Hướng dẫn tìm và cài đặt driver cho dòng máy ASUS

kul_kul
9/5/2012 16:59Phản hồi: 203
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai tìm giúp driver asus X550LN windows 7 64bit với
em không có bluetooth thì làm sao ạ!
mình dùng asus K55A ace nào có thể hướng dẫn mình cài full driver cho máydc k ạ

Cho mình hỏi mình dùng máy Asus X453M cài win 8 32bit, khi kết nối với máy chiếu thì báo như hình, khắc phục thế nào vậy, cám ơn

p
hoanglove95
ĐẠI BÀNG
9 năm
Driver asus mà bác top viết hãng acer là thế éo nào nhỉ
các bác cho em hỏi em mới mua con N551JQ i5 4200H về cài win 7 64bit .sau lại không cài đc driver của nó .em có lên trang chủ của Asus thì chỉ thấy win 8.1 mới hỗ trợ . mà em cần xài cad vs 3dmax . Có bác nào biết chỉ dùm em với , không biết chạy win 8.1 64 có dùng đc 2 cái trên không ? nếu không thì phải làm thế nào mới cài được driver của nó bây giờ ạ ? hiện tại em còn chưa cài được cả wireless cho em nó nữa . mong các bác giúp em nhanh với
e ko điều tắt chuột máy tính a ah, với cả ứng dụng của chuột như trước a giúp với
Model : Asus K55A
VGA: Intel HD Graphics 4000
Service Tag : CCN0CV069112499
Driver : Full
các bạn cho mình hỏi chút . máy mình là Laptop Asus K43E nhưng vào web của Asus thì ko hỗ trợ Win Xp thì lấy drier ở đâu ?
tìm hộ mình ATK của X452LAV bạn ơi, vì mình cài ATK trên trang chủ rồi mà chỉ dùng đc 1 số phím, fn+ f5,f6,f9 bị hỏng
kinh mong a chi em tim giup em driver nay voi ah ,may ko co cac mang ko lam an gi dk .win8.1 64bit
PCI\VEN_14E4&DEV_169D&SUBSYS_E0001458&REV_11
moi nguoi giup nhe tkssss
giúp mình driver wifi máy K53SD với
help . Màn hình em bị lỗi non- monitor này . em đã cài driver nhưng vẫn k xong . Anh xem dùm em có cách nào khắc phục nó k ạ . mong sự trợ giúp Thanks ạ ! . ( màn hình của em là asus vs228N )
Bạn Sagittarius chỉ giúp mình cách tìm driver cho con Asuspro p550l với? Mình cài Win7 32 nha
Canh.NX
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác ơi, con asus của e là K64CA. Trước mua cài win 7. Bây giờ e cài lại win 8.1 32 bit nói chung cũng ổn, nhưng muốn cập nhật vài cái driver mới thì lên trang chủ chỉ tìm thấy nó hỗ trợ K64CA cài win 8-8.1 64bit thôi, vậy có tải về cài được không ? laptop e RAM 4GB nhưng e chỉ cài win 32bit cho nhẹ 😔
cuongvmm
ĐẠI BÀNG
9 năm
tìm hộ minh Driver Touchpad asus F451CA-VX123D WIN7 32bit với
Máy ASUS của em bị phát ra âm thanh kết nối, ngắt kết nối usb liên tục. Tắt cái driver điều khiển chuột đi thì chuột đơ mà nó không kêu nửa. Bác nào biết chỉ hộ em. Có phải cài lại driver là xong không?
Máy e là asus P450LDV mà tìm mãi ko có touchpad cho win 7 64b. bác tìm giúp e cái 😁
bác nào cho em xin driver Asus X554LA win 7 32 bit với trên trang chủ toàn cho win 8 64 bit mới vãi chứ.
@huutrung_vt dòng asus mới bây giờ toàn hỗ trợ driver trên trang chủ là win 8 và cao hơn nữa , bây giờ có 2 cách , bạn cài win 7 rồi dùng driver của win 8 dow trên trang chủ asus xem có được ko ? nếu ko được thì bạn cài win 7 rồi dùng Easy Driver Packs bản mới nhất đó cho nó cài driver tự động , chỉ có 2 cách trên thôi bạn ạ .
@Bùi Tiến Thắng driver win 8 thì cái đc cái k,tốt nhất là dùng easy driver thui
@antonny Nếu dùng Easy Driver thì nhiều Driver không được cài . nói chung là ko được đầy đủ cho lắm .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019