Hướng Dẫn Root + Flash Recovery + Flash Rom Cho Q-Smart S12

ETHANNGUYENPQ
7/7/2013 4:1Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HELP I HAVE A PROBLEM WHEN CHANGE MY ROM BLU DASH 3.5 LEAVE ME NEXT ERROR (the application camera (process com.android.camera) has stopped unexpectedly. Please try again).

SOMEONE ELSE HAS THE ORIGINAL ROM BLU DASH 3.5, BUT OTHER THAN THAT WALK IN INTERNET STOCK WHY ME NOR DOES THE CAMERA, I NEED ANOTHER ROM.

THE ONLY ROM THAT I WORKED THE CAMERA IS Superfaster V2, BUT THIS DOES NOT WORK THE BATTERY AND THE SIMCARD ...

THANKS FOR YOUR HELP ...

SORRY FOR MY ENGLISH USE GOOGLE TRANSLATE

PD. MY BLU DASH 3.5 IS AMERICAN
@cesarx1991 Rom is sketchy on the bottom of the image we are always faulty camera

Sent from my IM-A810 using Tinhte.vn mobile app
Cái đệt người Mỹ mà mò tới đay luôn ak.ghê ghê

mọi người cho e hỏi dùng cách này có thể dùng cho q-smart s2 được ko ạ?
@thchuong1995 Có ng làm rồi và chưa thành công phải đi bảo thành

các bác hướng dẫn e up rom qua cwm với ạ e đã flash cwm và tải rom dạng zip về rồi. và để ngoài thẻ nhớ không ở mục nào cả. lúc e mở cwm để flash e chọn rom đã tải về sao nó cứ báo failed là sao ạ e mới dùng android nên hơi gà các bác giúp e ạ
có ai ol máy tính không ạ giúp mình với a
lavie0322
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chủ thới ơi, làm ơn nghiên cứu mod giùm mình cái Rom cho con Touch Kem 430 với...hic
pass là cái quái gì vậy, bấm lòi mắt ko ra, choll vãi
@ch3m gio pass 1 số cái là kyo1 bạn ạ, chủ theard troll lắm
sao thử là pass ethannguyen deu ko unlock dc nhỉ, bác chủ thớt để pass kiểu gì thế
MÌnh up cái recovery sau khi làm cái nút back gì đó disable xong vẫn còn cả 4 cái màn hình, ấn xong thì đơ 2 màn hình trên hoặc dưới, sau đấy thì ko có làm dc gì tiếp
cho xin cái pass bạn ơi
quangotvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thằng thớt nó nói gì tùm lum hết z, t nhìn rối cả mắt.
E xin phép các bác là e đào mả cái topic này lên 1 chút. Vì e mới tìm được topic và up lại room con s12 của e. E up room ICE-Sandwich_fusion_s12 của bác Ethannguyen. Có một vài lỗi phát sinh như sau và e mong bác có thể hỗ trợ e được thì tốt quá ạ.
1: Cái chplay của e k update được, cũng k tải được ứng dụng ( khi tải báo lỗi -101, e đã check google và sửa theo nhưng không được)
2: Cái bản đồ nó k tải được vị trí hiện tại dù e đã tải file apk mới nhất về. Có vẻ như bị trục trặc ở cái GPS
3: E muốn up quay trở lại room gốc (stock) nhưng khi up qua room gốc hay bất kỳ room nào khác đều bị lỗi khi khởi động lên đến chỗ logo Qsmarts12 thì bị nhấp nháy màn hình và không lên được máy nữa. Up lại room ICE-Sandwich_fusion_s12 thì lại được. ( Room thì ngon nhưng vì nó lỗi CHplay e k tải được ứng dụng nên muốn up về room gốc để dùng)
4: Bác ethannguyen có thể hướng dẫn e chọn cái phần mod cái biểu tượng pin được k ạ? Hôm trước e chọn và chỉnh được rồi nhưng sau khi chạy lại room các lần sau thì k biết chọn phần chỉnh ở đâu nữa. Phần chỉnh để pin nó hiện % pin ấy. Cái pin mặc định nhiều khi cắm sạc nó cũng k báo.
.
Tks các bác và mong sư giúp đỡ của các bác đặc biệt là bác ethannguyen
Thảo nào mỗi lần up lại room là e bị trừ 2500 gửi tn đến 1 số nước ngoài nào đó đầu 33 đít 707 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019