HƯỚNG DẪN Restore/Update và Settings iOS7 beta không UDID

cydiatoday
13/6/2013 4:13Phản hồi: 887
887 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Re0
CAO CẤP
11 năm
Được
Tối
nay lên vì đại ca đã cổ vũ :13:
lâu rồi mới vào 4rum ... vẫn là ngôn văn teencute cộng chút ác hiểm đá đểu của Lão Ngoan Đồng hô hô... uh themes đúng là gay thật, nhìn giống Sony và Samsung, mỗi thứ 1 ít. người ta Tim Cook bác chen sờ nay thành Chim Cút... vãi bác quá hô hô...
Check update đi các bác....Có beta 5 rồi nhé image.jpg
ng_nghia
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ke_X_Men
Sao mình up lên Beta5 mà nó báo không khả là sao vậy bạn? Ai có link beta5 không cho mình xin đi?
mọi nguời cho mình hỏi, mình đc add udid rồi thì trước khi Shift + Restore có cần đưa về DFU nữa không 😃.Những máy ko add udid up lên beta5 qua OTA có bị gì không vậy 😔
@blitew Chả sao cả.mình up từ 7b4 lên 5 qua OTA.dùng bt bạn nhé.
Minh.VN
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình bị treo cáp rồi, trước có uuid giờ ko có 😔
s2.huyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
em vừa lên beta 5 từ 6.1.3 ở ip4s, công nhận quá lag giật
@s2.huyen Sao mình ko bị thế nhỉ?rất mượt bạn nhé.trước khi up bạn có restore sạch ko?
@s2.huyen bình thường nhé bạn
s2.huyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@0985101186 giật ở đây là sử dụng ứng dụng chậm chạp hơn hẳn. vì mình lên thẳng từ 6-> 7 beta 5 luôn nên đã bị hẫng.
Mình beta4 (Shift+Restore) update OTA lên beta5 thấy cũng bình thường không có gi lag-liêg. Rồi hiện nay Shift+Restore hai em iPhone5 và iPad4 lên beta5 luôn rồi.
Ghét mỗi cái theme nhưng không thể vì thế mà đành ở lại Charlie!
@cydiatoday bác cho em hỏi, trước khi Shift + Restore có cần về DFU trước không ? hay có thế mà lên luôn 😃
Nhờ có UDID nên mình backup lên iCloud xong là về DFU restore cho sạch.
Cũng có thể vì thế nên thấy máy chạy ngon không lag.
Chức năng giảm thiểu tiếng ồn (Phone Noise Cancelation), sao con 4s mình up qua OTA ko thấy cái này nhỉ 😔 có ai bị thế không ? 1375851262881.jpg
Con 4s trắng của mình khi boot vẫn màn hình đen, quả táo trắng 😃 chắc do mình up lên qua OTA nên ko thây đổi chăng ?
vuabanhmi
ĐẠI BÀNG
11 năm
e up lên ios 7 mà bị báo lỗi này k up đc là sao hả các bác
tnh1011
ĐẠI BÀNG
11 năm
E dang ở beta3 làm sao để lên dc beta5 đây mọi người, e check update qua ota nhung ma ko dc, hic help me
@tnh1011 Check lại đi bạn, restart lại, ko thì down beta 5 về rồi RS xong Shift + Update nhé 😁 Have fun!
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@tnh1011 beta 4 check update mới có beta 5, còn beta 3 thì down fw về mà update
rinna
ĐẠI BÀNG
11 năm
hi vọng hết lỗi hay restart máy, vào đc skype và đỡ tốn pin. Downloading...
4s lên beta 5 không set panoramic background được nữa, đã vậy vào Wallpapers & Brightness/Chosose wallpapers/My Panoramas chạm vào màn hình giữ nguyên là bị out ra home screen, có ai bị như vậy ko?
qtgalaxy
TÍCH CỰC
11 năm
Chào Bác Cydiatoday !
nghe bác hướng dẫn iP5 A1429 của em đã từ bỏ 0s 6.0.1 có jB ổn định để lên 6.1.4 ==> 0s7Beta5 thấy khởi động chậm quá nên có anh em trên 4Rum mách em FDU về 6.1.4 rồi FDU lên 7Beta5 nhưng khi up xong thì nó bảo không Active được thiết bị, giờ làm thế nào để em có thể trở lại 7Bets5 ( như đã từng up) mà vẫn Active như lần đầu ạ ?
Thanks Bác !!!
qtgalaxy
TÍCH CỰC
11 năm
@blitew Em về 6.1.4 thì vào DFU xong shift + restore xong iP boot rồi thì phải FDU nữa mới update lên được 7beta5 chứ bác? mách em 1 lần FDU mà làm được cả shift + restore và shift + update được không bác ?
tarzan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@qtgalaxy Bó tay ông này luôn, người ta hướng dẫn rõ như thế mà còn hỏi mãi.
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@qtgalaxy nếu đã add udid thì dfu shift + restore còn chưa thì chỉ có dfu về 6.1.4 rùi shift + update ios 7 . Chỉ 1 lần dfu 😁 . Chưa có add udid thì shift + restore thẳng lên ios 7 là ko active được nhé.
@b1win bác hướng dẩn còn kỹ hơn cả em, hy vọng qtgalaxy không làm b1win thất vọng ;) ngày xưa mới bập bè ios mình cũng chả khác gì bác qtgalaxy, hehe, gắng đọc kỹ hướng dẫn + vài lần vấp ngã là ok thôi mà.
qtgalaxy
TÍCH CỰC
11 năm
Thì em làm thấy nó thế, gà em mới hỏi các bác, sao ném em 😔
qtgalaxy
TÍCH CỰC
11 năm
dạ đc rồi, thanks các bác nhiều nhiều nha 😁
ai set wallpaper bị zoom hình thì vào Trợ Năng > bật cái Giảm Chuyển Động lên là ok 😃, hehe, mới vọc thấy!
Vụ này mới trên iOS7 beta5?

b1win
TÍCH CỰC
11 năm
có gì mới đâu anh cydiatoday ?? từ beta 2 đã thế a mà tắt chức năng tự động update thì vào update nó sẽ hỏi a muốn bật update tự động không thui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019