Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn Root và thảo luận Gionee Infinity Power

toshiba_shop
5/11/2012 14:21Phản hồi: 4.181
4.181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế thì chuông reo đang đi ngoài đường sao mà biết được nhỉ! @_@"
@mran85 đang đi ngoài đường thì bỏ đt vào túi chứ cầm mà không cẩn thận bị giật ngay
@mran85 Máy rung ko đến nỗi quá íu đâu bạn

Sent from my INFINITY_POWER using Tinhte.vn
Con này dùng tai nghe nghe tốt không không nhỉ, hay là như Le 700i 😔 định mua nhưng còn phân vân khoảng này.
Loa nhỏ thì tăng âm của bài nhạc lên là đc mà 😁
mai mình quất em nó về vọc 😁 có điều kiện mình làm clip test thử cho các bạn xem!
@mran85 đã có phụ kiện cho Gionee Power
@casanava90 có nắp pin không bạn
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
con này nói chung xài được so với tầm tiền, loa hơi nhỏ nhưng mình xài vài ngày cũng thấy quen nên cũng không đến nổi nào, pin ổn, hình chụp nếu ánh sánh tốt thì đẹp, chỉ thất vọng là lần đầu mua hàng trên mạng nhưng chổ bán chưa chuyên nghiệp, khi bán xong thì hết trách nhiệm
@hung4m chỗ nào thế bác để ae còn tránh
Có thể up CM10 JB cho Power không?
rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
anh em cao thủ test thử đê 😃
đúng là chuông và rung nhỏ thật đấy! Nghe gọi cũng nhỏ. Nhiều lúc mình không nhận biết được chuông có cuộc gọi, hoặc đang ngồi ngoài đường hoặc nơi ồn ào là hầu như không nghe nói gì luôn, phải chuyển sang nhắn tin. Ngoài những nhược điểm chính đó ra thì mọi cài đều ổn. Nên nếu bạn cần gọi điện thoại nhiều thì nên xem lại.
@Hoàng Đức Dũng Mình thì thấy loa ở mức trung bình vừa đủ nghe!, cũng không phải là nhỏ lắm, con này sạc pin những 6h mới đầy 100%
rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
chuông vừa đủ nghe, lỡ ngồi trong phòng họp , hay thư viện mà quên tắt chuông, có cuộc gọi đến thì cũng đỡ hơn là chuông nổi lên ầm đùng, lúc đó thì nhục chết 😁 , . pin dung lượng cao 2500mAh, nên sạc cũng phải lâu hơn 1 chút bạn à, mình sạc tầm 4 tiếng, 4 tiếng rưỡi là đầy.(đêm ngủ sạc tới sáng là lý tưởng nhất 😃 ) . dang sử dụng vẫn thấy ổn , chưa phát sinh lỗi ... tiếp tục trải nghiệm xem có vấn đề j không, tạm hài lòng , hehe
@rymmy55 khi sạc nên tắt máy hay mở máy hả bác
rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
@casanava90 tắt máy thì sẽ nhanh hơn 1 chút (nhưng mình thấy cũng không chênh lệch nhiều lắm 😃 , nhưng bất tiện là nếu có việc quan trọng người khác cần liên lạc với mình thì sẽ không được, nếu vào ban ngày), còn ban đêm thì chắc k ai gọi 😃 nên cứ tắt máy.
Lâu lâu muốn cải thiện phục hồi pin như mới thì bạn nên tìm hiểu và tham khảo thêm phần mềm này nhé 😃 http://www.tinhte.vn/threads/1286082/
tombsnow
ĐẠI BÀNG
11 năm
co bac nao ban lai gionee infinity power ko. minh dang muon mua 1 chiec
sạc tắt hay mở cũng chẵng sao! mình vừa sạc vừa nt , lướt web 😆...nói chung này khá ok với số tiền bõ ra =]]
con này dùng khá tốt mua lại chắc hơi khó 😁 , bạn mua máy mới lun đi.
@mran85 sợ pin chai
tombsnow
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hix
rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tombsnow http://www.tinhte.vn/threads/1640461/page-17
cai bạn cần nà 😃 goodluck
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
Xai duoc so tam gia pin thi toi minh tat may sang day, it choi game chi len web, Thu cac chuong trinh thi pin tam 4 ngay, ai biet chinh khi danh ban phim no hay chuyen qua tieng anh nen phai chinh lai hoai, hy vong ai xai phat hien nhung cai hay thi chia se cho ae
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
AE nào đã cài chương trình gỏ tiếng việt ( VN1 nha chứ mình ko quen gỏ TELEX ) cho mình xin với, pin thì chắc ko đến nổi mau chai đâu vì theo nguyên lý pin sẽ chai theo số lần sạc mà mình có 2 cục mà, tốt nhất là nên tắt máy khi sạc, mình thường theo cách sau :
Trước khi đi ngủ tắt máy nhưng hẹn giờ mở máy là 5h30 ( vì mình dậy đi làm ) thế thì không sợ mà an toàn vì nếu mở máy thì điện thoại vừa sac vừa chạy ( do xài androi ) nên sẽ sạc lâu hơn vừa không tốt cho pin
@hung4m e có sạc iPhone,k biết sạc cho Power đc k vì sạc iPhone sẽ tự ngưng sạc khi pin đầy
dùng phần mềm này để quay phim HD nè mọi người , khá là đẹp đó http://appstore.vn/android/home/app/10739
rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giải trí tí xíu nhé anh em, luyện giọng luyện thanh đi 😃:
phần mềm iKara
·30,000+ bài hát karaoke tiếng Việt và tiếng Anh
·Hỗ trợ android mobile và tablet
·Sử dụng 3G & Wifi

iKara là phần mềm hát karaoke miễn phí trên điện thoại, máy tính bảng sử dụng hệ điều hành Android (phiên bản 2.2 trở lên). Với số lượng bài hát tiếng Việt và tiếng Anh cực lớn, các bạn có thể thỏa thích hát hò mà không cần phải vào các quán karaoke, điều kiện duy nhất là thiết bị của bạn phải có kết nối internet.

Link download trên Android Market :
https://play.google.com/store/apps/d...d=vnapps.ikara

Có thể dùng Android Market trong điện thoại của bạn. Search với từ khoá iKara. Sau đó ấn cài đặt.

có bác nào hướng dẫn cho e nhắn tin có dấu tiếng việt của con gionee này ko hả mấy bác, e mầy mò mãi mà chẳng thấy nhắn được tiếng việt có dấu 😔(
@oOTysky đây nè bạn! http://www.tinhte.vn/threads/326410/
Sau một thời gian sd các bác có thấy sự bất ổn gì trên
Gionee Infinity Power không ngoài loa nhỏ
baby1982
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rung yếu.
Nhượt điểm là: rung hơi yếu, loa cũng hơi nhỏ nhưng cũng tạm chấp nhận đc ngoài ra không còn gì để phàn nàn cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019