[Hướng dẫn] Nâng cấp N8, E7, C7, C6-01 lên Nokia Belle bản chính thức

ThanhLongND
18/8/2011 2:1Phản hồi: 669
669 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình reset mất ovi rùi?giờ làm theo hướng dẫn trang 1 dùng phonix có lại ovi ko vay?
hepl gấp................................
chimto999
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bấm *#0000# là xong, rất đơn giản😁, mỗi tội down hơi lâu
trời ơi hàng Nokia sao hạ giá nhiều loại quá http://www.mainguyen.vn/dienthoai/xemloai/dien-thoai-nokia-1-5-1.html Mai nguyên là 1 công ty bán hàng chính hảng uy tín số 1 tp HCM đó nha...mới hôm qua giá như bên thế giơi di động hôm nay rẽ hơn nhiều quá http://thegioididong.com/sieu-thi-dien-thoai-di-dong%2Ctrang-chu-42.aspx anh em vào xem cho ý kiến giá cả 2 bên nhé
Ban oi sao minh cai phoenix song mo len no lai bao the nay: istall nokia dongle and try to start application again .
Hahahaha. Vui ghê. Mình cắm cáp usb vào xong úp lên anna bằng Ovi Suite xong rồi. C6-01 of mình lên Anna roài.
hjx mjh mù chĩ bjk *#0000# thuk chứ hack j bó tay , hồj bữa làm thữ lên Opda lấy key và cer nó báo j mà tới năm 2014 mớj có mẹ ơj , nên thấy mấy bác hack đc cook j đó cũg thèm mà hjx , huhuhhu bác nào bik cách giúp tui lấy cer key haxk máy pm nha tks nhìu aj gíup minh ^^
Cập nhật bằng *#0000# đc không ta.... tại vì h máy em đang ở nhà thằng bạn
chimto999
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đươc rồi đấy, mình dùng N8
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Sever đỡ lag hơn hum qua rùi 😁
Lên anna mượt thật, ngon thật nhưng mà sao mình không vào được cuộc trò truyện nữa. Nó báo tính năng không có sẵn là sao ta?
Em vẫn Nâng cấp bằng *#0000# bình thường, vừa lên lúc trưa xong mà phải đi làm chưa có thời gian quậy phá với em nó ;))
không có cay nokia nào dể thử nghiệm xem khác biệt nhiều không nhỉ, hix :timebomb:
Bài viết chi tiết lắm, thanks bác chủ.............
Em vừa cập nhật C7 lên anna bằng Ovi nhưng mà sao máy đen thui mất hết hình nền 😔 C7 anna có NFC rồi mấy lần trc' tìm nFc trên C7 không thấy 😃
Bài Viết rất hữu ích .
HNT24681
TÍCH CỰC
13 năm
Lâu rồi mới thấy ThanhLong viết bài nhẩy!
Em cũng đang làm việc tại Nam Định đây, vừa chuyển đến đây làm được gần năm.
Chúc mừng các bác có cơ hội trải nghiệm Anna
Em thì không có xiền nên vẫn trung thành với S60v3
buồn gê các bác ạ, lên anna mất tiêu luôn bộ office rồi, chán, bác nào có share với!
Thế mà hôm kia em định bán C7 giá 6tr2 cơ đấy èo may thật
Mong ngóng mãi em cũng vừa update lên anna nhưng mà thấy hơi hơi thất vọng. Khác đc mỗi cái trình duyệt còn lại thì chẳng thấy hơn gì. Nhìn giao diện cứ đen ngòm tối thui.
đã up anna thành công bằng đường *#0000#. Anh em cập nhật đi thôi.
xin chuc mung tham gia hoi symbian anna.
Cái box nầy là game ứng dụng mà ông MOD nầy chơi 1 mình 1 kiểu, post đề tài nâng cấp FW vào, đúng là pó tay, câu view, hê ..hê.! 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019