Hướng dẫn h@ck game Infinity Blade theo ý muốn đây

Bống Vespa
15/12/2010 17:23Phản hồi: 191
Hướng dẫn h@ck game Infinity Blade theo ý muốn đây
Siêu phẩm IB mới ra làm những bạn nghiền game ip phải hao tổn công lực cầy để lên leve, để được nhiều máu ....Để không phải mất thời gian copy file SwordSave.bin và chỉnh sửa trên Hex tớ xin post đoạn code hay nói chính xác là 1 application chạy trên nền Win các bạn chỉ cần điền con số mình muốn và save lại file SwordSave.bin sau đó copy vào //private/var/mobile/Applications/XXX/Documents. Và kết quả :[​IMG]Mình thêm hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh,sau khi giải nén file down về các bạn mở file IBcheat.exe sửa lại thông số theo ý muốn :[​IMG]khi save lại thì nó đòi mở file SwordSave.bin => chọn => máy tự tạo thêm 1 file SwordSave.bak:[​IMG][​IMG]bước cuối cùng các bạn copy cả 2 file SwordSave.bin và SwordSave.bak vào đường dẫn ://private/var/mobile/Applications/XXX/Documents (XXX là tên game, dùng ifunbox thì các bạn có thể chuyển sang chế độ xem icon tìm cho dễ)đây là thứ các bạn cần.

*** Tớ update thêm hack 50M cho ver 1.3 cho dù newgame+ vẫn có 50M nhé. Add souce: http://idwaneo.org/repo => tìm infinity blade 1.3
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

190593
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks chủ topic nhé ;)
sttaupp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao đánh xong thằng boss lv 50 la xong ak. Mới danh dc mấy cửa đã phad đảo rồi chán thế. Còn cửa nào để đánh tiếp ko mấy bác
ơ hack xong bạn đánh 1 lần là chán chả muốn chơi thêm, ko cần né ko cần đỡ thấy nó chém mình cho nó chém xong chém lại là nó chết thế thì nhạt phèo, cái này dành cho mấy bạn cày xong hết roài đánh thằng boss khủng ko đập đc nó cay cú thì mới hack chém nó cho bõ tức thôi khuyến cáo ko nên xài cho mấy bạn mới ko thì lại bảo game ko hay 😁
banhmy252
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình lv 21 thì giết được boss rồi, bây giờ thì cày level cho vui, chứ hack xong rồi chắc uninstall luôn quá
jolliers
ĐẠI BÀNG
13 năm
giết thằng BOSS level cao chưa mà thấy nhiều bạn nói giết BOSS xong rồi chán!
BOSS nó cũng có nhiều cấp level mà! Ngon giết thằng BOSS level 200 xem! Haiz!
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
em kill được lv 200 rồi ko hề hack ^^
xong rồi mua hết cả shop rồi
game hay thì cày mà chơi game này hack làm gì chơi có 1 tý thì hack làm gì 😆
Vòng 1 God nó có level 50 và cứ sau 1 vòng quay lại thì tất cả quái vật hay sát thủ đều tăng level. Đến vòng 40 thì God level khoảng 1500 nếu ko hack thì mình cao nhất cũng chỉ lên level 42 full đồ lúc này nhân vật của mình ko thể nâng cấp j đc nữa mà nếu có thắng thì cũng chỉ đc + tiền.
Theo tớ các bạn có hack cũng chỉ nên để lực ở 500, phép thuật 2000 là còn có hứng đánh. Cao quá thì mình .. nhổ bãi nước bọt là chúng nó chết đuối rồi
Game này chất lượng vậy mà cách chơi dở quá
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
nó còn update nhiều à
hic mình max 40 thôi ko lên được 42 đâu
bác kia có hack ko mà đánh được bost 1500 thế @@ em đánh boss 200 đã vất vả lắm rồi
thexteen
TÍCH CỰC
13 năm
các bác cho e hỏi dùg cái j để cóp cái đường dẫn kia vào ip để hack vậy ak
Gì chả được bác, ifunbox, winscp,......
AlexzOzO
TÍCH CỰC
13 năm
Nằm cầm cái Ipad chiến xong gãy cả tay...:giggle:...^^!
minhchat
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác chơi game này mà không hack thì chắc khá mệt mới giết được BOSS LV50, xong rồi lên BOSS 100, 150, 200 thì còn mệt nữa
Nếu các bác không hack lực đánh, máu... thì hack tiền rồi Master full đồ thì tối đa chỉ lên được LV 40, LV 40 thì đánh boss 200 cũng vãi ra rồi, bác nào đánh được cho là hơi bị giỏi đấy
Còn nếu hack lực đánh, máu... thì boss bao nhiêu mà chả thịt được
Cái này cốt truyện đơn giản chủ yếu được cái hình đẹp và cách chơi mới thôi.
Hi vọng bản update xong có cốt truyện mới và chơi được multiplayer để bạn bè chém nhau các bác nhỉ
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
full đồ đánh boss 200 dễ lắm bạn ạ ^^
còn boss 50 thì chỉ cần 4 5 đời là phá đảo mà 😁
Bác nào có thể chỉ chi tiết hơn bằng hình ảnh đc ko ạ....! em là newbie nên không đc rành cho lắm
e mới vào đến lv 5 xong gặp con boss lv 50 nó chém cho ăn chuối luôn, cày lại lần 3 rồi, giờ đi chém mấy con ngoài cũng đuối, nói chung game này chỉ đc cái hình ảnh đẹp, chơi vớ vẩn bỏ xừ, cốt truyện chả có jì hấp dẫnn mà còn ngắn nữa chứ

Hô hô , ko ăn được nó lại kêu vớ vẩn . Game này mà vớ vẩn thì đảm bảo chả còn cái game nào gọi là hay nữa .

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

Thank bác chủ thớt chỉ cách hack. Em mà ko bem được thằng boss trả thù cho tổ tiên (em đang là cháu chắt đời thứ 10 rồi @@) , lúc đó điên lên thì cũng hack hết ! Mịa nóa !
ăn đc chứ bác, cái 9 là e thấy nó cứ 1 kiểu làm hoài làm hoài nên đâm ra chán, lên nghe các bác đó nói là đi đến thằng lv 50 đó là hết thì nghĩa là game còn jì đâu mà chơi.
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
nó làm theo đúng nghĩa cái tên trò chơi chơi hoài ko thể hết được vì một lần chết nó lại thêm 50 lv thằng boss 😆
công nhận game quá ngắn nhưng đây mới chỉ là bản đầu tiên nó con cập nhập mà bác
bác thử phá đảo game xem có mất vài ngày ko còn chưa nói đến hoàn thành hết nhiệm vụ trong gamecenter
nói chung là em thấy game này rất xứng đáng đạt ngôi vương trên iphone ipod :d

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:03 PM ----------

mấy bác muốn thưởng thức cái hay của game thi cố cầy đi chứ hack xong đảm bảo chán luôn đấy ^^
Oài hack xong chả bùn đánh nữa từ con Lv thấp tới cao chỉ cần lướt nhẹ kiếm nó đã chết oải rồi
sttaupp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình ngồi cày cũng thấy hay ban đầu chưa giết được con boss thì cố cày giết nó. jo` giết được rồi lại cày tiền để mua thanh infinity blade. nói chung trò này cũng hấp dẫn đang đợi bản update có nhiều cửa hơn chơi cho nó lâu chứ cái này cày một ngày là khủng fet' rồi........
mình không hack lv40, full đồ, chiến được em lv250 rồi, nhưng lên cao nữa chúng nó trâu quá, chúng có 2 phát thôi mà máu 7 khìn còn có 3,5 khìn 😁 :hot:
steven_ly
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác chủ top ơi chỉ rỏ được kô em gà quá em làm kô được ,có hình kô bác.em mê games nầy wa. thanks bác nhièu
Bạn down về giải nén ra có file SwordSave.bin đó chép vào mobile/application/Infinity Blade/document/.....chép đè lên.nhớc bakups nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019