Hướng dẫn nạp tiền vào sim cho iPad 3G

hotboy_176
20/6/2012 7:31Phản hồi: 38
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nchh13
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có cách nào chưa JB mà vẫn nạp tiền và kiểm tra tiền đc không bro?!
nhatminh01
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chỉ có sim Tomato mới làm được vầy thôi 😃
power-man
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác dùng nhiều 3G thì tư vấn dùm xài sim hãng nào sóng tốt, mình đang xài Viêttel thấy tạm được. Còn về giá cả thì bên nào rẻ nhất? Nên mua thẻ cào trên mạng rồi nạp hay mua ngoài tiệm?
Mình đang xài iPad mini 3G. Thanks
rất chuẩn nhe
viet1812
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yandi Chuẩn thì ấn thank đi chứ. Hehe
tomyduc
TÍCH CỰC
11 năm
mình nạp vào tk theo cách thứ 1 nhưng sao thấy báo gửi nhưng ko thấy có chữ trả về báo nạp thành công thì biết làm sao đc là nạp thành công, cũng giống như kiểm tra tk ấy có chữ đang gửi nhưng chờ mãi chẳng nhận đc thông báo gì
giúp với
Có cách đơn giản hơn. nếu bạn nào đã có tài khoản VTC Paygate có thể cài đặt phần mềm paygate trên ipad để nạp tiền cho tài khoản 3g. bằng hình thức mua mã thẻ hoặc nạp tiền trực tiếp cho tất cả các mạng.
bạn hiểu nhầm ý mình rồi không phải là app trên sim mà là ứng dụng VTC Paygate trên IOS và Android, mình gửi link trên appstore và googlePlay:
IOS:https://itunes.apple.com/us/app/vtc-paygate/id404108605?l=vi&ls=1&mt=8
Android:https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vtc.paygate.main&feature=search_result#?t=W10.

ứng dụng này có rất nhiều tiện ích. mọi người có thể tham khảo trang paygate.vtc.vn
@nham.ha Dùng cách của bác nham ha rất hay 😃 - Cài app và nạp tiền nhưng lại mất cái đoạn chuyển tiền từ tài khoản ngân hàng vào tài khoản ví cũng hơi loằng ngoằng
Cám ơn nham.ha rất hữu ích ạ
cho mình hỏi, jo muốn nhắn tin đăng ký 3G thì làm thế nào,nhăn ở chỗ nào, hay phải tháo ra lắp vào iphone 4 rồi nhắn ah, nạp tiền và tra TK thì ok rồi
Tiềm kiếm hoài, ai ngờ nó nằm ngay trong máy, thank pác cái nè,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019