Hướng dẫn kết nối iphone với TV (chơi game, xem phim HD màn hình lớn)

TronAtula
17/8/2011 12:58Phản hồi: 284
284 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iOS 5 có dùng đươc ko các pác nhỉ?
thanhbk
TÍCH CỰC
12 năm
3gs fw 4.3.3 dùng ok ko nhỉ!đọc thấy toàn ip4 😔
Mua hdmi cua apple coi film rat ro
oán dấu phát khi nào mua iphone sẽ thử, h đang dùng ipod 4 nên thôi
thanhtieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình vừa đi lấy máy bảo hành mất tiếng loa ngoài về, tiện thể mua luôn 1 dây cáp 3 chấu, định thử dùng thì nghe nói gây hư loa, lại sờn cả gai ốc lên rôi! Chả lẽ mua cáp rồi lại bỏ đấy ư?
Có bạn nào có kinh nghiệm cho tớ hỏi với ........!
Máy tớ kết nối với ti vi được, dùng cable trung quốc, chơi game, nghe nhạc bình thường, nhưng mà cứ có video là màn hình cả IP và TV đều đen sì..... mọi người có xem film được bình thường không....
Giúp tớ với 😔
các bác ơi, mình có cái cáp HDMI và đầu nối từ Iphone 4 vào cáp, nhưng không thể xuất cái gì khác ngoài clip và hình ảnh đã chụp trên iphone ra tivi, để hiển thị tất cả thì phải cài những pm nào và làm ntn các bác chỉ giáo với. ip chạy os 5. Thanhk
avplayer, mấy cái phần mềm học tiếng anh
cuongsg04
ĐẠI BÀNG
12 năm
Resupported4+ 1.7 rồi chạy ngon trên IOS 5 nhưng chưa có key và cr@ck nên chỉ chay được 10 ngày....? Bác nào tìm được Key và cách cr@ck thì thông báo anh em nhé Tks![/QUOTE]
Resupported4+ 1.7 này nó kết nối trực tiếp với mạng nếu không có mạng sẽ không sử dụng được. không biết khi cr@ck xong có cần mạng không thì không biết. có ai cr@ck được chưa?
rancon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai không chờ được ..... thì mua thôi. Giá 3,99 Usd cũng chấp nhận được so với việc phải mua cáp zin của apple mấy chục usd. Máy mình lúc trước ở 4.3.3 xài ..... ok. Từ khi lên 5.0.1 thì chỉ trial vài ngày. Mình cần pm này quá nên đã phải vào cydia mua em nó rồi.

Sent from my iPhone using Tinh tế
ngtient38
TÍCH CỰC
12 năm
ok, mình cũng như bạn
mua cho nó lành
Bạn mua thế nÀo vậy mình không có tài khoản thì mua sao đây rất cần mà không làm sao được mình đã tìm được cr@ck được resuppot 4+ cài xong máy đã báo đã đăng kí thành công nhưng máy vẫn báo ko supots phụ kiện chán quá đi hix
rancon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu máy bạn là iOS5 thì phải mua thôi. Chưa có file ..... đâu. Để biết cách mua bạn nên tham khảo link bên dưới. Bạn cần có tài khoản gmail hoặc facebook và amazone. Bạn phải có thẻ thanh toán visa/master, các thẻ này phải chấp nhận thanh toán qua internet mới được (credit hay debit đều ok).

http://heaveniphone.com/iphone-thu-thuat-kinh-nghiem-cam-nang/12929-huong-dan-mua-app-ban-quyen-tu-cydia.html

Chúc may mắn nhé.

Sent from my iPhone using Tinh tế
goldcat75
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này có dùng được cho 4S 5.0 không bạn?
kienmaxter
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn cho mình hỏi,mua cái cáp TQ này ở đâu nhi?mình ở Hà Nội.thanks bạn!
Muốn mua nhưng không có tài khoản bạn ơi
hôm qua lên hn định mua cái cáp 5 đầu màu đen của nhật cường nó đòi 700k nhưng xót tiền lại thôi Mà hình như không phải hàng của apple thì phải.có ai dùng qua chưa cho xin ý kiến Nó đây

Thứ 2 này mình lên hn các bạn ai biết địa chỉ nào mua giúp em nó trên cydia ( tất nhiên có phí thì xin giúp đỡ)
Tiếc cái cáp 200k của tàu khựa mới mua dùng được có vài ngày
minh moi mua cap hdmi, khong lam cach nao cho ra tv duoc.da cai du moi thu. xin giup do
nixonco
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xác nhận ip4S iOS5.0.1 cài TVout2 Mirror trên source Bigboss cáp HDMI chạy ngon lành
Hiện tại em đang bán loại cáp full box bác nào mua pm em nhé,em chỉ giao dịch vào 2 ngày thứ 7 và chủ nhật thui à,giá em nó như sau,loại 80-1m,giá 135k/1bo,cáp 4 chân,1 sạc,1 hình ,2 tiếng,loại 2 dài 1m3 giá là 210k/1bo,loại 3 là loại cắm cái ăn liền cần cài tv out là ok giá 470k/1bo,loại cáp này chỉ hỗ trợ fw 4.x,5.x nhé,đảm bảo dùng ngon lành cành đào,khuyến khích các bác nên dùng loại 2 vì dây nó dài,mà chông chất lắm,chả khác gì cáp sjn,sdt e 01662214132
thunder168
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangthuanst Số máy quý khách ko liên lạc được
Iphone4 IOS4.3.3 cài TVOut2 Mirror chạy trên LCD rất mượt. Mình sài cáp gồm có: 5 đầu cắm vào LCD +1 đầu vào Iphone + 1 đầu vào ổ điện để sạc pin. bác nào muốn xem film.mkv thi cài thêm cái XBMC nữa là tuyệt ( hôm nay mới test với series film Game of Throne season1, xem hết 10tập file.mkv luôn, chất lượng âm thanh hình ảnh khỏi chê)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019