Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng đẫn up Room+root Galaxy win i8552

hungshady
6/7/2013 14:31Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zay la e nay kho choi roi

Gửi từ IQ440 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@khanh9080 ??
các bro cho mình hỏi xíu con win I8552 của mình có AP:I8552 XXANC2 mình root theo hướng dẫn đến cái lúc dơnloading... thid đứng im lâu lắm. xong mình tắt máy đi làm lại. nó vẫn thế.híc ai chỉ mình với. cảm kích lắm lắm
các bro cho mình hỏi xíu con win I8552 của mình có AP:I8552 XXANC2 mình root theo hướng dẫn đến cái lúc dơnloading... thid đứng im lâu lắm. xong mình tắt máy đi làm lại. nó vẫn thế.híc ai chỉ mình với. cảm kích lắm lắm
Không hiểu sao mình cũng bi lỗi y như bạn ngovanthao
Mình dung I8552 rom XXANC2 ma sao ko ko root dc nhj
pider4981, post: 39309092, member: 410971"]I8552 pin very good.nghe goi voc moi thu 1 tieng co the tru dc 2 ngay.con choi game nang duyet web=3G thi tru dc het ngay.may cung it nong.noi chung la good. moi toi chua co cach root on dinh.neu root dc bo bot nhung phan mem ko can thiet thi pin con good hon nua[/QUOTE]
Min
anh em nào có rom đầy đủ 4file của Win cho mình xin link với
Anh em cho mình hỏi ở sài gòn có chỗ nào bán dây nguồn phím home sam sung win không ,máy mình bị hư nút home và 2 phím cảm ứng mà không thấy chỗ nào bán cả,thanks ace 😃
may minh k cai dc recovery b a
@quocdai22 Odin chưa kết nối được với điện thoại của bạn thì sao có thể flash được chứ.
các bác cho hỏi em win này có thế nâng cấp lên phiên bản nào khác ngoài mặc định 4.1.2 không?
các bạn xem mình uprom như thế này đã được chưa? nhưng sao mình cài cái framroot cũng ko chạy được toàn bay ra ngoài, còn sử dụng Root-SuperSU-v1.04.zip cũng không được vì theo bài của tinhte.vn/threads/root-galaxy-win-i8552-22-09-2013.2177149/ ,sau khi vào recovery, thì không thấy install zip đâu cả. help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! lưu ý là máy mình 8G và sử dụng thẻ nhớ cũng 8G, mình copy file Root SuperSU vô thẻ nhớ như hướng dẫn rồi 1.jpg 2.jpg 3.jpg
cho mình hỏi tý mình đã làm cho nó có chữ pas xanh lá rồi. rút cap tháo pin. volum up +home +nguồn để vào recovery nhưng sao lại không có dòng istanll zip. help!!! mình đã chép cái root.zip vào thẻ nhớ như hướng dẫn rồi huhu
adidas1976
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tragopuscom Bạn mới up rom, còn phải up recovery nữa chứ
luantrinhthu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Úp rom stock xong, úp tiếp philz_touch_6.43.8-delos3geur.tar rồii chép Update SuperSU 2.36 vao thẻ nhớ, tắt nguồn vào CWM install Zip chọ file Update SuperSU 2.36 ới vừa chép vào. là rôt ok.
Các bạn dùng root đa năng để root nhé.
Mình đã test thử trên 1 rom stock cũ nhất và rom stock mới nhất tính tới 19/12/2014 đều thành công mỹ mãn.
Hãy quên đi những cái root lằng nhằng kia.
Nếu bạn nào không biết làm cứ bình luận phía dưới nhé.
Link root đa năng
từ dropbox của mình:
https://www.dropbox.com/s/2r0xynxcyimycv3/root_danang.apk?dl=0
có cách nào up rom ngay trên điện thoại không các thánh máy win này vào mạng chậm như rùa vậy có cách gì khắc phục không hack chẳng hạn:rolleyes:😃
sao mình không thể vào chế độ download mode được nhỉ hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019