HUONG DAN UP 4.0.4 CHO SONY SO-02c DOCOMO

kienchc1986
22/12/2012 4:6Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chủ thớt nhiệt tình ghê....em đang sài con MT15i 2.3.4 đang mò mải cho nó lên 4.0 mà ko dc....để em có gắng có gì alo nhờ bác cứu nhé
Bác nào có hoặc biết chỗ nào bán bao da cho arc pm em với, có con acro docomo so-02 mà kiếm ốp vs bao da khó quá 😔
sang cua hang phongcachnhat.vn mua nha ban
nhung ma hoi mac,khoang 300k/1cai
tai vi thay a e cung xai do docomo nhiu nen lam cai topic cho a e xai,vi hang nay no hoi Bựa nên giup a e chut thoi
con viec root may thi phai pm truc tiep voi minh,thi minh moi co the huong dan cho moi nguoi dc,vi con nay rot cung hoi kho chiu,ko de an cho lam,nhung ma rot roi thi cung thay hay hay,
Bên bác uproom đc con em Docomo Nec 06C của Nhật không?
🆒 cái này mình ko có máy nên mình ko dám khang dinh ban ah
@kienchc1986 Cảm ơn bác...
ko co gi dau ban ah,chiec NEC 06c cua ban hien h dang dung ban rom nao,2.3.4 hay 4.0.4.ban phai noi ro thi minh moi tim giup ban dc
Máy mình chết rồi, bây giờ bấm nút nguồn mở máy thì nó chỉ chóp chóp đèn màu xanh... Bây giờ phải làm sao?
anhtu_1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bạn ơi chỉ mình root với ạ. root bản 2.3.4 cũng dc ạ. k cần lên ICS. khó ăn thật 😔:(
thấy dạo này a e cũng dùng so-02c cũng nhiều,nên tớ sẽ quay lại topic để giúp đỡ a e,mọi thắc mắc ý kiến a e cứ pots lên bài viết,mình sẽ giải quyết giúp mọi người để tránh bị mất xiền ra tiệm 😁 "smartphone là gì,là:sờ>>>mát>>phụt"
@habu@
TÍCH CỰC
11 năm
FW bên trái là cái nào! Nó khác FW trong LINK download zậy!
Bước 2 và 3 cứ fw bên trái.
Là cái nào thế
@habu@
TÍCH CỰC
11 năm
ok dc rồi mà khác cái giao diện!
@habu@
TÍCH CỰC
11 năm
Bạn ui sao cột sóng WIFI nó ko full cột zậy! Mặc dù ở sát Router
Có thể root cho SO-02C khi đã up lên 4.0.4 ko?
Mình muốn gỡ nhìu app mình ko dùng trong ấy
bạn đưng quan tâm no full hay ko full nha,vì kể cả bạn ở xa cũng vậy,nếu bạn muốn gỡ app thì phai root máy rùi dùng luckypatcher mà gỡ bỏ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019