Hướng dẫn chơi Heroes of Order and Chaos (HOC) toàn tập - Post bài lịch sự

KeVoDanh
19/2/2013 7:58Phản hồi: 39.081
39.081 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

F17 ak thím hehê
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
Dạo này teamwork dữ quá, trận đánh toàn do guar làm chủ, fighter với lối đánh solo của mình lạc hậu rồi 😔
Em xếp hình giỏi lắm đều 6 mặt rubic luôn rồi cả điện tử cầm tay nữa hehe 😁
Ôi dào, anh em toàn cãi nhau con nào là hay nhất. Để làm j nhỉ?
Anh em thích con nào, hoặc chơi rồ con nào thì chia sẻ kinh nghiệm với anh em, chứ đừng nói là con đó vô đối 😁
@KeVoDanh E cũng k nói con đấy vô đối nhưng tại bác kia k ngán nó. Vì pvp gặp toàn gà 12b thì nói làm j. :D
Yeun73
ĐẠI BÀNG
11 năm
@gandalf190 Thế bác nghĩ 12b làm thế nào để pro

Gửi từ HTC One của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 4
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
Thấy bác phán như thánh nên cũng phán theo 😁
@squalovoi Sp hay dame chính là tuỳ theo từng người nhá. K biết bác pvp33 nhiều hay ít. Chứ ngày trc t chơi pvp33 top hero của t là cyclop. Team 2 thằng biết chơi thì vẫn cân tốt 3 thằng team kia. Team kia cũng chơi ngang ngửa m nhé
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@gandalf190 Game mở PvP là để teamwork mà 😁 còn k nó để solo rồi :D
Cho 12b đánh nhau với người đá nói thẳng câu bố éo ngán 😁 lol 2 thằng full đồ đi 2013-08-31-12-50-18.png
Ngon nhào zô, em thích cham này bởi độ lì của nó .cho e cả tấn sát thương vào người đi các anh 😃
rất chi là cay cú cái thể loại hơn người mà wi rồi chó khen chó lắm lông,mịa lúc đầu nó 4 mìn 5 mấy con cho kill đc 1 mà chết 8-9 lần chán rồi quit còn mỗi 3 thằng thì kagax cũng feed mỗi mình cầm paladin vs con rock mà cung cho chung nó vật vã, mình lên 2 giáp rồi cứ ăn 2 thằng vô tư nhưng nó 4 thằng untill đc 7s hết untill là die vì 3stun thêm mystic slow nữa
lý thuyết là thế. thực hành mới khó ; ) )
@tony_nhok_271193 Chuận chuận😁
@tony_nhok_271193 lv thấp thì mana đâu nhiều đến thế hả bác. Chưa mua đồ Có mana thì chỉ 2 combo như bác là kiệt mana luôn. Max lv vs đồ thì k nói làm j😁
@tony_nhok_271193 thực hành rồi mới dám nói thế bác ạ , chứ e chưa thực hành bao giờ e k bao giờ dám phán , kể cả mấy cmt trước , đang chia sẻ kinh nghiệm trinh chiến nếu gặp 12b mà mấy bác kia bắt bẻ kinh quá , xin thưa bác @Ga chơi pvp 100 trận 100 thắng à mà kêu pvp noob ? rank 2k2 bơi vào pvp xem chúng nó thế nào mà phán pvp noob?
Các thánh vẫn còn chém 😁
Nghỉ đê, nghĩ ra món j ngon mừng Quốc Khánh nào :D

