Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn h@ck game Infinity Blade theo ý muốn đây

Bống Vespa
15/12/2010 17:23Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vn2396996
ĐẠI BÀNG
13 năm
ai cho mình file save không hack nhé full lv
gửi qua địa chỉ anhdaits@yahoo.com hoặc post cho anh em cùng dùng
Infinity Blade

Full lvl là bao nhiêu hả bạn? game này không giới hạn lvl đâu.
bạn muốn chơi không hack thì tự chơi đi, chứ còn xin savegame làm jì? save game mà share thì chỉ có cheat 50m money sẵn thôi bạn à!

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

vậy có thể bạn chỉ giết đc GODKING mà chưa chơi hết cốt truyện rồi.
vào game (version 1.3)
tới cổng lâu đài
đi xuống hầm trước cổng lâu đài
tới chổ hòn đá có hình cây kiếm Infinity Blade
đặt thanh kiếm vào đó (bạn phải có Infinity Blade)
giết 3 con Deathless God
vào cổng lớn giết con ROBO
người mà bạn chơi đầu tiên (lúc giới thiệu cách chơi game và bị GODKING giết) sẽ bước ra từ con ROBO
giết hắn và hoàn thành game
bấm New Game + để được chơi tiếp vòng game khác
các items lúc đó sẽ có thể master + thêm 1 lần
EXP chỉ có tác dụng khi items bạn mang trên người chưa master
nếu đã master tất cả rồi thì lvl không thể tăng
chơi vòng newgame+ tiếp theo để đc master items và lên cấp tiếp
a6k64pro
ĐẠI BÀNG
13 năm
game này cán òm đánh đi đánh lại vẫn mấy thằng lv có cao hơn 1 tý........e giết thằng boss trùm tưởng tn xong lại về cũ....!@@! xóa luôn cho nhẹ máy
có game nào không như vậy không bạn?
những game khác còn chán hơn, game này đồ họa khỏi chê, cốt truyện hay, vả lại chưa có bản update tiếp theo thì sao biết là hết game hay chưa?
mà bạn giết boss GODKING hay thật sự là boss cuối? nếu là GODKING cầm cây infinity blade thì con đó chỉ là con gián
còn nói như bạn chơi xong game "về nước" rồi xóa, mình chắc chắn bạn chẳng còn game nào trong máy ngoài trò Bejewed
a6k64pro
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình giết hết rùi qua cả con boss gì màu trắng như robot ý hack game up full đồ mà đánh nó mãi mới chết!bos thường đánh mấy cái thì tèo nhưng con đó đánh vật vã lăn lộn né đủ kiểu mãi mới ăn đc xong lại về ban đầu@@! đánh xong phá đảo thì còn để trong máy làm gì remove cho nó nhẹ máy....!tưởng thế nào hóa ra cũng chỉ là tin đồn =))
hóa ra là hack nên chán...mà tin đồn ji thế?
a6k64pro
ĐẠI BÀNG
13 năm
😆 mời chú xem lại cái tiêu đề topic cái =))
topic này là nơi chỉ cho mọi ng cách hack game này, nhưng cách này chỉ đc với 1.0, 1.1, 1.2.0
1.2.1 hay 1.3 thì không đc. chỉ hack đc money
mình nói "hóa ra là hack nên chán" nghĩa là bạn chán game vì hack mà lại đi tìm hack game. thấy vô lý không nhỉ?
còn sở thích thì mỗi ng mỗi khác. bạn thích hack xong-> phá đảo->xó game thì là quyền của bạn
game càng lên cao càng khó win, wái cắn 3 4 cái là ngủm rồi. bạn chỉ win lúc game dễ thôi mà, có jì ghê gớm
nếu bạn vẫn còn muốn cãi nhau về vấn đề này thì thôi mình chịu thua.hãy tìm việc khác để làm đi!
a6k64pro
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ai muốn cãi nhau đâu bnaj comment mình trc chứ!😆
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế thì chịu rồi 😃|
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mình chơi đến chỗ 3 con boss ở chỗ cái thanh kiếm toàn bị đis ra ngoài ! mình dùng máy 3gs chắc là kô đủ cấu hình nên bị văng ra ngoài =.=
chịu khó copy file save ra chỗ khác
