HƯỚNG DẪN UP ROM CHO LUMIA 520, 620 QUA NOKIA CARE SUITE

siumoon
3/8/2013 7:52Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nó cứ hiện lên vậy là sao ta?
[/url][/IMG]
tình hình là e phải dùng thêm chân để click retry.
nhưng e up xong thì nói hỏi cái gì = chữ nước nào ý bác nào hướng dẫn e cách cài với 😔
hix... lumia620 vẫn không có đài fm ah? 😔
thangvpvip
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình cài bản 2012 mà nó cứ bắt nhạp user & pass vậy? bản 2013 thì ko cài được

hay qua ban oi
cài Nokia Software Update va no tu dong cap nhat ban anber tai ve roi cai, co dieu cho hoi lau.
Các bác cho em hỏi em up ROM lumia 520 bản Singapore xong máy có tự update amber không ạ?
đã làm xong cho 520.
thanks chủ thớt!
a ơi giúp e với ...e down về chạy lên ..báo lỗi 2733 .. cài đi cài lại vẫn thế ...hu
Boy_95
ĐẠI BÀNG
11 năm
DTL Connection: Could not connect to media. DTL Back-End error code = 0x8400A403. DTL Back-End: Driver initialization failed. DCM status code = 0x84004415, Common USB DCM: No device found from the target USB port, last error code = 0x80100010. . e bi lỗi này làm mãi ko dc ở chỗ recovery, ko dc no hiện thông báo đấy và máy khởi động vào màn hình chính. các bác chỉ rõ ấn cùng lúc hay chậm hơn nhanh hơn thế nào ko?
A ơi ...cho e xin drive 520 ....cấm máy vào ko có ..ko chạy dc
của mình được rồi
Em vừa up xong cái 520.
Trước đó thì các phím nguồn chụp hình tăng giảm âm lượng bình thường.
Sau khi up xong thì các phím đó ko còn hoạt động.
Muốn bật điện thoại cắm dây sạc hiện lên màn hình thì thao tác bình thường.
tư vấn giúp em với.
Giờ muốn up lại bản khác
cũng ko được. vì 2 phím giảm âm lượng và nguồn ko sử dụng được
@sang_cream Bạn dùng NokiaSoftwareUpdaterForRetail_3.0.8 up lại xem được không bạn ?
@thecuong_87 Sao mình dùng nó down với tốc độc 9kbs là sao nhỉ 😔
@ngochungbn bạn cho mình product code! mình send link tốc độ cao cho 600-700 kb/s
win 7.0,8 mới chạy được dòng này hả các bác ..............
di_ti
ĐẠI BÀNG
11 năm
muốn up lắm mà hồi h chưa bao h làm nên ko dám làm , ra đi luôn cái dt thì toi mạng
Các anh giúp em với em tập up lumia 520 theo các bước ở #1, hiện lỗi như sau:
Signed FFU programming operation has failed with error code: 262161
Em đã tra gúc gồ nhưng toàn tiếng anh không dịch nổi, em làm đi làm lại vẫn thế. Có phải máy em đã chết rồi không?
sao mình làm hoài mà vẫn ko bao giờ đưa về Recovery được mặc dù ấn nút - và power đợi rung ấn Retry ko được
@lyhungkimxuan Dùng Nokia Software Updater for Retail 4.1 up cho dễ bạn, vài cú click chuột
tải về ko kết nối được hic hic
các bác cho e hỏi up xong hết công đoạn rồi nhưng vào vẫn thấy rom là rom cũ là sao ? có cần cài đặt vùng miền với cả thêm gì nữa không ? 😔
Bác chủ nên sửa lại chỗ cắm cáp vào máy tính. Chỉ cần để máy vẫn bật nguồn bình thường cắm máy vào máy tính bình thường, sao đó dùng tay ấn 2 phím giảm âm lượng và power cho tới khi tắt mán hình rồi buông tay ra là máy rung, rồi bấm Retry là xong.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019