Hướng dẫn hack Nokia s60v3 (Nokia C5-00) thành công 100%!

vinagem1993
24/7/2010 9:42Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hjxhjxhjxhjx.............................................................................................................................................
t download bang kai navi kia lau wa ma chua ve dc...
mat 1tieng rui van chua xong😔
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn có thể thử với Navifirm Plus xem sao
NaviFirmPlus_0.7.zip
hic. E chạy phoenix trên win7 . Ko hiểu sao đang flash thì phoenix báo has stoped working và tắt => C5 của em tèo rồi (. Ai chỉ hộ em cách cứu em nó với. CÒn nữa,hôm trc chạy lại pm cho E72 Rm-530,flash xong báo sucessful nhưng máy lại dead :-ss. Hĩx hix. Help me plzz (
qua phần nâng cấp fw có đấy
bạn ơi sao may cái links đó không tải được vậy.
bi1612
ĐẠI BÀNG
13 năm
up + hack C5 bang che do deaphone duoc ko ban
Bình thừờng kể cả lúc máy bt cũng có thể hack
mình tới bước 7 phần chọn chọn Firmware Update nhưng ấn vào Product Code thì nó hiện lên "Neither DP1.0 nor DP2.0 was found for the Product, or the Product cannot be identified" và không tìm thấy "variants" nào cả nên k thể làm các bước tiếp theo. Vậy mình phải làm như thế nào? Bạn có thể cho mình số điện thoại để mình hỏi cho tiện vì mình đang cần gấp. Cảm ơn....!
đây bạn điện cho mình mọi lúc . Mình sẽ giúp .
01229440041

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

đây bạn ơi. Nó bị lỗi thế này. Giúp mình với........
đúng rồi nó lỗi usb do phoenix ko tương thích với win rồi cài lại win đi . Hay xem tiếp xúc của 2 đầu usb có tốt kô
Mình cũng bị lỗi giống y như bạn này. ^^ làm hoài ko đc. nản quá.
hacoihb
ĐẠI BÀNG
12 năm

Khi bị như này thì bạn cứ Retly sau đó nó sẽ hiện ra 1 bảng nhỏ có 8 bước. trường hợp này là bạn làm chưa đúng bước nên nó bị thê

khi no hiện ra bảng nho thì bạn rút giắc Usb/ tháo pin / lại cắm giắc usb vào/ lắp pin vào/ bám mở nguồn lên (để ý ở máy tính mình sẽ báo keng 1 cái ) lúc đó bạn nhanh tay bấm vào ok >>> sẽ thành công. goodluck
lean90
ĐẠI BÀNG
13 năm
huhu! giup E voi!

E sai` C5-00 E định ...... Nhưng khi ..... Xong không thể vào được ROM-Patch. ^^!
Cả nhà giúp E với . :hot:
bác cài rompatcher plus 2.3
là ok . Có thể tham khảo ở bài tổng hợp ứng dụng và game khủng cho c5 của mình .
Http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-91/tong-hop-ung-dung-hay-va-game-khung-cho-c5-00-da-hack-va-s60v3-605473/
Bài viết rất hay. Mình làm thành công rồi. Cảm ơn bạn.
thickgjko
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã thành công c5 62.001. thanks
Ban oi minh hack toi b11 chay gan het thi bao loi.phai lam sao day
Giúp em với, em moi mua được 1 chiếc c5 00 .em hack c5 00 theo diễn đàn tinhte http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se...-100-a-468821/ em làm theo như vậy , nhưng giữa chưng thì máy báo lỗi , nó xuất hiện dòng chữ
điện thoại không bị phát hiện sau khi flash hoạt động. để phục hồi, làm theo các hướng dẫn
1 ngắt kết nối cáp USB
2 kết nối cáp USB
3 nhấn ok

em làm đi làm lại mãi mà không được , xong em kiểm tra máy thì không lên nguồn nữa , khi khởi động thì nó rung 1 cái như bình thường, nhung chờ mãi mà không lên gì cả em tháo pin ra và lắp lại thì cũng bị vậy à. cứu giúp em với , thank các bác trước nhé
mh87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã hack được firm mới nhất 71.005.
Cách làm tương tự trên nhưng chọn là firm 71.005
file hack search trên google nha
mình xài cực ổn lun! hehe. mất công vài tiếng tìm kiếm. một đêm bị phone dead vài lần, hết hồn.
kết cục mỹ mãn.;)
C5-00 làm thế nào mà hack vĩnh viễn được nhỉ các bác? mình còn gà :giggle:
vuaxuthan
ĐẠI BÀNG
13 năm
ban chia se cho minh file hack nhe. thanks
FW của máy bạn hiện tại là bao nhiêu thì người ta mới cho file đc. 😁
dotnetfx.exe cai nay khong cai duoc ne bao send reprot
Qua Symbianvn.net có nhiều cách hack đơn giản và thành công 100% đó các bạn .
Hic mình làm theo hướng dẫn nhưng up được 1 lúc đến đoạn cuối lại hiện ra thế này ....

Mình đã làm thử lại nhiều lần mà không được ..... Ai giúp mình với 😔(
Mình tiến hành tải file bằng Navifirm nhưng chỉ tải đc đến file 085817v1.pcx là báo lỗi ,thử đi thử lại đều như thế.Ai có cách khắc phục nào ko chỉ dùm với
http://symbianvn.net/showthread.php?t=10196
Các bạn hac C5-00 nên tham khảo bài này tránh die phone. Chúc vui. Cách hack nhanh chóng an toàn tiện lợi nữa.
sadver1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hack bang phuong phap moi di cho no lanh.
Hack thong qua lo hong cua phan mem diet virut ý.
Vua don gian vua an toan.
Minh hack trong vong 2' thoy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019