gỡ game
sync lại game
xem có fix đc không nhé
mà bạn đang xài 1.2.1 hay là 1.3?
nên tìm 1.3 down về rồi sync
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
1.3 bạn à . mình đánh hết 3 con boss to rồi vào cửa ở giữa giết con robot và 1 thẳng nhảy ra từ con robot . xong nó bảo mình new game hay new blood gì gì đấy . ấn cả 2 cái đấy mình lại quay về chỗ save ban đầu =.= chứ kô thấy mới gì cả
tất nhiên là có mới
bạn bấm new bloodline thì chơi tiếp game hiện tại, wái vật tăng 50 lvl
bạn bấm new game+ thì chơi lại từ đầu, items của bạn sẽ có thể master thêm 1 lần nữa.
chứ ý items của bạn master +bao nhiêu lần rồi?
nếu items của bạn master+10 thì bạn phải chơi newgame+11 mới có thể master tiếp
Có màn chơi khác rồi đó. Startbloodline-1 ngay topic chính các bạn tham khảo đi
cái này có lâu rồi bạn ơi, khi mặc bộ đồ dảkk đó vô thì không mặc đc những bộ khác, có mua Infinity Blade cũng không gặp đc 4 con Boss cuối, chơi bloodline- cho vui thôi
Vậy thì làm sao để mặc mầy bộ khác vô? Có ai biết ko?
không thể!
Chết vậy nó cho vào startbloodline -1 chi vậy. Đó giờ mình cũng ko biết cách vào search trên mạng ít thấy nên mới làm topic.
chỉ trải nghiệm 1 phần chơi "ẩn" của game thôi. không phải nằm trong cốt truyện, bạn có giết đc godking thì cũng chỉ chơi tiếp được bloodline -2...-3...-4 chứ không thể xài cây Infinity blade hoặc bất kỳ món đồ nào khác. mà không xài đc IBlade thì không thể hoàn thành game bản 1.3 (4 boss dưới hầm)
Có bác nào hack được tiền game này trên ipad2 chưa? Chỉ em cách làm với. Thanks các bác!
nam555
TÍCH CỰC
13 năm
có bác nào biết cách hack v1.3.1 chưa ý nhỉ
Bản 1.3.1 download ở đâu các bác?
trong máy mình trước khi hack nv lv 35 có đủ infinity blade + Silver + Poison Scythe , Helio Armor + Night Armor. Sau khi cài hack xong nv về lv 19 và mất hết các đồ mà mình đã có trước đó là sao vậy bạn?
và mình chỉ thấy hack đc tiền còn sức đánh hay máu và SHIELD + MAGIC thì về ban đầu luôn chỉ có 57 điểm để + thêm bạn chỉ giùm mỉnh cách chỉnh như hình với!
Mình xài win 7 sao lúc khi save và chọn mở swordsave.bin nhưng tìm hoài ko tìm ra được swordsave.bak
Nhờ chỉ giúp
Bạn ơi m làm theo bạn hướng dẫn sao tiền chỉ có 1999999 dù đã chỉnh max rùi Với health, attack... không đổi gì hết 😔
hỏi về saveGame

mình fai cài lại máy nên copy file savegame ra ngoài, sao đó mình cài lại máy và copy file savegame vào. khi mình chơi tiếp savegame trên, sau đó restart game thì lại trở lại điểm save cũ.
mình kiểm tra thấy file save ko được ghi thêm
ban nào gặp tình trạng này chỉ giúp mình cách để savegame update tiếp với, h bỏ file save này mình tiếc lắm😔
Bạn betheone ơi làm ơn cho hỏi Set Permission bằng cách nào. mình đã chạy được file savewolrd.bin của bạn và copy file Coalesced_INT.bin nhưng khi qua newgame+ vẫn không có 50m.

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 12:01 PM ----------

Bạn copy file savewold.bin vào máy, chọn set character để hack tiền và skill, sau đó kết nối với ifunbox lần nữa rồi xóa file savewold.bin đã copy, chơi tiếp sẽ không bị trở lại điểm save cũ nữa! have fun!
Mình mua 50usd vàng throng game, sắm đồ ngon đánh boss infinity blade lvl 300 rồi, boss robot cũng chết mấy lần rồi, song rồi chán, phí cả tiền. Sao nó không update thêm đi nhỉ, đánh đi đánh lại thuộc lòng luôn rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019