Hướng dẫn sử dụng Google Drive

Duy Luân
26/4/2012 0:45Phản hồi: 391
391 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn cho mình hỏi. Mình đã cài goole drive 2 lần và cả 2 lần sau vài ngày sử dụng là bị lỗi win, vậy các bạn đã gặp tình trạng như mình không? nếu có thì cho mình cách khắc phục nhé. Mình thấy đây là chương trình rất tốt cho công việc nhưng lại bị lỗi này. tiếc wa. mong các bác giải đáp giúp mình
E cài đặt xong cho máy tính, nó báo lỗi này: (https://www.dropbox.com/s/l53y8hrmjuj1j5r/1.bmp)

Giờ phải làm sao ạ?
Giờ lưu trữ online là xu thế rồi, lấy ra lúc nào cũng đc, ko sợ hư ổ cứng hay virus
Việt nam mình giờ cũng có dịch vụ này rồi
Tham khảo tại:
http://longvan.net/cloud-backup.html
khó
khó
hoanghiep2
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn cho mình hỏi là việc mình down về một tập tinh từ app google drive thì nó sẽ LƯU ở đâu vậy bạn. Mình đã tìm trong mục Download cũng chẳng thấy ... nhưng khi mở trên Google drive thì được không bắt mình phải tải lại lần nữa!
Tôi iu VN
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoanghiep2 Nhấp chuột vào Icon của nó trên khay hệ thống, chọn Open folder của nó ra thì thấy thôi.

Bạn có thể chọn đặt folder này sang ổ khác, mặc định thì hầu như tất cả các đám mây đều đặt ở trong folder User ở ổ C.
Dạo này tôi toàn sử dụng Google Drive thôi
Xem xong cái này khỏi cần muốn dùng GG drive luôn
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
Muốn tạo folder ngay trên google docs để nhóm quản lý file được không nhể ?
hunghung89
ĐẠI BÀNG
10 năm
hay nè,giờ em mới để ý sử dụng cái này 😃
thichdthu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hu.. Trước mình đăng ký em Google drive này được 5gb miễn phí lâu kô dùng vì có onedrive mấy hôm nay cài trên Android thấy tải ảnh lên rất nhanh mà tự nhiên lại thành 15gb.. Vui wá
Có ai biết cách khắc phục lỗi (Python DLL) không vây? giúp tôi với[​IMG]
E đang có một cái file gôgle docs bây giờ làm thế nào mà cho nó không publish các bác chỉ e với. tks
nkn1506
TÍCH CỰC
9 năm
Mình dùng g.doc thì trên iphone không mở được bảng chèn trong file word? Ai biết hướng dẫn giúp, thanks
nvntt
ĐẠI BÀNG
9 năm
anh em cho mình hỏi mỗi lần mình ngắt kết nối gôgle drider hay cài lại win thì đến lúc bật để đồng bộ lại các file cứ nhân đôi lên ( giống như copy ra ) phải giải quyết sao ạ
nvntt
ĐẠI BÀNG
9 năm
anh em cho mình hỏi mỗi lần mình ngắt kết nối gôgle drider hay cài lại win thì đến lúc bật để đồng bộ lại các file cứ nhân đôi lên ( giống như copy ra ) phải giải quyết sao ạ
Xin hỏi là tôi lưu 1 trang tính trên gmail drive và muốn đặt mật khẩu cho nó thì phải làm sao
Xin hỏi là tôi lưu 1 trang tính trên gmail drive và muốn đặt mật khẩu cho nó thì phải làm sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019