HƯỚNG DẪN Hướng dẫn h@ck game Infinity Blade theo ý muốn đây

Thảo luận trong '[iOS] Trò chơi' bắt đầu bởi Bống Vespa, 16/12/10.

1. NicoleS

NicoleS Thành viên

Mình thử cách bạn betheone123 nhưng ko work (ko bik có sai gì ko)
    Nhân đây cho hoi có cách hack mua đồ toàn 1$ ko?

2. betheone123

betheone123 Thành viên

Bạn dùng bản 1.3....? Nếu 1.3 thì khi chép đè file Coalesced_INT.bin với file gốc của game thì sẽ được 50tr $$ và Master ALl Item 8 lần ( ở NewGame+ nhé )

3. Zkent991

Zkent991 Thành viên

chủ thớt ơi....! cho hỏi bản hack này áp dụng cho bản IB nào vậy ạ....?

4. racher

racher Thành viên

Mình cũng đang dùng bản 1.3. Sau khi chép file Coalesced_INT.bin vào link /private/var/mobile/Applications/(IB's Coded Folder)/SwordGame.app/CookedIPhone theo hướng dẫn nhưng cũng không thấy có gì thay đổi cả.Mình dùng ifunbox để chép file.

5. bodby_b5

bodby_b5 Thành viên

có ai chỉ mình cách chỉnh sửa file SwordSave.bin ko, bản IB 1.3, tự sữa theo ý mình, ko cần skil, attack , mình chỉ cần chỉnh tiền thôi

6. ph0mth0nh

ph0mth0nh Thành viên

Ai có cách hack tiền không?
    Cách của bạn betheone123 rất hay nhưng tất cả item đều Mastered 8 lần nên mình cũng không thích lắm.
    Hack tiền để khỏi cày cuốc thôi.
    Ai biết xin chỉ giáo?

gianglehoang2012 thích nội dung này.
  7. AcmakiA

AcmakiA Dự bị

Hic sao mình chép đè file Coalesced_INT.bin vô rồi mà khi newgame+ mà ko thấy 50tr $ đâu hết,mình đang ở newgame+5 lên newgame+6 thì $=0 chỉ có dc cái là giờ up iteam thì ko có tốn $ thôi.

8. ph0mth0nh

ph0mth0nh Thành viên

Ở bản 1.3:
    Các bạn cứ làm theo cách của bạn Bống Vespa thì sẽ hack được 1999999 gold.

9. betheone123

betheone123 Thành viên

Sorry vì mấy hôm nay bận không lên mạng được.. Muốn Hacck tiền không thôi thì down file này về và chép đè lên file gốc và nhớ chép file Coalesced_INT.bin gốc đè lại vào file đã hack mà mình đưa để không còn Master 8 lần Item nữa nhé

Có thễ rằng bạn chưa set permission cho file nên mới không có hiệu quả. Nhớ khi chép vào thì phải Set Permission cho file là 755 hoặc 777 bạn nhé. Dùng Panda PcSuite good hơn Ifunbox. Mình đã có đưa link down ở trang trước.

Ở bản 1.3 trở đi đã không thể hack file save.bin nữa bạn nhé vì GL đã mã hoá file save rồi. Bạn có thể dùng link mình đưa ở dưới chép đè vào file gốc để có 50tr tiền nhé .

File tiền Only : https://rapidshare.com/files/4191184209/com.chairentertainment.birthright.plist

gianglehoang2012 thích nội dung này.
  10. racher

racher Thành viên

Cho mình hỏi là file com.chairentertainment.birthright.plist mình đã down về theo hướng dẫn thì copy vào game theo đường dẫn nào vậy.

11. NicoleS

NicoleS Thành viên

@betheone123:chừng nào hết tiền or chơi New game+ thì paste file đó lần nữa hả bạn
    @racher:var/mobile/ Applications/[app folder]/Library/Preferences

12. haonam7117

haonam7117 Thành viên

cần gì tải file com.chairentertainment.birthright.plist, bạn cứ dùng ifile trên iphone vào var/mobile/ Applications/infinity blade /Library/Preferences , rồi chọn file đó, sửa dòng micro gold thành tiền mình muốn rồi save lại là xong mà, sửa đc cả level, này nọ nữa

13. betheone123

betheone123 Thành viên

Đâu phải ai cũng biết chỉnh naỳ nọ trên Iphone bạn.... Và đa số cũng không siêng làm nên việc down file đã chỉnh về là chuyện hiển hiên. :D

Đâu này
    file đó chỉ có tác dụng mỗi khi NG+ nên xài hết thì chịu khó kiếm thêm hoặc đợi NG+ lần sau :D

14. minhtung12

minhtung12 Dự bị

Bạn cho mình hỏi phải dùng software gì để đọc được file đó vậy....?com.chairentertainment.birthright.plist

15. betheone123

betheone123 Thành viên

Đâu phải ai cũng biết chỉnh naỳ nọ trên Iphone bạn.... Và đa số cũng không siêng làm nên việc down file đã chỉnh về là chuyện hiển hiên. :D

Đâu này
    file đó chỉ có tác dụng mỗi khi NG+ nên xài hết thì chịu khó kiếm thêm hoặc đợi NG+ lần sau :D

16. haonam7117

haonam7117 Thành viên

bạn dùng internet explore để đọc, nhưng mà chỉnh sửa thì phải dùng Ifile trong iphone, bạn vào cydia cài ifile là đọc được liền, dùng như ifunbox trên máy tính,

17. minhtung12

minhtung12 Dự bị

Thanks bạn nhiều nha!Bạn cho mình thông số để mình sửa nhé!Thân....!Có gì add nick yh giao lưu nha
    YM: minhtung12

18. haonam7117

haonam7117 Thành viên

của mình vietnam_sjc9999

19. mrbimitj

mrbimitj Thành viên

Hack infinity blade 1.3

Tình hình là hiện nay chỉ có thể chuyển tiền (50m) cho game này thôi. chưa biết cách hack hoặc chỉnh sửa những thứ khác như level, stat, damage của vũ khí...
    có 50m khi chơi game+10 trở lên thế nào cũng thiếu tiền update vài món

20. thethientai

thethientai Thành viên

Trên win thì bạn dùng cái plist editor :rolleyes: