[ Hướng Dẫn + Chia sẻ kinh nghiệm ] Slingshot Braves turn lạ mắt.

tokyo74110
2/5/2014 5:21Phản hồi: 1.026
Game Slingshot Braves cũng là một game mới xuất hiện thể loại turnbase mới rất đẹp cũng thu hút khá đông người VN nhưng chưa có nhà để cùng chơi nay mình lập topic này và kêu gọi mọi người đã và đang chơi tham gia topic này để cùng chia sẻ kinh nghiệm giúp đỡ lẫn nhau ae add Invite Friend để cùng giúp đỡ nhé.

Lưu Ý
Những bạn mới tạo nhân vật vào chơi thì nên để ý khi vô game và khi làm xong nhiệm vụ chỉ dẫn cơ bản thì hãy vô settings ngay và chọn Advanced User để xác nhận tài khoản, tài khoản này dùng để Login và nhớ hãy chọn Gmail là xong [ giờ mới chính thức là đã đăng kí Accuont ]

Advanced User này mới là tạo tài khoản, một số bạn ko để ý khi mới vào game chỉ tạo tên và nhập Invite code cái này mới chỉ tạo nhân vật thôi chưa đăng kí tài khoản nếu các bạn vô tình xóa dữ liệu hay Clear Cache là mất Character chú ý để khỏi mất công sức nhé.

RESULT/LOGIN ko phải là chức năng để đăng nhập Account nhé nó chỉ là chỗ cập nhật ,hoàn thành mấy cái thành tích để nhận gem thôi , nhiều bạn lầm tưởng nó là Login Accuont game mà không đăng kí Advanced User là xem như Character đó không tồn tại.

Hướng dẫn cơ bản

Trượng: Như búa nhưng đánh về phía trước 4 tia sét. Ưu điểm: ít ưu điểm và nhiều nhược điểm. Có hồi máu. Kết thúc ra chiêu sẽ quay mặt về phía quái. Nhược điểm: bao gồm các nhược điểm của búa và ra đòn k được lan rộng và bao quát như búa. Dam yếu.o_O skill dam cũng khá yếu.
KNSD: k nên dùng :p

Kinh nghiệm trên mình chỉ dựa trên một số vũ khí hạng A, B, C chứ chưa được sờ vào S nên k biết. :( Ae nào nhiều kinh nghiệm có thể giúp mình sửa và bổ sung. rất cám ơn nếu ae có ý kiến đóng góp để mình cũng rút ra được kinh nghiệm.

*back attack: là đánh phía sau lưng quái!:p
Hướng dẫn chế độ Partner tiết kiệm năng lượng

Invite Friend là chế độ mời bạn bè thông qua Gmail,Sdt kèm theo đường Link dẫn vô game sử dụng Chrom khi dẫn Link vô web nhé mình đã thử Ucweb,Firefox đều ko đc
Người đi ké mỗi khi xong trận thì phải đợi 5p mới được đi tiếp
View attachment 2644907 ↓↓ View attachment 2644915 ↓↓ View attachment 2644916 ↓↓ Let's play together! Tap on this URL ↓↓
http://a.slingshotus.colopl.jp/r?k=lt&v=a7d1e3abb7
※If you don't have SlingShot Braves yet -> http://s.colo.pl/r/s/e/

Đây là một số INVITE CODE FRIEND của một số bạn.

Facebook.com/ tokyosquare.neil

Xem "SLINGSHOT BRAVES"
https://play.google.com/store/apps/details?id=jp.colopl.enslingshot
Gửi từ GT-I9500 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
1.026 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình chơi dc khoảng 2 tuần rùi hiện tại LV 32 có gì add Invite Friend 5201314, mình có thể giúp mấy bạn mới chơi đánh co-op lấy nguyên liệu, ô comment mấy bồ để VN đi cho dễ nhận biết
@devilman1088 Inv code e là bomsheva có j bác add dùm e cai
@devilman1088 Giúp tui vs.tui ms ckơi đc 1 tuần
@devilman1088 add mình nha, mình add bạn rồi invite code : (L6MYTZR
mấy bồ đánh co-op loại 10 cũng có thể rớt đồ cấp A đó, cứ đánh nhìu nhìu vào vừa kiếm đồ vừa kiếm dc nguyên liệu và tiền nữa, mấy nguyên liệu cấp A S mà thấy ko cần thì cứ bán đi sẽ dc rất nhìu tiền, mình may mắn dc cái áo giáp cấp A nà 😁
@devilman1088 Thì hẹn nhau ở co-op và đứng đợi tìm bằng ramdom vài lần là gặp à đừng chọn cái tự kiếm pt😃 thích thì mình với bạn đi 15 .

@tokyo74110 Mình hay chơi vào 11g tối lắm có gì mình cùng nhau đập 15, cho mình hỏi bồ có cái găng tay hình con chó lửa với cây búa hình ngựa ko sao chơi tới giờ vẫn ko có ta mà thấy ng ta có wá trời
@devilman1088 Mình cũng ko có chắc cái búa ngựa hình như làm quest bên map 2 được thì phải giống cây trượng đầu dê ấy , để hỏi mấy thằng nc ngoài.

@devilman1088 2 cái đó ở trong gacha đợt đầu. Giống cái giáo cây & cái búa đầu xương trong gacha bây giờ đó.

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Mình đã kết bạn rồi. m.n giúp mình kiếm đồ với
Có ai biết cách mời bạn chơi ko. chọn random miết mà ko mời bạn m vào được ai hướng dẫn với
@sieuquay9594 Random xíu là gặp thôi bữa giờ t toàn phải pt kiểu đó.

@tokyo74110 Người chờ ở màn hình tìm random phải ko bạn.
hướng dẫn m tí. m tìm bạn m miết mà ko có
@sieuquay9594 Ukm kiu người kia chở ở random rồi mình kiếm random là gặp ngay mà, invite code bạn là gì mình add rồi mời cho

Ai add nic minh với rùi kéo hộ nha. Mới chơi cầy cuốc khổ ghê Karikz. Ai mới chơi đăng kí vip code nhé. Dc 10 germ KARIKZ
Mới lập acc nhé tên nhân vật la NVQ21 mong mọi người giúp đỡ
@domapcta8 Muốn thêm bạn được phải dùng mã invite code mới tìm thấy.

Mấy bác cho nhập hội với nhé mới lập cái mới tên nhan vật là YOU WIN
Bác Tokyo có j kéo với nhé ak mà hỏi là Update vũ khí thì chọn những viên có cái chữ màu xanh trên viên đá của nó ak cay lên lv 9 xoá cai lại vì hết kim cương
@lenovop770 Được thôi 😃 up lv vũ khí dùng Nguyên Liệu nào cũng được hết nhưng nguyên liệu cùng hệ với vũ khí được nhiều EXP hơn mấy NL khác , như những NL có chữ trên đầu NL là cùng hệ với vũ khí nên được nhiều EXP hơn thôi
game này thêm bạn ko tìm thấy bằng tên nhân vật đâu phải tìm bằng INVITE CODE của bác ấy,bác vô chỗ bạn bè nhấp vô chỗ INVITE CODE rùi đổi thành tên nào dễ nhớ ấy.

Chơi cái này vài ván là hết mana. Ko cầy được liên tục. Nản ghê. Mà sao ko dc gem nữa nhỉ cả ngày chả dc viên nào hix
@Kazinkz Chỉ làm xong 1 quest trong map thì được 1 gem có 10 quest/map
Chào anh em mình mới chơi nên ko biết nhiều. Mong anh em chỉ bảo?
Mấy cái code đó nhập ở đâu. Mà mình muốn nạp gem đó thì thế nào mà cứ hiện lên có 2 ô cho mihf nhập và toàn là birth day thôi
@quynhzin70 uploadfromtaptalk1399109323310.jpg
Bạn vô chỗ bạn bè là thấy Invite code nhấp vô invite friend để đổi tên cái code thành gì cũng được
Muốn nạp game phải login tài khoản chplay mà lưu ý mấy bạn mới tạo acc phải vô setting chọn advanced used rồi chọn tài khoản google nhé nếu ko chọn thì mất nhân vật
mình cũng mới chơi trò này. mong đx kết bạn với mọi người nha. invite code cua mình là :HUYNGHIA
Toàn dc lẻ. E chả tích được để quay đồ. Coa bao nhiêu sài hết bấy nhiêu. Toàn dùng để mua mana haha bác toyo lúc nào chơi thế kéo giùm e xíu. Bác coa chat zalo ko gọi nhau cho dễ hihi
Ae hẹn nhau vào mutiplay đi có event vàng
Invite code của mình là KKKKKK nhé mọi ng add nhé
Xóa dữ liệu của game đi cũng mất nhân vật luôn. E đã reg níc đến lần thứ 2 thì dc cái búa trâu. Từ đó quay tay 5 6 phát ồi mà toàn được mấy cái vớ vẩn. Nhìn mấy ông lv cao đồ ai cũng khủng ?xin hỏi các vị kiếm ở đâu ra hay là ép đồ từ đồ đểu lên vậy
@Kazinkz Đó là bác chưa xác nhận advanced used cái này mới là đăng ký tài khoản chớ lúc tạo nhân vật đã tạo account đâu nên xóa dữ liệu là mất character.

Vậy làm sao để xác nhận bjo hả bác?e nhớ là điền pass và câu hoi bí mật rùi. Nó còn có cả tài khoản google mà. À bác cho e hỏi tý. E vừa nhặt dc cái nón android cấp A nhưng sao chỉ số cùi vậy có 250 máu ko băngd mấy đồ khác
@Kazinkz đồ android để phân giải lấy nguyên liệu upgrade đồ thôi đừng upgrade lv nó nha 😁 vô xác nhận advanced used chọn gmail là xong thôi ko bị mất đâu

Trò này quest khó ăn wá đồ rớt lại ít nữa mới map 2 thì bị đứng lun giờ chơi event cho đỡ bùn chắc fải cày dài dài wá 😔
@devilman1088 :( acc bác mà chịu quest 2 à e mới làm đến quest 4 mà thấy cũng ko khó lắm mà....bác làm tới quest mấy rồi.
Rảnh chưa đi 15 😃

Hi e đã thử và đã reg ác 1 lần nữa thành công. Bác vào phần quản lý ứng dụng xóa dữ liệu đi rồi vào lại. Điều kì diệu sẽ xảy ra hiha
@Kazinkz thứ 1 update data thứ 2 nếu ko xác nhận advanced used thì mất acc...mình chơi nhiều acc mà nên dùng titanbackup wipe data quài.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019