Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn h@ck game Infinity Blade theo ý muốn đây

Bống Vespa
15/12/2010 17:23Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lần cuối cùng mình chơi trước khi restart bloodline 1 thì cấp thằng chùm là 700LV giết gọn ơ. Đã diệt xong 3 thằng canh cổng, 1 người máy và thằng cha của nó dưới địa ngục rùi. LV tới 89 là hết nên quyết định chơi Newgame+ cuối cùng mất hết tiền cày lại từ đầu(hơn 6,000,000 chứ bộ giỡn hả).
Pác này khiếp quá!

Em khoảng level 52 gì đó, giết được boss 350 mà gặp thằng người máy + thằng cha dưới địa ngục thì chịu @@

Đấu tay đôi thì còn ăn thua chứ vừa xong người máy & đụng liền thằng đó em die cái 1 :|

Chắc hack lên tí để cay cú! Hack nhiều quá games hết hay ^^

Thank chủ post nhé
cần giúp đỡ

Mấy bác chỉ dùm em, em ko bit làm cái này, bác nào bit làm thì cho em xin số đt để chỉ dạy em tận tình hơn, thanks các bác rất nhìu.
Bác nào có fire SwordSave.bin nào ngon không gửi cho em với! lv càng cao cành tốt😁
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nào hack được 1.2 kô
sao mình chỉnh cheat xong save giống như trong hình r` dow iFunbox về cop 2 file vào đg dẫn như trên! xog vào game có thấy thay đổi gì đâu :|
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
tôi cũng thấy thế :| chả có gì thay đổi :|
Ở bản 1.2:
Sau khi các bạn đã nâng cấp hết mức điểm kinh nghiệm của các đồ chơi (đồng thời nâng cấp LV) thì tiến hành diệt thằng robot và thằng núp trong con robot. Thật ra thằng robot + thằng bên trong cũng không quá ghê ghớm. Các bạn cố gắng né tránh thuần thục chút là được. Sau đó các bạn lựa chọn start newgame+. Các chỉ số máu, phòng thủ, phép thuật, công sẽ được giữ nguyên. Các món đồ đã Mastered sẽ được phục hồi hết lại. Các bạn tha hồ mà nâng cấp tiếp LV. Cứ như vậy mà chiến đấu tiếp. Lúc nào buồn quá thì đem máy ra diệt vài con quái cũng thích chán.
Hiện giờ mình mới chọn newgame+ một lần, đang LV 60, lần đầu tiên gặp BOSS diệt ngon lành. Quên coi BOSS đang ở LV mấy.
Ở vòng một mình quên mua cây kiếm có hình ngón tay, không biết nó có uy lực gì không mà gần 1 triệu gold. Bạn nào đã chiến với cây này thì cho biết ý kiến.
Hai cây còn lại mình đã thử. Không có gì đặc biệt. Khi chiến với BOSS toàn sử dụng Thanh Đao Bất Diệt + Nhẫn hồi máu.
thanh kiếm hình ngón tay nó +10 dam và...có hình dạng hình cái ngón trỏ...hết! giá nó hơn 700k đắt hơn infinity blade 200k nhưng công dụng kém IB 20 lần😃...có ai biết né chiêu lùi lại của thằng goldking ngoài cách xài khiên hay skill ko...
Khi God King nó lùi lại để tung tuyệt chiêu thì có 2 phương án (theo góc nhìn của God King):
1. Chém ngang hông từ phải qua trái.
2. Chém xéo trên xuống theo hướng từ trái qua phải.

Đối với cả 2 phương án bạn chỉ cần chém ngược lại phương và hướng của God King là được. Kiếm của nó sẽ bị văng ra. (Chú ý là nó không bị choáng như những tên lính khác). Vì vậy khi kiếm nó văng ra là phải nhanh tay né tránh tiếp, chứ đứng xớ rớ đó là dính đòn tiếp liền.
Quan trọng ở đây là tốc độ ra đòn của God King quá nhanh. Bạn phải phán đoán chính xác và vuốt kiếm kịp thời.
Mình đã thử và thành công. Khi luyện được rồi thì tỉ lệ thành công của việc phá đòn chỉ còn phụ thuộc vào phong độ của bạn thôi.

Có 1 kinh nghiệm nữa là khi God King tung tuyệt chiêu (thường vào hiệp 3 nó mới dùng, lắm lúc hiệp 2 nó cũng tung ra) nếu bạn còn hồi máu và gây choáng thì tận dụng ngay 1 trong 2 thứ đó (thường thì mình dùng vào lúc God King gần hết máu, lúc đó nó cứ múa 2 đường kiếm là lại tung toàn tuyệt chiêu. Ác quá!)

Nói tóm lại: Khi đọ công lực với God King cần tập trung cao độ, phối hợp nhuần nhuyễn giữa né, đỡ khiên (cái này mình hầu như không dùng đối với mọi đối thủ kể cả God King), chém, dùng kiếm cản kiếm và phép thuật.
có bạn nào không hack mà đánh thằng boss level 500 chưa, đã mua được kiếm nào 2.490.000 chưa, đã diệt được một lúc 5 thằng trùm chưa.
dt_nhan
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình hỏi khi hack ntn thì sau khi đánh xong 1 cửa ( giết hết boss )nó ko tăng lv mà lại quay lại đúng lúc bắt đầu hack. Có cách nào hack mà chơi như bình thường không chỉ cho mình với

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

mà mình cũng ko hack đc như thế này đâu chỉ hack đc mỗi tiền ( gần 2tr ) và điểm lv 19 😔
Ai biết cách hack bản 1.3 không?
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Down file này Coalesced_INT.bin tại " http://www.megaupload.com/?d=8INR2TDY "

Dùng IfunBox hoặc PCSuite chép vào thư mục Infinity Blade và sau đó tiến hành đánh Win con RoBo và người lái Robo ở Underground để chơi được NewGame + thì bạn sẽ được 50tr $ + Master 8 lần ALl Items..

Hiện giờ Ipad đang sạc nên không chỉ chi tiết copy vào thư mục nào được... bạn chịu khó xem thông tin ở đây nhé http://xsellize.com/topic/98485-infinity-blade-money-hack/page__st__500

Chúc Vui ....!

Chu đáo quá.
Cảm ơn bạn!

Mình nhớ còn 1 cách của 1 bạn trên diễn đàn là tải 1 file về để làm cho các item có giá 1 đôla. Sau đó mua hết các món đồ. Sau đó làm ngược lại. Nhưng ở bản 1.3 mình không làm được. Bạn có biết cách hack đó không?
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã có 50Tr $$ ồi thì còn cần gì mua đồ = 0$ nữa....? :-s
"Set Permission là 755 hoặc 777 nhé" là như thế nào hả bạn, hướng dẫn mình cụ thể nhé
@betheone123 LInk này của bạn cũng Die rồi, hic Bạn làm ơn up lại giùm mình với. Cảm ơn bạn nhiều!
Add file của bạn dô mình được gần 30 triệu gold, level 247.
Hic Hic!
Đa tạ, đa tạ.
Chiến thôi.
Giờ ai có dụ dỗ cách mấy cũng không add file gốc dô nữa. He he he.
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giờ thì đi xuống Underground đánh con Robo với con người lái Robo đi... xong chọn NewGame+ sẽ có 50 triệu $$...

Chúc vui....!
mr_loojc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào có cách dùng nhẫn hổi máu ko ....? Mình vuốt toàn miss .
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xài Skill thì làm gì có Miss bạn....? Chí ít với mình thì chẵng bao giờ thấy Miss..... cứ vuốt thành hình chữ U là được mà 😁

P/s: Quên mất.... Bạn nào xài file hack mình post cho bản 1.3 thì khi vào Arena hoặc MultiPlayer thì sẽ có sẵn 9999 $ và mổi lần đánh thắng là lại được + thêm 9999 $$ nhé :D
mr_loojc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái nhẫn cuối 640k hồi máu cấp 5 . Có mỗi skill đấy . Mình vuốt toàn miss. Lúc hồi máu được , lúc ko .... Ko hiểu kiểu gì
Còn các nhẫn khác đánh phép thì đúng là ko miss . Chỉ có cái hổi máu mới hay bị miss
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
bãn 1.3 đã có 1 nhẫn mới là Hồi máu +5 và +1 Skill Sét + 1 Skill Dark nhé.... bạn xem lại... Mình vuốt không bị Miss ...

Thân........
bạn đang xài chương trình nào đễ chuyễn file vào Iphone / Ipod/ Ipad thế....? Nếu xài Ifunbox hoặc PandaSuite thì khi ckilck chuột phãi vào file sẽ có dòng Propertive cho set Permisssion

bạn down Panda PcSuite tại đây :
Bạn ơi, minh dùng Ifunbox nhưng kích phải chuột không thấy "Propertive cho set Permisssion" như bạn nói; làm sao đây
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lâu rồi không xài Ifunbox nên cũng không rỏ.... bạn down PcSuite về đi. Mình đã đưa link rồi đó. PcSuite vào thư mục nó hiện tên game luôn chứ không hiện 1 dãy số như Ifunbox nên cũng dễ xài hơn
Cám ơn bạn, mình đang down. Nhân tiện cho hỏi luôn, có phải vì chưa SET PERMISSSION nên hay bị out khi đang chơi không hả bạn....?
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
chưa set permission hoặc là vào Game ko có gì thay đổi hoặc là sẽ bị crash game không vào được... còn vụ đang chơi bị văng mình cũng bị nhưng không thường... cũng không biết bị gì...
Bạn ơi, PcSuite toàn tiếng Trung; đổi sang tiếng Anh thế nào? Cám ơn
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế này nhé: Khởi động PcSuite. Kiếm cái hình trái táo màu bạc ở phía trên góc trái. Click vào. Chọn dòng thứ 4 là dòng Language sẽ có English

Xong khi có English rồi thì chọn Tab System> Files sẽ vào các bước chuyển File
Cám ơn nhiều, cho hỏi thêm đúng 1 câu nữa nhé; sao chuột phải vào file mà phần PROPETY toàn bị mờ thì SET làm sao đây bạn ơi
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quên mất.... Khi bạn chép đè vào file có sẵn nó sẽ hiện bảng Set Permission ra cho bạn chọn... khõi cần Property nữa 😁
minh4695
ĐẠI BÀNG
13 năm
cách chỉnh permission có nhiều lắm. mình thì vào iFile bấm vào mũi tên màu xanh bên phải file muốn chỉnh permission, vuốt xuống chỗ access permissions rồi chọn ba cái user group world là read, write và execute là xong.mình thấy cái đó tiện nhất........
Mình thử cách bạn betheone123 nhưng ko work (ko bik có sai gì ko)
Nhân đây cho hoi có cách hack mua đồ toàn 1$ ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019