Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn Jailbreak fw 5.1.1 cho iPad 3, iPad 2 và iPhone 4S, iPhone 4 dễ dàng, 1 cú click

levannam
22/1/2012 1:1Phản hồi: 299
299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao iPad 3 JB xong ko thấy biểu tượng Absinthe nhỉ :-\
bocua
CAO CẤP
12 năm
@chrisbrownus

Anh Ánh đây , ipad 2 của anh báo not support !
@NhaLauXeHoi Em mới jb thành công. Mới có tool Absinthe 2.0.1 fixx lỗi, a test xem
Ipad 3 của em cũng thế hu hu
Lại đắp chiếu tiếp rùi.... Tool ko ăn thua :-s
đã làm thành công 3 con iphone 4s ,\fw 5.1.1
đang test 1 con ipad 2, 1 con ipad 3
duc567
ĐẠI BÀNG
12 năm
absin the 2.0 sau khi jb sẽ có biểu tượng cydia chứ ko phải absinthe.Bạn thử xem kỹ lại spring board xem có ko nha
Jb ipad 2, sau khi absinthe báo recovery complete mà không thấy icon cydia xuất hiện
minhtuan176
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngồi nhà buồn quá lôi ipad2 ra chọc ngoáy. có điều gì đó đã xảy ra khi mình đã thả 1 con virut ios 5.1.1 --->>> hix hix.... con này thật là prồ, chưa đầy 5 phút nó đã hạ gục con ios5.0.1 -->>> mà nó đâu có chịu ngồi yên đâu, một mình độc chiếm con ipad của mình nó lại còn kết bè phái với cái thằng cydia để chống lại thằng apple. hix thật là hết nói nổi.... 🆒
Mình cũng vậy. JB Ipad 2 5.1.1 xong cũng không có biểu tượng nào khác (cả absinthe và cydia). Nếu để ý 1 chút khi nó đang JB bằng absinthe 2.0 thì nó báo lúc gần cuối là Find some erros gì gì đó. Không bik tại sao. @@
Đang nỗ lực trong những hi vọng cuối cùng
đã thành công 1 ipad 3 4g 16g at@t
đang test tiếp ipad 2 3g 64g
Wow. Vừa rs lại rồi jb thì lại được
Yeah! Mình cũng làm được rồi. Kì lạ, sao Erase all thì không được, mà RS trắng sạch mới được. Nhưng điều này lại không thấy nhắc trong TIP của absinthe
lesud
TÍCH CỰC
12 năm
Ipad 3 done, ngon quá là ngon 😁
Kat_Kun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lesud h mình JB có muộn quá ko nhỉ? vừa cưới 1 e ipad 3
Love u so much Dev Team .... 😁 moah ... moah ... moah ....
em cũng faild ở bước restore vài lần, báo something wrong .... gét quá DFU IPAD CDMA về 5.1.1 phát chạy lại phát ăn ngay
RS trắng sạch là nút nào đó bác ơi, em ipad3 32gb wifi only mãi ko đc 😔(
rongrabien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@linkinboiz bật itunes cắm ipad vào giữ hai nút home và power cho đên khi nó báo restore là đc nhé
Lần đầu dùng ios nên gà quá, muốn hỏi các bạn là khi bật tool absinthe lên, cắm máy vào (của mình là ipad3) để nguyên máy đang hoạt động bình thường hay phải làm thế nào.
@mrduc164 ĐỂ NGUYÊN B AH
iPad 2 3G ĐÃ THÀNH CÔNG MỸ MÃN, CHƯA ĐẦY 3 PHÚT
Mình click vào jaibreak sao nó chạy được một chút rồi đứng mãi. Beginning jaibreak, this may take while...?
@mrduc164 Restore lại,để DFU mode cho chắc, rồi chạy jailbreak lại, chắc ăn lun, vừa mới bị và thử làm xong, 1 phá ăn ngay
về dfu tức là phải down fw hả bác
@linkinboiz uh
@levannam Cho mình hỏi dow FW của máy về rồi restore thế nào vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019