Mình thì giò heo giả cầy 😃
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@KeVoDanh Trùm mền ngủ 😃
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
Phong độ đâu rồi mày về với tau gấp :-s
mà bác haykinh nick game là gì thế nhỉ hình như chưa bao giờ gặp thì phải :eek:
db chỉ có 1k150 phy at thôi liệu có 1 xoắn 1 die không nhỉ có búa trâu và cung -30% dè nhé :rolleyes:
@chinhlovetram1 Bác hack thì mới đc 1k1. E test rồi. Dame chỉ đc tnay thôi Screenshot_2013-09-01-16-07-31.png
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@gandalf190 k bik bác ấy có xài talen hay tab j đặc biệt k nữa, chứ 1k phy att 12b lên fuill dame 5k máu cũng "say damn"😕
đã test thử crit được 2120 hp nhé 😁
@chinhlovetram1 Hnao bác chụp ảnh đồ đạc lên nhé. Chưa tìm đc cách cho dame lên 900 chứ k nói đến 1k😔
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@chinhlovetram1 1 khan vs 1 longbow crit cũng đâu cao thế 😕
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@KeVoDanh vừa gặp nó cho ăn viên kẹo đồng lăn ra chết vì nghẹn :D
@squalovoi thì cả talen bên fight nữa mà @@ ms đc như thế 😁
xoắn 1 nhát crit 3 phát 12b lv 15 1 hades 1 sừng tê chết tươi chưa kịp until ! 😕
@chinhlovetram1 bay vào chưa kịp xoắn đc cái thứ 2 gặp con jun đất hay grosia nó stun phát đứng hình nó địt cho 1 đống khi xỉu tại chỗ haha 😁
@-phoenixVN- chỉ có nụ hôn thần chết của dơi ms tun đc dbro khi xoắn thôi bác ah còn laim xoắn xong ms đứng im,trong diều kiện xoắn là die thì vẫn kill đc nó😃
@trangkhuyet0410 tui chơi debro đã từng xoắn con rắn và grosia vừa bay vào xoắn nó chơi ulti cái đứng im chứ ko có chuyện xoắn xong mới đứng nhé bác cứ thử đi con grosia mình vừa bay vao xoắn nó stun cái đứng hình nó bấm hồi máu xong quăng cái ấn lửa vừa quay đầu chạy nó bảo mày chạy chi cho mệt để tao lấy gió tiễn mày đi cho lẹ 😁
@-phoenixVN- rắn hóa đá ngay đc chứ doom thì e chưa thử.
bác vô danh để ý hộ e dòng at speed là 2.05 nhé gần max
@chinhlovetram1 Ờ. Deb thì không cần speed lắm. Xoắn là phải chết. 😁
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@chinhlovetram1 bác lên vuốt 60% chưa chắc lên dc 2.0 😕
Mình đang phân vân giữa 2 hero Demon Lord và Arcane Warrior...
Giá = nhau cơ mà mình thích Arcane hơn vì đk có ulti phân thân lòi cả mắt =))... các bác tư vấn dùm

Tiện thể ai cho tớ zô Guild đi 😃
nick: darkprince_mu_9x
Sở trường là tank và support đồng đội hihi.... ngoài ra có thể chơi Demon Hunter đk nếu đồng đội biết phối hợp tốt ^^
dk9140
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vukhai Vote demon lord, farm nhanh up lvl nhanh 😁

Gửi từ ZTE-U V889F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@vukhai Vote Arcane Warrior, con này 4-3-2-1 lên đồ khoảng 50% thì dame cũng to phết
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
Trước hết đkm thằng Scout vote surrender, gặp tụi ngu ok hết. Thằng kennchua bên địch đánh dở ẹc do team feed nó mạnh thôi. Nó vote surrender mình kêu "no" nhưng đã muộn.
Tiếp theo đkm Gameloft ghép mình zô cái team như loz, thắng +2 point thua -30, tỉ lệ thua khá cao vì tụi này toàn não Lcd.
To mod: mình nói đàng hoàng ko dùng từ thô tục
Screenshot_2013-09-01-16-04-29.png Screenshot_2013-09-01-16-04-43.png
Biết là giận ko tốt nhưng mà tức đell thể tả @@
@Kin_92 team toàn để heal 1 vậy mà cũng ráng đánh bó tay bác nhìn tụi nó là biết gà đừng cố làm siêu nhân rồi mang cục ức 😃
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@-phoenixVN- Hết phòng rồi 😔 Đợi mãi mới đủ đấy
Lỗi invite guild đã đc fix chưa nhỉ 😕 nếu rồi thì dinhlocthinh inv hộ chaucpqn nhé 😁

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
crit 43% ko có nghĩ rằng dam đỏ sẻ cao chỉ xuất hiện nhiều thôi,bữa qua e chơi xoắn dúng 4 phát đỏ lòm mỗi phát 290 bồi nữa ms thịt đc cyclop
Tối nay mình rảnh nên mọi người lập team 5v5 đánh map cũ đi ^^ chưa một lần thử sức với các thánh như thế nào ??? người Việt Nam đánh PvP ngẫu nhiên thì cũng kha khá rồi nhưng chưa gặp đk các thánh như greatboy, kin_9x hay trangkhuyet,... v.v 😆
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@vukhai Mình hồi trước đánh đc chứ giờ dở ẹc à 😔
@vukhai 9h tối nay vào team drive nhưng vào team bên kia nhá bác sẽ thấy vài thánh feed xuất hiện 😁 . chiều này rảnh vừa làm xong 3 trận 1 trận đầu ko lag đánh ngon thì win 2 trận sau lag kinh hồn feed 11 mạng kill 0 nghĩ quái lạ sau đang đánh ngon thì lag thế kiểm tra sóng thì 3g lúc có lúc ko nhìn qua cái cửa sổ thì bố khỉ thằng nào chơi đóng lại hèn gì sóng ko vào đc DCM nó
@Kin_92 Bgio cảm thấy càng đánh càng noob. K hiểu vì sao nữa. Mạng bt cũng gà. Lag thi .....
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@gandalf190 Chắc giờ ko máu lửa như hồi trước 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019