Hướng dẫn chơi Heroes of Order and Chaos (HOC) toàn tập - Post bài lịch sự

KeVoDanh
19/2/2013 7:58Phản hồi: 39.081
39.081 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có lẽ bác hero này kiêu ngạo nhỉ chắc chưa bị ăn hành nhỉ 😁
Bác nào có kinh nghiệm tính dùm e gold của e sand này cái...có cái j đó kì kì... Screenshot_2013-09-04-08-12-17.png
@htp0919019423 farm lính nhiều đó bác
Thua cũng nhiều lắm. Có gì thì nói đó xD Đời có mấy để nói đâu

Sent from my GT-N801
@Heroes Of Order and Chaos Hôm trc e đánh 5 vs 5, cũng chơi hunter, 10 thằng lao vào loạn xạ hết lên, lát tan tiệc, mình cứ 1, 2, 3 xong rồi 4 mạng, ngon vãi =))
Hnay đánh 3 vs 3, 3 thằng kia vào phang trụ, 2 thằng bên mình chưa hồi sinh, ăn may phang đc cả 3, há há 😁
Đánh hunter ko sợ bị ks mạng, trc đánh elf toàn bị ks 😔
@Heroes Of Order and Chaos Cái này có gì hot đâu có 1 thằng out nó cứ hiện ra kill dc 2 thằng hiện luôn thằng vừa chết nó dis mạng kéo nó ra nó đuổi mình lại đánh tiếp ăn triper kill ,pentakill là bình thường 😁, haha lol........
@dinhlocthinh Kiểu này e thấy cũng nhiều, đánh đc đến nhà chính, có thằng hùng hổ lao vào chỗ bọn out rồi, đập nhầm thằng cấp cao, nó đuổi cho, đập chay cũng chết =)))))))))))))))))))))))
@Dust16 Thế bác ở trên chơi quả quad kill thì cũng thường thôi phải như thế này 😃
Không biết ở đây mấy bác 40+ vào rom 40+ có ghét kái kiểu vào rom rồi nhảy qua nhảy lại xem đội ngta như nao ko? Em là e cực kỳ ghét. Kể cả mấy cha vn.. Đếu j chơi yôn trọng kái. Bên này 5 thằng ready hết cmnr bên nó kũng thế. Rồi cmn kick 1 thằng rồi nhảy qua xem.. Làm cả team nó out hết. Bực vãi nhồn.. Hôm qua có gặp bác drive vn jj đó cũng nhảy qua nhảy lại.. Chán out cmnl chơi vs bọn khác còn vui..

lol...
@banchat9x lần sau chú cẩn thận chọn room vn mà chơi, thường thì host bao giờ cũng phải chủ động check lv, team 5 vn cùng phía (cả host) thì host phải sang bên side kia ngay từ đầu, đợi side nó đủ 4 thằng lv ngon thì mới kick thằng ko phải vn bên side 4 vn, còn lại chờ thêm 1 thằng khác vào lấp chỗ side nước ngoài là chiến. nếu chúng nó ko ready thì đơn giản là kick thằng mới vào thôi. tỷ lệ thằng cuối cùng vào là noob khiến chúng nó ko ready sẽ thấp hơn việc nhảy loạn cào cào check lv, nhìn ngứa cả mắt
Không biết ở đây mấy bác 40+ vào rom 40+ có ghét kái kiểu vào rom rồi nhảy qua nhảy lại xem đội ngta như nao ko? Em là e cực kỳ ghét. Kể cả mấy cha vn.. Đếu j chơi yôn trọng kái. Bên này 5 thằng ready hết cmnr bên nó kũng thế. Rồi cmn kick 1 thằng rồi nhảy qua xem.. Làm cả team nó out hết. Bực vãi nhồn.. Hôm qua có gặp bác drive vn jj đó cũng nhảy qua nhảy lại.. Chán out cmnl chơi vs bọn khác còn vui..

