HUONG DAN UP 4.0.4 CHO SONY SO-02c DOCOMO

kienchc1986
22/12/2012 4:6Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

loveacm
ĐẠI BÀNG
11 năm
OK; để mình thử phát.
Thank you bạn nhé, xem WIFI có mạnh hơn được phát nào không.
vấn đề wifi thì vẫn thế thôi,ko cải thiện đc mấy đâu
loveacm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã lên 4.1.B.0.587 rồi bác ạ. Thank you bác.
Bác lấy thông tin ở đâu thế 😁
^^.tớ sang diễn đàn secafe.net tìm ấy mà.thấy a e ko thích nó báo update trên màn hình nên tìm giúp bản tốt nhất cho a e
@habu@
TÍCH CỰC
11 năm
Làm lại bước trên là bước nào zậy bạn? b1 ah?
làm lại như bước trên tức là khi thấy thông báo hướng dẫn hiện lên thì ấn phím back +cắm cáp usb vào computer,thế thôi ^^!,đảm bảo thành công 1000/100 :p
sukima
ĐẠI BÀNG
11 năm
Link FlashTool 0.7.0.0 die rồi bác ạ. Bác up lại giúp em với!
http://secafe.vn/linkout.php?yupref=http://www.mediafire.com/?9kt2fb6op1h7701
lnk do ban,thực ra của nó là flash tool 0.6.9.1,chúc bạn may mắn,🆒
cho em hỏi cài từ rom gốc 2.3.4 lên hay cài từ 4.0.3
thế nào cũng đc bạn ah,tu 2.3.5 hay từ 4.0.3 ok hết,dễ như ăn cháo ấy mà🆒
@kienchc1986 Em mới mua 1 con docomo so-02c cho bạn gái nên chưa biết tí gì về dòng này
Em muốn hỏi để up bản rom trên của bác truơc hết phải làm những gì ạ , cần nhưng gì phải down về ?
Máy em nguyen bản gốc 2.3.4 chưa root, hay boot gì. Bác nào ở hà nội có thể giúp em ko ạ ?
trong trang 1 bài viết của mình hướng dẫn kỹ rồi đó bạn,những gì cần down về mình đều để link ở đó mà,bạn cứ down hết về,rùi cài đặt ra,và làm theo hướng dẫn của mình,phải đọc kỹ đấy nha,ko treo logo đấy,nếu có bị treo thi kệ nó,tháo pin ra lắp vào,đưng bật nguồn lên,lại làm lại,chúc bạn thành công
chủ nhật tuần này mình xuống HN,nếu chưa làm đc thì alo minh qua cài luôn cho,10' la xong 🆒
@kienchc1986 Bác cho em sdt hoặc yahoo đc ko 😃
#1 ko nói cách root, boot ... nên em muốn hỏi kỹ hơn chút
Em hỏi ngu cái : bản 4.1 bác share là bản chính thức up ko cần root hay boot fai ko bác ?
Bạn ơi chủ nhật này bạn xuống ah làm giùm mình với.
bạn nao ranh thi qua minh up ho cho
smartmobee
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết bác này lấy hướng dẫn này ở đâu mà rắc rối quá ! Thực ra 3 bước đầu chỉ đơn giản là flash đầy đủ 1 firmware của lt15i hoặc lt18i thôi mà, sau đó flash firmware của so-02c có tích vào 2 mục Exclude system, Exclude Kernel là xong mà ! ;)
Xin lỗi đào mộ nhưng root cái này như thế nào nhỉ ? 4.0.4 ấy
các bác giúp em với, con của em bị lỗi bắt được wifi nhưng lại không vào mạng được do em vừa cài lại dữ liệu gốc, từ đó trở đi không đồng bộ được, nghe gọi thì vẫn bt ( SO-02c) máy em chạy 2.3.4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019