Hướng dẫn update Firmware cho LG GS290 Cookie Fresh...!!!

kienhuy885
26/2/2012 8:25Phản hồi: 280
280 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn ơi link die hết rồi. các bạn cho mình xin bản fw nào mới nhất có tiếng việt ấy+tool flash nữa. Thanks các bạn nhiều lắm
@atulahahaha Vào trang chũ cũa LG mà down đi bạn
Mình vào rồi mà k biết download thế nào bạn ơi. Giúp với
Ai gúp e tool và fw cho con nay với
@atulahahaha ổ cứng mình nay xem lại thấy vẫn lưu :v nhưng mình ngại up lắm, bạn nói cụ thể bản nào thì mình up luôn bản đấy thôi!
bạn ơi cho minh xin cai link down bản 20c đc k??/
:v ẹc, vì trc đây mình chỉ dùng 1 số firmware nên trong máy chỉ có lưu v10c,i,g, v20b. V20c thì có dùng 1 time nhưng đã xóa. Sorry 😁
bạn cho mình xin bản v20b cũng được..file kdz bạn nhé..mà cho mình hỏi sao mình làm nó toàn load đến 51s là nó lại báo lỗi😔...bạn nào ở hp mà biết làm làm ơn làm giúp mình đc k??
Bạn cho mình xin FW 10c nha. mình thấy nhiều ng nói fw 10c sài ngon nhất và xem được video trên youtube(phải vào 1809#*290) vào đó chỉnh tý thì xem đc àh. Thanks bạn !
Lên FW 20b rồi bây h muốn xuống 10c lại k có file gốc up. Xin các bạn giúp mình với. Or 10b cũng được vì sau khi up 10b xong lên trang LG up lên 10c.
Thanks ! Mình đã kiếm được
các bạn cho mình hỏi fw tải về đuôi .oct thì flash làm sao các bạn
Bạn ơi cho hỏi là máy mình bị chết rồi! Khởi động không lên, chỉ dừng lại ở logo LG thôi. Mình muốn flash lại máy, nhưng nó không nhận driver gì cả! Mình search nhiều thông tin mà chẳng thấy... Mong bạn giúp đỡ! Tks
@hoanghaihoang đem đến chỗ bảo hành của Lg mà sửa thôi bạn, nh nếu giá đắt quá thì tốt nhất để tiền mua máy khác bạn à :3
cho e hỏi cách cài đặt GPRS mạng vietnamobile ạ. tình hình là em đã soạn GPRS gửi 223 , tổng đài trả lời là sẽ gửi tin nhắn cấu hình sau 1 phút, nhưng em đợi mãi mà không thấy. e đã thử gửi lại tin nhắn rất nhiều lần nhưng vẫn không được.
mong mọi người giúp em . thanks trước ạ
các bạn ai còn file DLL thì cho mình xin được ko...yahoo của mình là thienduong_95@yahoo.com và face là Ngth Trinh...thanks mọi người trước
cam on bac minh da cai thanh cong roi
nhung bac bit cach cai theme thi chi dum luon nha thanks
ak bac biet cach xoa may game tren may LG GS290 thi chi lun nha thanks
Sao giờ con LG GS 290 mình xài mà khi vào thư viện lại bị đơ máy
ghimmist
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Ngoc'Aquarius Khởi động lại , nếu ko đc thì cài lại rorom nha
hi hay
kingsdeath1
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho minh xin file .dll cần thiết và GSMULTI V3.0 (update firmware file .bin) link MF die hết rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019