lol...
@banchat9x Kick ko phải vì muốn xem hero bên bác ntn mà kick vì ko thấy ai rdy nghĩ bên bác có gà nên ko ai rdy nên phải qua xem kick gà còn bác nghĩ tui cần xem hero bác để thắng bác ah bên tui đa số chọn hero theo sở thích của mình ko cần quan tâm bên team kia nhá còn nếu ko kick có sót con gà trong team bác nó đi feed mà bên bác win đc cũng lạ đấy .còn bác nghĩ bác pro thì tối mời bác vào lại room drive team lúc 9h tối để team tui thử tài bác xem thế nào. Tui sẽ để bác wa xem hero bên tui rồi cho bác chọn thoải mái nhé .Còn bác chưa hiểu rõ thì đừng lên đây mà phán như thánh nhé
@-phoenixVN- Bác ấy k đánh room custom mấy nên k hiểu đâu bâc dri ạ.😁 tối a e mua hành chút đi:D
@banchat9x
@gandalf190 Tối qua mấy bác nghỉ sớm quá 11h đã thấy off hết r.
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
Đánh custom la k quan trọng thắng thua chủ yếu là vui

Gửi từ LT30p của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Cái tablet nào khi lên lv +30% hp vậy
@lengoclam. Ở Talen supost chứ không phải tablet
mjh cũng nghi nghi. bên nó phá trụ, hay nó farm rừng hơn bác k?
@tony_nhok_271193 Bên mình đánh bên nó 2 trụ mà tính rồi cho cao lắm 10k gold thôi...lúc đầu nó toàn die mình lên cây búa rồi tự nhiên hồi lâu nó xuất hiện lv5 lên dc cây akhan mới vl
Server is down for maintaine.
Hôm nay mới thứ 4 mà sao bảo trì nhỉ? Fix lỗi chăng?
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@KeVoDanh Đang cầm Hunter phè phỡn map cũ thì văng, vào lại báo bảo trì, xong sẽ mất vài chục point :-s
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@KeVoDanh chắc fix cái skin con rock fist, cầm rock fist đi map mới với skin mới đã thật, mà k biết nó có bị fix chưa nhỉ, sao thấy yếu hơn lúc trước thì phải
@vurain84 con này bị fix rùi , cái skill tăng giáp giảm nửa , lần trc là 40 giờ còn 25 thôi
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@haykjnh1 đành chơi con khác vậy, thấy skin mới ngon quá mà bị fix thì bó tay, hôm qua cầm e nó tưởng như trước nên xông pha ai ngờ mình hiến máu nhân đạo luôn, giờ mới biết là bị fix rồi
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
cút luôn và ngay để bố chơi game medium-82bee483a40b44ba9a66a2a8229a625d-400.jpg
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@_khoc_ images.jpeg
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau 😃
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
anh em cho mình hỏi nếu bị lang guid thì skil guild có tác dụng không thế
pro HOC đấy
@Ohstar bác thông cảm , thím ấy mem new chưa biết ai với ai 😁
Hú hú cô dì chú mợ , các bác các thím ơi vô xem tin này nè
League of Legends sắp lộ diện trên nền tảng iOS, Android

http://gamek.vn/mobile-social/league-of-legends-sap-lo-dien-tren-nen-tang-ios-android-2013082605394622.chn
@dinhlocthinh k phải video đó , ý t là video này này bác
@haykjnh1 Quá chán cho bọn bắt gián. 😔
Nhìn thì đẹp, nhưng cách chơi chán òm. chơi kiểu đó làm sao pvp nhanh tay được?
Cái dzụ điều khiển nhân vật thì các hãng phải học GL nhiều.
Anh em chơi Order and Chaos mà xem, cực đỉnh luôn.
@haykjnh1 Thêm sự lựa chọn cho ae@@ hi vọng sẽ có thêm nhiêu game MOBA trên mobile nữa
@KeVoDanh chắc chắn nó phải cải thiện về nối chơi và cũng có phần cài đặt điều khiển giống hoc , chơi LOL thấy bọn nó phải nhanh lắm , nhìn video ng chơi trông lụ mụ thế này chắc hẳn phải cải tiến và fix nhìu nhìu
update xong mà hết lag guild thì mời giúp nick mình nguoivotinh vào guild với nhé. Tks
dec0nlonton
ĐẠI BÀNG
11 năm
@NguoiVoHinh75 And me: trung_qn_9x
Thanks all...

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Lv30 đc vào guild chưa các bác êy 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM