi tiết đến từng milimete nên em làm cái rụp là xong. Hoan hô Bác, bắt tay Bác cái nào.
aloneking88
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi mình copy nhạc, video... vào iphone, nhưng lần sau copy vào thì mấy cái nhạc, video...cũ của mình bị xoá mất là sao vậy ?
Bạn ơi sao mình làm theo hướng dẫn của mình thì ra ngoài sao không chơi game được nữa nhỉ ? Vào phát là vụt ra ngay là sao thế bạn ?
@vietdung2176 Có thể do Game bạn sync ngoài hàng hay máy khác, giờ bạn dùng iTunes ở nhà sync nên làm mấy Game bạn cài bị hư đó bạn, chỉ có xóa đi cài lại 😃
Troi oi la troi, minh muon dien voi Itunes 11. luon. Khong biet bi loi gi, lam sao khac phuc dc day! Minh copy nhac khong dc moi dau. Ban pro nao chi minh voi. Minh cug lam theo may buoc cua may ban chi nhung o may tinh khac thi copy dc nhung dem ve may tinh cua minh o nha lai ko duoc. Minh da thu nhieu cach tham chi cai lai win ma cug ko dc. Khog bit vi sao?.
Chuyen la vay, khi nhan vao apply va sync thi bat dau sync va copy nhac nhung dang copy chay toi buoc 4 of 4, dang copy 1 ban nhac la dung im luon. Luc do minh mo iphone len va nhin trong list nhac lay 1 loat nhac minh chon nhung ko hat dc. Cuoi cug nhin lai itune thi bao loi "The iphone cannot be synced because the song Because I love you... a time out occured". minh muon dien luon, trong khi bai hat do o may tinh khac thi copy binh thuong khong bi gi?
Hoặc là bị lỗi vầy nè: : The iPhone could not be synced because the sync session failed to start. Mắc lỗi này phải làm sao khác phục vậy mấy bạn. Chỉ giúp mình với. Mình cũng đã cài lại win luôn rồi mà ko dc! hic hic! Mong các bạn giúp dùm!
mình đang xài IP4, itunes11 đã tải dc nhạc và hình còn movie thì chưa. sao đã chọn syns movie rùi mà nắm kéo fim từ máy thả vào mục movie ko đc zậy?
các chú cho cháu hỏi vs ạ: cháu click chuột trái vào video đã convert và di chuyển vào itunes nhưng trong movies của itunes k hiện ra. cháu đã thử lại nhiều lần nhưng vẫn k đc 😔
HELP ME!!!
@cubeohl Bạn xem lại video bạn đưa vào iTunes đúng chuẩn chưa 😃
Hoặc dùng cái dưới để chuyển cho gọn bạn này ;)
http://www.tinhte.vn/threads/quan-ly-du-lieu-tren-iphone-that-don-gian-voi-itools-ifunbox.1002733/
lexus350 cho hỏi tí, có cách nào copy từng file MP3 vào không thì chỉ giáo với?chứ khi syc các file theo cách đã hướng dẫn thì các file nhạc chuông do mình đưa vào trước đó sẽ bị mất
Cảm ơn người viết
mình làm như trên rồi.....cắm ip vào ko hiện lên bảng như trên
là sao????????
Mình chẳng copy nhac được
lằng nhà lằng nhằng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119