[Hướng Dẫn] Sử Dụng Tay Cầm DualShock 3/SixAxis trên PC ,Laptop

sangvahoang
25/4/2011 19:1Phản hồi: 287
287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lazzy
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhan thi duoc nhung khi nhân nut do may PS3 tu dong bât con phiên hon nua. nen thuc te thi kg cân chuc nay nêu nguoi nào cung co ps3 kem theo.
may cu cua minh xai chay rat ngon, driver day du. moi lan ket noi voi bluetooth chi can nhan vào cai bang dieu kien enable là xong luon.
minh gio xai G75vw ai biet noi voi Bluetooth thê nào kg thi chi minh voi
AR9485WB minh lam moi cach ma chi co ket noi usb thoi con bluetooth thi vo vong. mac du bluetooth noi vao dien thoai ngon lanh
de minh doi cai card bluetooth nho ban dung teamviewer config thu may minh xem.
agent7t7
ĐẠI BÀNG
11 năm
chào các bác. em cũng mới dung cái này. máy em là asus n56vz win 8 không tài nào sử dung đc cái Bluetooth luôn. bác nào biết chỉ e với.
june boy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình làm theo y hệt mà đến bước kết nối qua bluetooth thì ko đc . Phần bluetooth adapter nó cứ hiện đợi kết nối trong khi đã nhận tay ps3 qua usb rồi . Hay tại tay fake nên nó ko nhận qua kết nối ko dây đc đúng ko các bác ?
sao mình cài bao nhiêu lần r mà nó vẫn không nhận bluetooth
MrBoC
TÍCH CỰC
11 năm
sao em cài xài qua bluetooth đc rồi mà không xài đc cần ANALOG tren tay ps3 vậy bác
bác cho e hỏi..e có tay cầm của ps3..hồi trước e dùng ds3 tool để chơi pes 2013 trên lap bằng tay ps3...sau đó e restore lại lap, e mới cài GTA, DS3 báo là connected..nhưng vào game k dùng tay ps3 để chơi dc..bác cho e hỏi nó bị lỗi gì? làm thế nào để chơi đc bằng tay cầm ps3. Thanks
có ai kết nối được buetooth của laptop với gamepad ps3 ko, chỉ e với, toàn phải cắm dây dùng, motioninjoin ko thấy buetooth của laptop, ko lẻ phải mua buetooth adapter
Bạn ơi! giúp mình với mình dùng win8 mà mình làm mãi không kết nối dc
???
Máy thì cũng như các máy khác thôi, có điều nó thêm cái GPS, chỉ dùng được ở Nhật thì phải, ko dùng được ở VN
sao mình làm mãi không được các bác ơi muốn chơi pes 14 bằng tay câm xịn quá
cho em hỏi sao em làm như thế cái cần lại không dùng được nhỉ
Mấy anh cho e hỏi thăm:
Em cài đặt máy nhận hết nút rồi nhưng mà vào tap bluetoothPair nó chỉ hiện mỗi dòng Wait bluetooth Adapter to be connected .(Không kết nối qua Bluetooth được)
Với lại chạy được 1 chút là nó bị màn hình xanh khởi động lại hoài
Em hết cách rồi , Anh nào biết chỉ e với
Em tks
E xài máy Mac Win7 64Bit.
badboyasd
TÍCH CỰC
10 năm
máy mình sử dụng bluetooth built-in , có cách nào để ds3 nhận thiết bị bluetooth này không?
có cách nào mà dùng tay PS3 được khi ko có mạng ko bạn,chứ mình dùng cái giả lập MotioninJoy bắt buộc phải có mạng mới đc hjx
badboyasd
TÍCH CỰC
10 năm
CÓ PHIÊN BẢN OFFLINE ĐÂY, BẠN VÀO FORUM CỦA MOTIONJOY MÀ TÌM
Bạn chỉ giúp mình đc ko?mình dốt tiếng anh lắm,đọc hoa cả mắt mà ko hiểu gì 😔
các bác ơi làm thế nào kết lối 2 tay cầm ps3 vào pc để chơi pes em chỉ dùng được 2 tay thôi
Rai111111
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mua luôn cái tay xbox 360 wireless for windows ^^, tầm giá đó mà cắm vô nhận liền, khỏi config lằng nhằng. hỗ trợ 99,9% game windows ^^,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019