HƯỚNG DẪN Hướng dẫn chơi Heroes of Order and Chaos (HOC) toàn tập - Post bài lịch sự

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi KeVoDanh, 19/2/13.

1. greatboy_900

greatboy_900 Thành viên

Vãi cả 800 trận pvp, chơi 3 tháng mới dc 150 trận.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

2. vurain84

vurain84 Thành viên

Giống e vừa thua 1 trận mất toi 30 điểm. Nản qúan giờ thấy thằng nào cầm akartu là out ngay bất kì level nào vừa đánh 1 trận rất ảo bên kia con deb k đánh tưởng nó out đánh 1 lát level lên 5 6 hết deb đâu chui ra level 7 nó xoắn hết bọn kia akartu die liên tục 2 lần ghét out luôn

3. thanhtd1995

thanhtd1995 Thành viên

các bác cho em hỏi khi mình tàng hình (elf với kuirras) gặp tower hay base của nó co bị phát hiện ko ạ, nếu mình cắm gậy thì thì đội nó có biết và phá đc ko?

4. AnhChang1102

AnhChang1102 Thành viên

bây giờ bác mới ghét akartu à :)) e gét từ lâu r.. e thấy con đó vô tích sự vãi.. hiếm có trận nào con akartu trong team thấy có tác dụng tốt tốt..
    dù sao có lvl 40 cũng yên tâm hơn mấy bố heal 1 xong cầm con ng lửa =))

5. ngumali88

ngumali88 Thành viên

mới sáng cũng nghĩ như ông, cầm demon farm 1 lèo lên lv15 xong ko thèm phá nhà chính của nó, chạy quanh phá chòi chơi :D định clear hết chòi mới đánh nhà chính, ai ngờ bị tụi nó up lại mấy lần, sau con hề bên địch cũng lên lv15, mình cầm hunter lên 15 trước nó 4 lv mà solo vẫn thua, nó chơi stun vs cái skill lv6 chết ngáp ko kịp :| cuối cùng phải nhờ team mới win đc

6. chaucpqn

chaucpqn Thành viên

Mịa kiếp, đi chơi không có wifi nên đành chơi 3g mà lag như này chán như con gián, đi chơi như này thà ở nhà còn hơn :(

7. kutujop

kutujop Thành viên

cái lọ thuốc nào làm bất tử hai giây như skin 39 nhỉ? dạo này đánh thấy mấy cha mua cái này nhiều ghê. phang gần chết nó bật lên làm mình teo :(( post lại cái

8. sinhPT

sinhPT Thành viên

chẳng có thuốc bất tử nào ở đây hết nếu có thì chỉ có bò support skill cuối chết đi sống lại thôi

kutujop thích nội dung này.
  9. chaucpqn

chaucpqn Thành viên

Skill 39 mà có chai farseeing thì cũng hết bất tử :)

kutujop thích nội dung này.
  10. AnhChang1102

AnhChang1102 Thành viên

trận vớ vẩn thế này thì lại 3 point.. trận vãi mật ra thì 1 point.. bất công vãi.. bên nó có 4 vào trận cái 2 bé 24+ quit còn 2 bé kia ở lại cầm cự :|
    image.
    image.

11. chickconcoc

chickconcoc Thành viên

Point cao vai chưởng... ông này đánh chắc k bao giờ thua đâu nhỉ?

12. AnhChang1102

AnhChang1102 Thành viên

thua hoài bác ạ :| 92%... cứ 10 trận thua 1 trận :">
    e đc cái k lí cố để chơi... đỡ mang cục tức vào ng.. team tầm lvl như ảnh e còn băn khoăn mãi mới rd :))

13. Zezo1028z

Zezo1028z Thành viên

Cú thật . Đang chơi tự nhiên bị dis thế quái nào vào game bị trừ 22d . Rớt từ 100 xuống 112 . Ức quá .

Kin_92 thích nội dung này.
  14. Tôi yêu bà xã tôi

Tôi yêu bà xã tôi Thành viên

Gặp tower thì tàng hình hay hide đều lộ hết, còn ở gần nhà phụ (5-5) với base là ko thấy tower nó có effect tương tự như chai Farseeing

15. sinhPT

sinhPT Thành viên

xin chia buồn em bỏ xa bác rồi

16. sinhPT

sinhPT Thành viên

Screenshot_2013-06-12-16-11-06. thấy bac nthoang rồi nhé

17. sinhPT

sinhPT Thành viên

tower thấy tàng hình đc nếu muốn phá mắt thì mua l
    tui có mỗi 32 cái bỏ so thôi

18. Treconyeubagia

Treconyeubagia Thành viên

Dạo này chán chả muốn cầy rank. Cứ vào là chém. Thắng thì +1, +2 rank point, thua thì -16, -26:D:D:D
    Sắp đủ $ mua deb rồi:)

Sent from my GT-I9000 using Tapatalk 2

19. Kin_92

Kin_92 Thành viên

Bác cố cày vào top 20 cho Vn mở mặt nào :D

sinhPT thích nội dung này.
  20. kutujop

kutujop Thành viên

ko, thấy nóncos cái quầng sáng màu hồng bao bọc xung quanh như kiểu skill 39 ấy. chém ko xi nhê gì, rõ ràng e check skill nó dùng là noob skill mà :(