Hướng dẫn nạp tiền vào tài khoản điện thoại giá rẻ và nhanh chóng

sonlazio
7/5/2012 7:55Phản hồi: 490
490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dung10
TÍCH CỰC
12 năm
lúc nhà mạng km mình nạp thế này có đc hưởng ko các bác
Mình nhớ nếu xài internet FPT khi thanh toán qua thằng gì áh sẽ đc tặng thẻ bonus 10-20% khi mua card đt áh 😆 mà chuyển tiền qua lại thấy mắc công quá nên mình ko xài T_T
NEU ko co tai khoan ngan hang thi phai lam sao
@nhoxmoichoimobile thj fi ra chj nhanh cua ngan hang nao do gan noi ban o? nhat lap 1tai khoan? mang cmt phoyo vs anh 3x4 la oke;)
@nhoxmoichoimobile thì nghỉ cho khỏe chứ làm sao 😆
Bài viết chiếm chỗ trên trang chủ quá.
Có vẻ hơi thừa
cai' nay hay ne`😃
vivabrave
ĐẠI BÀNG
12 năm
thẻ 100k mik mua chỉ có 90k, rẻ hơn ở đây zoài :p
vivabrave
ĐẠI BÀNG
12 năm
thẻ 100k mik mua chỉ có 90k, rẻ hơn ở đây zoài :p
@vivabrave Bạn mua ở đâu rẻ vậy, chỉ mình với?
Mình mua 500K ở mấy tiệm bán thẻ cào nó luôn trả lại 25K.vậy chắc nó lụm mình hết tầm 10K 😁
Vậy có được hưởng khuyến mại bình thường của nhà mạng không bạn?
@pocket061991 có km thì dc hưởng bt thôi bạn
Đại lý cấp 1 ko mà cho các bác hưởng mức chiêt khấu đó họ vẫn lãi như thường nhiều ng sử dụng thi họ càng có lợi thôi lợi nhuận cao mà k phải phát sinh nhiều chi phí
Bọn MB24 sử dụng cách này chăng?
nikuson
TÍCH CỰC
12 năm
bình thường mua thẻ cảo 100k cũng đc trả lại 4k mà :p
@nikuson chỗ mình còn đc tận 5k 😆
khi nào đi lam.công việc nhiều cần gọi thì em đã làm...chứ chừ nạp 50k xài nguyên 3 tháng thì thôi làm gì cho rách việc =))
Chir cần có tài khoản tại NH và đăng ký dịch vụ VNpopup, nhơ nhân viên Ngân hàng làm hộ luôn sau đó mình đổi pass đi là được. Bây giờ mình có thể nạp tièn cho điện thoại mọi lúc mọi nơi bằng chính chiếc điện thoại của minh. Lưu ý là đừng để tiền trong tài khoản điện thoại hết nhẵn là được. Nếu là gia đình còn có thể trả tiền điện nước......
chả rẻ hơn là mấy. bt thẻ 100k mua có 96k, nạp ntn mà rẻ hơn có 3k trong khilawnhg nhàng. đi học về tiện mua cái thẻ luôn cho nhanh. mới cả 1 tháng nạp cũng có 100k thôi. coi như mất thêm cốc trà đá :-D
không chơi, cứ cào tận tay, chẳng may lỗi còn đổi được, chứ giao dịch qua ATM thế này chả lợi được bao nhiêu, mà lỗi giao dịch cái dễ mất tiền oan
cái này đến lúc nhà mạng km thì vẫn dc km nhưng đến lúc km nhà mạng viettel hay close nạp online nên ko nạp dc nhá
@Thực Tế lúc đó thì mua mã thẻ rồi nạp = tay thôi . Có gì đâu 😁
Cái này có vẻ giống VSIM quá nhỉ?​
---------------​
Game online: http://game24h.in
Ice Cream Sandwich Forums http://icsforums.com
Có App paygate dành cho Iphone Android Nokia Java . Cài vào lúc nào cần mở nó lên phập 1 phát là có tiền. ( yêu cầu còn ít nhất 500d/GPRS/WIFI )

Bạn hay để tiền trong tài khoản ATM thì cái này cũng hay mà. Mua giùm bạn bè, gia đình luôn 😁.Tính ra cũng tiện hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019