Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn root Gionee A10

Rooter
19/9/2012 9:18Phản hồi: 492
492 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

của em làm rồi giờ cảm biến ánh sáng không chạy luôn!làm sao bây giờ
ai biết chỉ em với
mình cũng theo bản này cần tìm bản mới!màn hình không xoay được cảm biến toi
ban. vao cài dăt mang. ko dây> vào mang di đong. / vào. tên access point. chon. phím danh sách và làm mới .. a e cứ đăt tên vào đó....thay đổi giao thức là. ipv4/ipv6 . rồi lưu vao la co 3g luon.

bài cho pan. gagobeatbox.
Bác nào có cách khắc phục lỗi sau khi root xong màng hình không xoay được có Pro nào biết hướng dẫn mình với
help .mjnh test pm rom manager. .. xong roj may ko khởi dông. đươc chế đô. recovery
a e gjup... e a10 cua minh mất chế đô. khơi đông. recovery.
...
...help me
@quangthanh89 Bạn thử root lai xem sao
ok....ma ai co rom nao khac hay hon ko nhj...
micromax a75 ko biên ngang đươc.
http://androidforums.com/micromax-a75/ các bạn vào trâng này nghiên cứu thêm này mình bị mất máy không có gì để chơi rồi 😔
@Rooter Cái này thấy hay hay nè minh thử xem sao!.
các anh rm oi... em a10 cua mình đuc. đẽo nhieu ..giò mau hết pin quá ...nhung dù sao máy tàu thế này la kũng hài lòng ròi....chờ có tiền thi mói mua đươc máy ngon.
các anh em oi... em a10 cua mình đuc. đẽo nhieu ..giò mau hết pin quá ...nhung dù sao máy tàu thế này la kũng hài lòng ròi....chờ có tiền thi mói mua đươc máy ngon.
@quangthanh89 Mình cứ phát hết về phần mềm mình nghỉ chẳn bao giờ hư đâu các ban yên tâm mà vọc
giá re ... a e voc kung duoc. voc. cho mjnh co kjnh ngiem ve android.
.
a e dang dung a10 ..mong su đóng góp va chia se .tai topik này nha ca nhà.
up
rom A10 mới đây các bạn download về sài đi upfile.vn/Wco
bản này chạy rất ổn rom đã dc root sẵn các bạn cứ yên tâm
nếu bạn nào sau khi up rom xong mà ko dùng dc wifi thì làm như sau
gắn ĐT với mt sau đó chạy "After_Root_EXE_BY-NINAD_2.exe " nó hỏi gì cứ nhấn Enter nhớ là ĐT để ở chế độ " turn on debug mode " khi chạy xong ĐT sẽ tự khởi động lại vậy là xong.chúc các bạn thành công.
@nhocgionee bạn dùng trên win xp nha!xài ngon
@tgddbd1 bản room dùng thấy ổn ko bạn 😃
@jinkyloo888 ổn mà chỉ có điều là chế độ rung khi đầu dây bên kia nhận cuộc gọi thỳ hơi chập chơn thôi!
ngoài ra thỳ ok!
với lại khi có cuộc gọi up điện thoại xuóng thỳ không tắt chuông và rung dc
@tgddbd1 Ko cần up mà chỉ cần lắc nhẹ là máy sẽ tự tắt rung & chuông cuộc gọi đến
còn đây là link hướng dẫn cài 3G cho điện thoại android các bạn làm theo hướng dẫn là dùng dc 3G
http://www.mobilenhat.com/2012/05/cai-3g-cho-ien-thoai-chay-android.html
chúc các bạn thành công
mình mới tham gia diễn đàn và cũng mới làm quen với hê điều hành android có gì mong các bạn chỉ giáo thank!
@jinkyloo888 Bạn biết cách trở về Room cũ khi của máy không?
up cho a10...tàu khưa. mà sài tót
Heizzz
ai dang sai... cho danh gia voi ban rom micromax a75 nhe....
mình chạy rồi nhưg kông đc có gì bạn bảo mình với
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác ơi giúp tui cái ! Tui up bãn room ICS bằng thẻ nhớ lúc dùng flash tool chép cái CWM.img song gòi .

Restar chọn dòng wipe data/ factory reset and wipe => chạy xuống chon yes ....... rồi install bãn room ICS song rồi khởi động không được giúp tui với
Tui lam theo cai video này nè gần cúi không bít làm sao nũa nên thấy nó ghi sao thì làm vậy

LÀM XONG GÒI không vào được recovery + không khởi động được !!
GIỐNG NHƯ MÁY DIE !!

CÓ AI GIÚP KHÔNG :eek:
Chạy xong hiện lên bản cmd rồi nhấn enter nó hiện chữ màu đỏ, nhấn enter rồi chờ tới mọc râu luôn....😕 Không thấy nó khởi động lại! Help
@nokiadom
@nhocgionee tôi cũng như bác này chờ tới mọc râu cũng không thấy khởi động lại hay có lỗi gì chăng anh em xem lại dùm cái nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019