Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn tải và cài đặt Windows Phone 8 Update 3

Duy Luân
14/10/2013 22:6Phản hồi: 769
769 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pvtq9
TÍCH CỰC
10 năm
đã cập nhật xong cho 520😃
thanhuy1802
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bản này chỉ có bổ thêm khóa xoay màn hình với tắt nhanh app thôi phải không chủ thớt.... có chia được màn hình thành 6 cột nhỏ không.....
Và nếu đã úp lên bản cập nhật này rồi... nếu mình cho chạy cài đặt lại ĐT thì ra sao nhỉ ....Nó có bị treo không ta :eek:
@thanhuy1802 không bạn, máy to sắp ra mắt mới chơi được cái trò 6 cột
@thanhuy1802 6 cột nhỏ chỉ dành cho các thiết bị màn hình từ 5 đến 6in có độ phân giải tối thiểu là 720p!
vừa lên xong

@dao linh sao mình k thấy cái nút X thần thánh trên máy mình nhỉ 😔
@star_lonely2107 Mình up xong là có mà .
thg.1812
TÍCH CỰC
10 năm
Them may tinh nang co ich. Toc do ko thay khac biet gi.
@thg.1812 bác đòi nhanh nữa là nó bay khỏi màn hình đấy
Hệ thống không thể kiểm tra các bản cập nhật. (80072ee7)
Bác nào bị như em không?
@okmell Xem ở đây nhé http://answers.microsoft.com/en-us/winphone/forum/wp7-sync/how-to-setup-outlook-of-wp7-connection-to-exchange/7ccd6098-f9b5-44c7-84c6-2fd9e6a097f9
trandong_sl
ĐẠI BÀNG
10 năm
@okmell mình dùng 928 cũng bị báo thế này. Bác giải quyết thế nào?
trandong_sl
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trandong_sl ầy bị lỗi ko có kết nối. kiểm tra lại 3g hoặc wifi
thanhuy1802
ĐẠI BÀNG
10 năm
😁
của chú #minh nek.lên đi :p :p
hoangbaoce
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có cái nút X " thần thánh " kia là tốt lắm rồi. Bộ gõ Telex thì chắc còn phải chờ dài dài!
Tối nay về thử update cho con máy của bà xã xem sao!
luongnt1971
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alittleduck Với tôi thì sử dụng dấu X để đóng app là được rồi, miễn sao đạt yêu cầu, nhất là lúc đang không rảnh tay, chỉ cần sử dụng ngón cái trên tay là có thể đóng mở app...
@luongnt1971 với tôi có giới hạn, có thể tốt hơn thì nên làm cho tốt hơn, còn nếu chỉ biết bằng lòng với những gì đã có, được ban phát thì có khác nào con bò gặm cỏ?
luongnt1971
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alittleduck Tranh luận là tốt, nhưng cũng không cần thiết phải dùng những lời lẽ khó nghe và miệt thị người khác !

Chấm dứt tranh luận ở đây nhé.
@thecuong_87 hehe, zậy mà bữa giờ mình tìm hoài hỏng thấy
một bước tiến giúp các máy wp thông minh hơn chút
vuongdt94
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã lên từ đêm hôm qua 😃
Tối qua bên diễn đàn WPV bị sập chắc cũng tại bản update này, đang kéo về để xem có gì hay ho ko?
Bác nào lên cho 520 rồi cho cảm nhận đi ạ!
dvd_nasa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuyennt68 Chả có gì khác các máy khác cả bác ạ! Khoá xoay, nút x thần thánh! Chế độ lái xe(cái này em chưa có xe để lái nên chả biết ra sao 😆, gán nhạc chuông cho từng tên liên lạc.
@dvd_nasa Bản này Pin có cải thiện gì không bác. Em lên amber mà thấy pin vẫn thế
jvinhit
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuyennt68 Đương nhiên bản nâng cấp sẽ có tính năng mới. Cái hay mới, mình 520 thôi 😔 lên từ tối khuya hôm qua! Dù gì cũng tks chủ thread!
update cái này vào rồi sau NOKIA nó tung bản update chính thức thì mình có được update không các bác nhỉ.em đang quan tâm cái khoản này.ai biết chỉ em phát nhé.tks
@danghai112198 Được nhé, update bình thường
@Duy Luân Oh zia.hôm nay thích nhất câu này của bác.tks
@ViệtNam_Top1 bác đọc không hiểu ý em thì lên đọc lại cho kỹ nhé.trong bài không nhắc đến việc sau này nokia tung bản chính thức nhóe.dù sao cũng tks vì đã có được câu trả lời ưng ý nhất rồi.
canhkhoai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã lên cho con 520 từ tối qua, nói chung mọi thứ đều giống amber, thêm một vài cái mà ai cũng biết là gì ý ( khóa xoay, nút X thần thánh ). Nói chung thế này là ngon rồi. Ko mong chờ gì thêm nữa. Hê hê
Hệ thống không thể kiểm tra các bản cập nhật. (80072ee7)
Bác nào bị như em không?
vudung86
ĐẠI BÀNG
10 năm
He thong khong the kiem tra cac ban cap nhat, qua tai sao y may e len amber roai
bác chủ thớt nên ghi lại là, có thể flash về bản cũ chớ, làm gì đến mức ko về bản cũ được vậy.
Lọ mọ lên từ đêm qua, có khoá xoay, quản lý bộ nhớ tốt hơn và "X" tắt ứng dụng là tạm thời ok rồi 😃
có j hay ko các bác
ms đã tách riêng biệt phần volume chuông với âm lượng chung chưa các bác. dùng gộp lại ức chế bỏ mịa.nhiều lúc đang nge nhạc để nhỏ.xong quên ko chỉnh to lên.toàn cuộc gọi nhỡ.mà nhiều khi nge nhạc để to quá thì lúc âm thanh gọi đến cũng ầm ầm. cái đó là em thấy bất tiện nhất
@dino_su chưa b nhé😁
rất khó chịu cái này, đi ngủ toàn nhét đt vào dưới gồi cho âm lượng nó bé. chứ cho nhỏ volume, sáng báo thức là ko nghe thấy gì luôn.
luffy0901
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lionheart2669 bạn sợ có người gọi thì để airplane mode lúc ngủ ấy
hoangdzung
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lionheart2669 Để Volum bình thường rồi tắt chuông báo thức vẫn kêu bình thường nhé
@hoangdzung cái đấy thì ai chẳng biết. b thử để volume nhạc 10/30 trước khi đi ngủ, sáng hôm sau báo thức kêu bé tí, toàn muộn giờ. như Ios hay Android, phân biệt riêng lúc âm báo, chuông hay media khác nhau nên dùng rất tiện.
@lionheart2669 bạn ơi, mình để chế độ rung, sáng nó vẫn báo thức mà, vì hay bị mấy thằng điên nào đêm đang ngủ nó nhá máy nên tối mình toàn để rung thôi ah
máy mình là lumia 920 nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019