Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn dùng Redsnow để hạ bb 6.15 về 5.13.04 bằng hình ảnh

number123456
18/6/2012 8:48Phản hồi: 114
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bước thứ 12 mình đợi lâu wá bạn ... có bị gì hok
bước 12 tớ chạy chậm wá
........................ lỗi này là lỗi gì zậy bạn máy mình đang chạy trên máy hiện lên
lỗi error
please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide to power off then try redsnow again
---> là sao hả bạn ad ơi mình chạy theo hướng dẫn đóa
:púi dời ui 1 phát ăn lun 05.13.04 hihi;) thank mọi người hê hê
:púi dời ui 1 phát ăn lun 05.13.04 hihi;) thank mọi người hê hê
6.1.2 làm dược không ạ. có cần cài itune không ạ
Có cần cài itune không ạ. Mình 6.1.2 có hạ được không
máy mình lock đã mua code len W, FW 4.1 bb 6.15 mình đã làm theo cách ở trên 3 lần mà vẫn vi trình 6.15... có bồ nào giúp mình hem?
@Mrtul Hạ về 5.13 rồi lên thẳng gốc 6.1.3. Hê hê
@lephuonglaty thanks bồ nhe.........mình đã lam thành công - 3gs lên 6.1.3 chạy mượt ghê lun........đội ơn cả nhà ạ!
hic, trong quá trình hạ nó báo lỗi DFU fail nhưng vẫn chạy tiếp các quy trình còn lại. Sau khi reboot vẫn là 6.15 và giờ máy em out sóng hoàn toàn, làm sao đây mấy bác giúp em với 😔(
em làm cả ngày trời nhưng k biết lỗi gì mà k làm được...có anh chị nào rãnh k giúp e với.....trông cậy vào anh,chị
sao mịnh hạ mà nó vẫn 6.15.ko lỗi lầm hay bị gì cả trơn tru reboot hết rồi vô xem thì vẫn 6.15 @@.Mình dùng fw 6.0 để hạ.
seri máy mình : 83952g903np
đang dùng ios 4.1 đã từng dùng fw 5.16 up lên fw 6.15.
mà muốn hạ thì máy mình dùng fw mấy chấm mấy để dùng đc 5.13
em làm giống hình trên..đã làm qua rất nhiều lần..hiện tại tới 5 cây ip3 đang đợi em hạ bâybanh, nhưng trong quá trình làm rédsnow báo, Fetching baseband file xong rồi treo hoài luôn..không biết lí do intall cydia jusboot đều được đã tét nhiều máy tính, 5 cây chung 1 bênh..hiện tại em Hỏa quá cấp cứu em gấp..cảm ơn đã đọc bài mong sự ủng hộ và giải đắp của mọi người.. tks!!!!!!!!!!!
Thế cho mình hỏi. khi khởi động xong. mấy mình không có sóng. không kết nối được wìffi thì làm thế nào...
mình cũng có con 3GS lúc truoc nó mang ios 4.1 sau đó không vào được mình vào itunes v12.1 restore giờ nó vào mà báo không Active được số Serial:88935B693NP mình chưa bao giờ biết Restore nay vọc thử không được lại không biết nó ở BootRom cũ hay mới xin các huynh đệ trên Diễn Đàn giúp mionhf với? thanks!
mình cũng có con 3GS lúc truoc nó mang ios 4.1 sau đó không vào được mình vào itunes v12.1 restore giờ nó vào mà báo không Active được số Serial:88935B693NP mình chưa bao giờ biết Restore nay vọc thử không được lại không biết nó ở BootRom cũ hay mới xin các huynh đệ trên Diễn Đàn giúp mionhf với? thanks!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019