[Hướng Dẫn] Tổng Hợp mọi thứ về theme iphone ipod (8/1/2012)

vo_tinh
2/1/2012 19:38Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn cái theme THEME SYMBAN BELLE có cách nào làm icon nó to hơn không trong máy mình icon bé tẹo í
dạo này bận học quá nên ít mod lại theme cho ios 5,giờ học cũng gần xong rồi,anh em nào cần mình mod lại theme nào cứ pm nha
lynkent
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theme iapple saune SD mình không biết cách hiển thị weather cả background bà lockscreen,ai giúp mình với
😕 hjx ..vậy mấy cái theme HD chỉ có iphone 4 trở lên mới xài được hả bạn
@congavolam44 uh,mấy bản sd cho 2g,3g,3gs thì bạn vào cydia mà down bạn à,cũng có đủ mà add source này vô nè cydia.xsellize.com
bạn Vo_tinh ơi cho mình hỏi 1 chút mình sài 3gs 4.3.3 dow 1 số theme về cài vô ko icon nào đổi hết là sao vậy bạn...những theme ở trên vô cydia dow bản sd về thì máy mình có hiện full như trong hình ko? thank
@banhan1122 có nếu bạn down bản sd nha
}-theme này nhiều Colorkeyboard lắm,các bạn cứ chọn lựa cái nào bạn thích nhé: link
(bỏ vào thư mục Library/Colorkeyboard/theme/ )}

Mình đã làm nhưng kg tìm thấy, bạn giúp mình với
chủ topic bỏ luôn topic của mình rồi à...vào giúp em với
Mình cài elite PRO HD nhưg k thích cái hình battery lúc cắm sạc ở lockscreen cho lắm mình muốn thay hình đấy thì sửa thế nào thế b ơi ?
@dannls bác chép cái này vào thay đổi là ok nhất....bao đẹp luôn
battery.zip
mrheaven
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi có ai vào Cydia cài theme xong, sau đó vào winterboard thì theme đó không xuất hiện trong winterboard ko vậy? Chỉ mình cách khắc phục với, thank mọi ng nhìu 😃
cho e hỏi là e cài LS xog r chữ Slide to unlock nó bị lệch sag 1 bên thỳ làm thế nào ạh?
mình đã cài iapplesauce hd trên ip4 và ip4s, nhưng mà ở status bar nó k hiển thị đồng hồ, phải làm sao bg, vào cydia thì nó lại hiện đồng hồ trên stt bar 😔(
mình cài theme iapplesauce nhưng làm sao để nó chỉ update thời tiết khi có mạng?. lúc ko có mạng nó chỉ hiện loading nên trông rất xấu
cả nhà ơi cho mình hỏi ip3g 8g có cài được theme trên k.?
thanks
louis2312
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi cái theme n9 có cài dc cho 4s 5.1.1 không sao mình cài xong bật không dùng dc ?
Bác chủ thớt giúp em vs em cái themes xong thì ok hết nhưng mỗi tội cài LSWeather Elements V3 thì cái LS của em nó đen xì chả hiện gì cả 😔 . Máy em ip4 ios 5.0.1 . Merci bác ạ
Theme iDivinorum hd đẹp quá. Bác nào có cái wallpaper của theme này e xin với ạ, thanks các bác ...
bác ơi sao em cài theme vào máy rồi nhưng lúc vào winterboard để cài theme thì ko đc...vẫn có theme trong winterboard nhưng cài ra máy thì nó lại là theme cơ bản của Iphone.
e đang dùng 4s FW 5.1.1.
giúp e vs,e mún cài ifile để cài theme dt,nhưng k dc,a giúp e vs!!!thanks a
bạn ơi bạn có thể giúp mình fix cái theme iappel sauce hd thành bản ios5 không bạn, mình không rành máy tính lắm cho nên bạn hướng dẫn nhưng mình làm không được
a có theme nào thay đỗi theo ngày đêm vs thời tiết không cho em xin với. thank nhiều lắm ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019