HƯỚNG DẪN FULL UNLOCK NOKIA LUMIA 710 (100% THÀNH CÔNG)

thuanngotau
11/5/2012 4:34Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhiều người thành công mà, 😃, nếu ko muốn activate code, thì lúc cuối, tháo pin ra, gắn lại nhưng ko reset thử
Vụ activation code thì anh em làm như sau nhé. Vào link này http://support.microsoft.com/contactus/cu_sc_selector_chat?ws=support# Rồi click vào General Inquiries about Microsoft Products and Services or Genuine Advantage Questions. Ở cửa sổ hiện ra nhập email, chọn For assistant with window live ID. Ở blank thì đánh vào activation code for window live ID. Rồi Start Chat. Có lẽ đây là chat với con bot, nó sẽ hỏi số điện thoại rồi dòng máy cứ trả lời hết rồi sẽ có code để activate. Em hỏi 2 lần rồi và lần nào cũng được.
b
bot đâu mà bot, người trả lời đấy =.=
huyenmy
ĐẠI BÀNG
12 năm
ở bước 6.4 sang 6.5 khi nào bik đã finish vậy bác??
thuanngotau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Để ý trên cửa sổ Terminal bạn sẽ thấy có thông báo mà! Không khó để nhận ra đâu!
huyenmy
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bạn nhé...mới đặt mua ở tgdd. khi nào có máy mình làm theo luôn 😃
thuanngotau
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huyenmy Giống mình, HP không có cũng phải đặt mua qua TGDĐ!
cuongga311
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thuanngotau bác này ở hp ah. Mình cũng ở hp lè. Ngày trước mua ở nhật cường hôm 12/4
huyenmy
ĐẠI BÀNG
12 năm
ở Hải Phòng à bạn? bạn có mất 50k tiền ship ko?? hicc..mình ở Quảng Ngãi. đây là lần đầu tiên dùng WP lun 😃
Sau nay nang cap rom co mat unlock khong may bac.thk
unlock xong sao nó k tự update time trời ...@@@
ndlinhql
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc mừng Fan WP Noki , mình sài WP HTC mọi chuyện đơn giản hơn nhiều 5 phút là xong 😁
@clone_engineer Khoảng 5 tháng. o_O
zodiac_hl
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuấn anh 37 con lumia 710 nay moi chi co ra tu ngay 9/4 den thoi diem bgio do ban oi.
@zodiac_hl Lại chộp giật. B-(
cuongga311
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zodiac_hl oạch. Đó là ở vn thôi bạn. @@ mà bên xda unlock liên quan gì đến dân mình đâu.
MÌNH ĐÃ TÉT XONG ,ĐANG THỬ.CÁM ƠN BẠN NHIỀU
cũng chỉ khoảng 3 tháng thôi bác ợ =.=
Có tiệm nào ở HCM đã có dịch vụ unlock này chưa nhỉ? Đang có 710 và 800 luôn mà thấy phức tạp quá

Cũng phải nên có các tiệm chuyên unlock cho WP giống như Iphone chứ nhỉ
thuanngotau
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vmn_it Tự làm nó mới phê chứ ra tiệm thì nói làm gì bác?
giacay
TÍCH CỰC
12 năm
mong chờ 800 có Qualcomm Bootloader, máy mình Dload mới đau o_O
Đã Full Unlock thành công, cài games và apps ngon lành, tuy nhiên là ko hiểu sao ko hiện lên mấy cái wwp7 root tools và xda developer, bác nào giải thích hộ mình với 😁
@qmbattle Công cụ can thiệp sâu vào hệ thống, còn cái xda developer là phần mềm của XDA thôi, cái này không cần cài đặt.
e xaj` 610. c0" unlock nhu 710 dc k cac" pac"!
cuongga311
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tự cài bác ạ.
Kooooooooooo
huyenmy
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác chủ threads mua cái case cho em 710 ở đâu thế??
thuanngotau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mua của bác này: http://www.tinhte.vn/threads/325585/
nick_luc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào cho e xin link hướng dẫn cai app games sau khi unlock xong minh k biết phải cài ntn? Tim trên diễn đàn chỉ toàn thấy hướng dẫn cho HTC k thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019