Hướng dẫn sử dụng Nikon D80, D3 Tiếng Việt

Thảo luận trong '[Cam] DSLR' bắt đầu bởi cuhiep, 25/1/09. Trả lời: 59, Xem: 42456.

1. gacondihoc

gacondihoc Thành viên

Nikon 5000D bản tiếng Anh có không bác Hiệp ơi?

2. longshinmy

longshinmy Thành viên

Em là member mới xin các Bác tài liệu hướng dẫn sử dung Canon 40D bằng tiếng Việt với ....!
    Bác nào có cho em xin đường link hoặc gửi vào email: longshinmy@gmail.com em xin cảm ơn trước....!

3. QuangG900

QuangG900 Thành viên

thực ra thì sách hướng dẫn sử dụng máy D3000 và sách mà bác hiệp cung cấp cho anh em mình nội dung cũng tương tự thôi bác ạ, vì cùng nhà sản xuất mà,

4. khoailangsung0

khoailangsung0 Thành viên

còn Canon 500D tiếng Việt Bro nào có giúp tui với......khoailangsung0@yahoo.com

5. civic2009

civic2009 Thành viên

loginguestvn thích nội dung này.
  6. ASD

ASD Thành viên

Xin thông báo với các bạn sách hướng dẩn của NikonD90 , D300s , Canon 50D bản tiếng việt đều có bán tại 122 Sương nguyệt Anh -quầy sách của Hội NA thành phố - Đồng giá 100 ngàn . . Chúng tôi mong các bạn mua ủng hộ công sức dịch của tác giả . Việc mua về rồi copy bán lại giá rẻ hoặc phân tán trên mạng không qua sự đồng ý của tác giả là những hành vi không đẹp .
    Riêng về file D90 hiện đang tung trên mạng là file sách giả . Mong các bạn lưu ý . Sach D90 dầy 168 trang . Bìa cứng .

7. vido777

vido777 Thành viên

Cám ơn pro nhiều...Tôi đang xử dụng D2x Bác có bản tiếng Việt ko?;)

8. mitmit

mitmit Thành viên

Bác nào có hướng dẫn của 50D bằng Tiếng việt share cho em với. thank các bác

9. giangcoi307

giangcoi307 Thành viên

Mình tìm trên mạng thấy có 1 file hướng dẫn sử dụng Cannon 40D bằng tiếng Việt viết khá đầy đủ, là những giải thích cụ thể các thông số trên máy, các menu...Do cùng là dòng dSLR nên khi đọc bản hướng dẫn này có thể áp dụng cho các đời máy Cannon như 50D hay các bản cải tiến về sau như 450D (Kiss X2), 500D (Kiss X3)...
    Cảm ơn Đức Thiện đã biên tập và chia sẻ file hướng dẫn này.
    Link download
    Link phụ download

bmw_z4 thích nội dung này.
  10. Red Apple

Red Apple Thành viên

Bác vào đây để Download nhé

loginguestvnnewme thích nội dung này.
  11. Calvin_trung

Calvin_trung Thành viên

Mấy a ơi... E là thành viên mới của diễn dàn... E thix DSRL đã lâu và cung ko rành về DSRL lắm, Sau vài năm dành dụm e mua dc 1 em Nikon D3000 (máy gà thôi... mấy a đừng cười... tội em)... Mấy a cho e xin hướng dẫn tiếng việt dành cho D3000 nhé... Vì e đang tập tành vào con duong tốn tiền đây... Thân....

12. huulinh1

huulinh1 Thành viên

Anh có thể giúp em tìm thêm hướng dẫn của đèn SB900 ko? Vì Em có 2 cây đèn SB800 Và SB900. Nhưng khi sử dụng đèn SB900 thì em thấy cũng giống với đèn SB800. Em đang xài máy nikon D700. Nếu có thêm sách hướng dẫn TV của nikon D700 thì quá tuyệt! Em xin thành thật cám ơn

13. nvsp18

nvsp18 I am thiengd ®

Em thấy bác sài toàn đồ ngon, mà không đọc được quyển hướng dẫn bằng tiếng anh à :D

14. hanghepa

hanghepa Thành viên

Cam on ban Hiep nhieu lam!

15. shin_hyun

shin_hyun Thành viên

có hướng dẫn sử dụng máy fujifilm Finepix S2800HD tiếng việt không bạn cho mình xin với.....cảm ơn nhiều !

16. nguyenduyhy

nguyenduyhy Thành viên

Xin cảm ơn bạn cuhiep và các bạn đã cung cấp những tài liệu hữu ích này.

17. duynvnv

duynvnv Thành viên

Em chào cả nhà! Dạ ai có thể cho em xin cái thông số chuẩn, pro cho may D80 không à, em lính mới nên chưa rõ lăm mong các anh chỉ bảo thêm. Em xin chân thành cám ơn.

18. duynvnv

duynvnv Thành viên

Em chào cả nhà!
    Anh Hiệp ơi anh co thể cho em xin cái thông số kỹ thuật chuẩn, pro cho máy D80 không, tại em cung mới dùng nên chua rõ lắm, xin anh chỉ giáo thêm

19. hungxetank

hungxetank Thành viên

anh HIEP oi giup em ban huong dan su dung cua NIKON D5000 bang tieng viet voi xin cam on anh nhieu.

20. theanhbeo

theanhbeo Thành viên

Chao Ban. ban cho minh hoi ban co hướng dẫn sử dụng máy nikon d5100 ko vay.