HƯỚNG DẪN Hướng dẫn chơi Heroes of Order and Chaos (HOC) toàn tập - Post bài lịch sự

Thảo luận trong 'TRÒ CHƠI ANDROID' bắt đầu bởi KeVoDanh, 19/2/13.

1. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Từ lúc về tới giờ anh chiến 4 trận, lên 2082 rồi, chú em không vào đươjc thì hít khói anh rồi. :)
  2. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Theo lịch thì 15g ngày 19/6 mới update mà.
    Out ra bi giờ không vào được.
  3. kps2bi

kps2bi Thành viên

ko vào đc chán
  4. sinhPT

sinhPT Thành viên

tình hình là anh vẫn ra vào bt trong game và ko co sự thay đổI j
  5. sinhPT

sinhPT Thành viên

ai ko zo ko dc cứ chuyển qua wifi rồi chuyển lai 3g, 4g là zo dc
  6. vudinhthai.audit

vudinhthai.audit Thành viên

Ko biet co phai do sever chuan bi bao tri hay ko ma toi nay danh uc che qua
    - Dang danh voi ae vn thi bi vang ra
    - 40 phut moi vao lai game dc, no khong cho log in
    - Lan dau tien dc danh guildwar, lag kinh khung, toan dung hinh, wa kinh dien nhat la 3vs3 duoi thap nha minh, dung hinh, nhin no kill 2 dong doi, may la team co 2 pro nen go lai roi ve sau win
    - thoat ra, doi 13 phut moi tao duoc room 40+++, chua kip sung suong thi lai lag, lag kieu dung hinh, choi debro chinh target roi xoan ma no xoan di dau dau ay, xoan con gau thang kagax dang farm moi uc, kagax con ty mau ma ko kill dc no, ve sau kuiras duoi toi tan nha moi kill dc.
    Bai hoc rut ra la minh con thieu kinh nghiem danh nhung match bi lag, vi ae trog team cug lag nhung van len lv deu :(
    Gio minh chi hy vong dem mai sever tot len va ep silver nao ra gold dey :confused:

Gửi từ GT-P6800 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
  7. sinhPT

sinhPT Thành viên

lag quá đứng bem ulti của mystic mới ngầu chứ
  8. trangkhuyet0410

trangkhuyet0410 Thành viên

uploadfromtaptalk1371593535384. uploadfromtaptalk1371593544583.
    trận khá gay cấn, team mình gà quá ko win lâu rồi ko bị kéo dài thế, cả 2 đứa nó xông vào kill mình đều gần hết máu thế mà 2 thag bên mình chạy mất dép hix, mãi về sau nó ms nghe mình chỉ đạo. elf nó sang móc nhà mà bắn cả phản damage tới tấp die bị móc lại. lúc đầu mỗi elf biết thấy cả until là chạy thế mà về sao hắn ta ăn đc mấy lần tưởng dễ ăn nên chết ngu vl
    Sent from my GT-P7300 using Tinhte.vn
    gandalf190 thích nội dung này.
  9. trangkhuyet0410

trangkhuyet0410 Thành viên

nhầm hình uploadfromtaptalk1371593936242.

Sent from my GT-P7300 using Tinhte.vn
  10. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Con gà này spam kinh, nhầm hình thì sửa bài lại, del bỏ hình kia, chèn hình mới vào, ai đời lại post thêm 1 bài. :(
    gandalf190 thích nội dung này.
  11. Tôi yêu bà xã tôi

Tôi yêu bà xã tôi Thành viên

Chưa đâu, nó có,fix cho đâu
  12. Tôi yêu bà xã tôi

Tôi yêu bà xã tôi Thành viên

Vẫn chưa vào đc, haha :D
  13. -phoenixVN-

-phoenixVN- Thành viên

vào cũng ko dc sever đang có vấn đề hôm qua thì lag và bị delay đánh room vn mình chơi debro mà đến lv 12 mới kill đc 1 em mà còn die thì vô số :D .thấy nó chọn avatar nó bay ra xoắn chết con creep :)
  14. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Bên OAC cũng vậy kìa anh em :)
    Phen này GL tổng vệ sinh server rồi :)
  15. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

Mấy hôm trước, mình và 1 số anh em phân vân giữa Phisycal atk và pierce def. Lúc đầu thì mình nghĩ 2 cái này cũng gần như nhau vì giảm def đối thủ thì mình đánh cũng tăng dmg.
    Nhưng quan điểm trên là sai, vì một số skill hoặc tablet nó chỉ tính trên atk mà mình có, nó không tính pier (pier giống như là bị động, đánh vào đối thủ thì mới tính).
    Ví dụ chiêu Pier Shot của hunter hoặc tablet +3%dmg/skill used đều tính trên atk mà nhân vật mình có.
    Do đó, anh em cố gắng mà cày để ép atk đi :(
    Ví dụ với tablet có 6 atk gold, anh em được khoảng 8,2 atk, nếu dùng tablet +3%dmg thì với 15% anh em được thêm 1,2 atk nữa, nhưng với 6 cái pier như của mình thì chả được gì :(
    gandalf190, -phoenixVN-donga_hp thích nội dung này.
  16. AnhChang1102

AnhChang1102 Thành viên

6 att gold đc 7.2 thôiii :D nó làm tròn xuống 7
  17. Kin_92

Kin_92 Thành viên

Có thấy update gì đâu mấy bố :)
  18. Blood_Ring

Blood_Ring Thành viên

Ép xong cái tablet dư ra 20 ngọc gold, mà kể ngọc gold trong tablet lẫn ngọc gold dư bên ngoài, tổng cộng 32 viên mà chẳng thấy bóng dáng 4 em sau: attack speed, max HP, magic attack, rate crit. Nói vậy có thể thấy, nếu xui xui thì bạn ép hơn 30 viên gold ( = 72000 emblent ) cũng chẳng ra viên ngọc gold mà mình cần....Nên đôi khi giải pháp tốt nhất là tùy theo ngọc gold ép ra mà bạn chọn hero thích hợp, chứ chọn hero rồi đi kiếm ngọc gold thích hợp thì có lẽ tình trạng viêm màng túi còn dài dài :D !
    gandalf190, KeVoDanhknightcode thích nội dung này.
  19. knightcode

knightcode Thành viên

Chắc chỉ có bác ghettham mới chơi được tablet cho từng hero thôi, chứ như ae mình, 1 bộ dùng chung cho cả nhóm fighter, 1 bộ cho cả nhóm guardian, 1 bộ cho cả nhóm magic đã là tốn kém lắm rồi. Hiện mới có được 2 viên crit rate, 3 viên att, 5 viên pier defence. Giờ để dành tiền quay hề, không quay ra hề thì cũng đc 1 đống ins đồng để ép gold, hên xui.
  20. -phoenixVN-

-phoenixVN- Thành viên

cái table nó chỉ là 1 phần thôi mà mấy bác cứ đâm đầu vào ef 1 đống làm gì cho tốn kém .Tui còn dư 1 đống ins gold cả đủ các loại mà chả buồn đưa vào table này .Chỉ cần 3 bộ là đủ 1 fighter ,1guardian và 1 mage ,support dùng chung .Có mấy lần vào trận quên đổi table đánh fighter mà dùng table mage cũng chẳng thấy khác biệt lắm nhưng mà sai tallent thì mệt đó :D