[ Hướng Dẫn + Chia sẻ kinh nghiệm ] Slingshot Braves turn lạ mắt.

tokyo74110
2/5/2014 5:21Phản hồi: 1.026
1.026 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haizzz game này cày chán quá ! 22 rồi mới có 5 món A tự kiếm đc , 3 món gacha, 2 món event >.< ! mọi người cho hỏi giờ ép đồ có nên dùng đá C hk ??
có bác nào rãnh hk add friend kéo tớ với 😔
Lên face search group slingshot braves việt nam rồi join. Ở tinhte ít ng chơi game này. Lên đó giúp mới đại tiên đc...

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Code: StarOcean

Mình không biết kiếm gem , chơi cũng 2 tuần r` mà cứ chờ Daily và hên xui nó cho gem 😔 h mới biết Code này nọ, mà mình cũng ko biết add sao cho có gem luôn =.=' Help
@lieuvanphuoc Kiếm gem thì bạn làm trong phần nhiệm vụ ( chơi 1 mình ấy ) mỗi khi qua bài hết 1 bài nó cho 1 gem, hoặc kiếm bằng cách chờ event. Hình như dưới 40 thì cứ đăng nhập hàng ngày sẽ có ( 1 gem hoặc 1 cái gì gì ấy quên rồi 😁 ). M lên đến 40 thì ko thấy có gem đăng nhập hàng ngày nữa. Mà giờ cũng chẳng cần, đó cũng đủ dùng rồi nên có cũng chỉ xem có cái gì hay hay thì mua
@lieuvanphuoc Nguồn gem chính thì đây :
1/ invite code. 40 code là hết.
2/ Ques map world. Kết thúc mỗi phần của 1 lành đc 1 gem.
3/ Hoàn thành những nv thành tích, max 23 gem.
4/ Đăng nhập 2 ngày đc 1 gem.
5/ Chờ event từ nph. Như những event gần đâu nếu hoàn thành hết cũng đc hơn chục gem.
- Invite để có gem thì acc clone đó phải hoàn thành Ques số 1 của làng đầu tiên thì acc chính mới đc gem. Cứ 5 nhát thì sẽ có 1 nhát đc 5 gem.

bilonk56
TÍCH CỰC
10 năm
làm sao mà def vs HP bọn nó cao thế nhỉ =.= mình up lên S rồi mà vẫn chỉ nhàm nhàm def 800 vs HP tầm 1k5 mà bọn nó toàn 2k>>4k T.T
@bilonk56 2 3 hôm là đủ. Quan trọng là lv có lên kịp cho đủ cost ko thôi. Dùng Line chat thì search id bakien80 mình kéo cho.

bilonk56
TÍCH CỰC
10 năm
@bakien80 [​IMG]
nhìn bọn nó kiếm item đã quá bác 😔 làm sao để có cái Cerulean Orb and Crímon Orb thế...e tìm mãi ko ra
@bilonk56 Đánh 4☆ sẽ ra radom 4 mảnh, khi đủ thì tự nó open 5, tới 5 & 6 cũng vậy. Mấy cái ngọc xanh để lên S thì farm ở 6☆, ngọc đỏ 7☆. Nhưng nó cũng random, đặc biệt rất nản khi còn 1 viên, có khi đi hơn chục turn mới đc. Thằng kia mặc vậy chẳng có vẹo gì ngoài nhìn dam cho sướng. Ko hasted, ko skill dam & ko combo. Đánh cũng chẳng ra hồn gì.

bilonk56
TÍCH CỰC
10 năm
@bakien80 bác add e đi...có gì lúc nào online chung thì đánh coop vs e 😆 train mãi bh mới lvl 62 bác ạ 😁 name ingame của e là bilonk56. Code là /8ZJLK8H6
cho hỏi ngu 1 cái !
cái Invite Code lúc đầu tạo tên đó sao em tạo mãi mà ko đăng ký vào game được
còn ai chơi game này không add friend mình nhá /B2QS4EZS
Các bác ơi giúp e voi e chơi đến vl 10 roi ma van k mặc đươc do no cu bát nhập co de gi do ak bác nào chi e voi
Nên bỏ ngọc như thế nào mà hồi skill vậy
E mới chơi mới riset máy giờ e muốn đăng nhập toàn khoản cũ thì làm thế nào ạ?
Cho e hỏi cái giờ e muốn đăng nhập tài khoản cũ thì làm thế nào ạ
mn cho hỏi mình xoa game rồi giờ muôn login tai khoản cũ thì vào đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019