HƯỚNG DẪN Hướng dẫn chơi Heroes of Order and Chaos (HOC) toàn tập - Post bài lịch sự

Thảo luận trong 'TRÒ CHƠI ANDROID' bắt đầu bởi KeVoDanh, 19/2/13.

1. Zezo1028z

Zezo1028z Thành viên

Free deb anh có kagax và lut . Lo gì :D
    gandalf190 thích nội dung này.
  2. -phoenixVN-

-phoenixVN- Thành viên

trận đó vừa bị trừ rank này 17 poitn thoát rồi vẫn dính 1 con ngựa ko làm nên mùa xuân :(.1-1 thì ok đằng này 2 con debro và elf nó cứ me kill mình trong khi 2 feeder và 1 con mage lửa có chả ngon gì .
  3. trangkhuyet0410

trangkhuyet0410 Thành viên

uhm e cũng bị trừ kê mà nó ngang lv thì vẫn kill dc db nó, hoặc stun kịp thời, e xoắn nó thì nó còn tí máu nhưng nó xoắn e thì die luôn:D
    làm trận nữa cũng thua tiếp hix lúc đầu hành nó sau tự nhiên lag kinh khủng khiếp luôn ko làm j đc đứa nào đến gàn thì xoắn thôi, nhưng kuirras bên nó đi chăn gà bên e nên lên ầm ầm nản qua out
    Sent from my GT-P7300 using Tinhte.vn
  4. kelbinlee

kelbinlee Thành viên

Mình biết ông này lâu rôi, mình có add nich chat của hắn mà..:D.

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
  5. trangkhuyet0410

trangkhuyet0410 Thành viên

lâu ko thấy chơi kg nhể từ cái trận gặp ti bị hành thì phải:D:D:D

Sent from my GT-P7300 using Tinhte.vn
  6. kelbinlee

kelbinlee Thành viên

Mình biết ông này lâu rôi, mình có add nich chat của hắn mà..:D.

7. kelbinlee

kelbinlee Thành viên

Vậy là ko.mở kill cuối của fiter hả anh?..

8. kelbinlee

kelbinlee Thành viên

Khi nào cũng thủ trong người 3-4 hero mà..mất con này chơi con khác..:D

9. greatboy_900

greatboy_900 Thành viên

Mở đi bạn, chiu cuối = 7 cái goldphyatt đó

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
  10. leducminh0904

leducminh0904 Thành viên

Guild mình chủ yếu war 3v3, các bác pro tối nào a e tổ chức war 5v5 đi, e thấy guild mình tối ol đánh team vn đông lắm mà. Rank mở skill nó tính theo rank 3v3 rồi, nhỡ có gặp team mạnh quá cũng k sợ :D
  11. -phoenixVN-

-phoenixVN- Thành viên

war 5-5 đợi đến tết năm sau may ra có team để war 5-5:)
  12. Zezo1028z

Zezo1028z Thành viên

Đang đợi lên đời note 2 mới chơi lại . Máy đang dùng đánh kagax chỉ tổ feed . Gì mà bấm 3 lần mới được cái skill thì làm ăn gì nữa . Vừa gặp so9 2 thằng thua tè le ra . Mất toi 26d lại tụt xuống 126 . Nản kinh . Team cứ thi nhau feed . 2 thằng không đỡ được :(
    gandalf190sinhPT thích nội dung này.
  13. Zezo1028z

Zezo1028z Thành viên

Không . Để điểm cộng những cái kia . Cùng tùy cách đánh từng người thôi . Theo mình thì cộng vô sp hay hơn . Đơn giản là cái 10% exp cũng là cả vấn đề đó . Đôi khi farm chung bãi quái với đồng đội còn thiếu 2-4d là up lv thì cái đấy nó sẽ bù cho mình . Ma lv thấp up hơn 1 lv là rất lợi . Def , hp , dame . Quan trọng nhất là hơn 1d skill :)
  14. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Về cơ bản mình cũng tăng điểm và tablet y như bạn. Khác là không tăng phục hồi HP mà tăng phục hồi MP thôi, vì mấy k HP, phục hồi có tí, không đáng, trong khi đó, mp thường hay thiếu nên tăng phục hồi MP.
    À, mà nếu tăng 5 điểm bên guar để được 5 điểm phy def, vậy thì tăng 3 điểm bên support dược 4,5def cho mình và đồng đội thì có lợi hơn :D
  15. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Có mỗi 5%exp, đâu ra mà 10 :rolleyes:
  16. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

KHó kiếm team, nhiều hôm bên mình cũng đủ 5 mạng rồi nhưng chờ cả buổi chả có team nên lại giải tán :(
    Nhiều lúc thì anh em onl đông nhưng toàn đỏ chóe, làm gì có ai lang thang bên ngoài mà lập team? :(
    leducminh0904 thích nội dung này.
  17. -phoenixVN-

-phoenixVN- Thành viên

bác luyện thêm debro đi luyện ngựa làm gì đánh sao mà vào trận debro phải là nỗi ám ảnh của tụi nó mỗi khi xuất hiện .Như vậy mới đc debro và elf là 2 hero thuộc dạng ám sát mà cứ đi farm creep cho nó thấy thì ko ổn rùi .Chơi mấy con mage mà ko có table CD và incrip cd +tallent ngon đánh dở hơi lắm .Con ngựa đc.skill.6 lao ám sát ko có.cd.ngồi đếm giây hơi bị lâu :)
  18. Blood_Ring

Blood_Ring Thành viên

Ko hiểu sao từ lúc mình làm thẻ Visa thì GL không bán hàng giảm giá trong shop nữa :eek: ??
    Chắc tiếp theo update bản đồ, hero hoặc skin gì đó nhưng mà ko biết dến khi nào nhỉ? chơi hoài map 5-5 cũng chán rồi
    Kin_92 thích nội dung này.
  19. htp0919019423

htp0919019423 Thành viên

Gặp ti bị hành là sao z bác...
  20. 0977711411

0977711411 Thành viên

Có ai vào làm vài trận không nhỉ

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn