Hướng dẫn UPROM cơ bản cho Blackberry

denbien
25/2/2009 13:20Phản hồi: 473
473 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm xong rồi.....nhưng cột báo sóng off ............
Giờ làm tiếp gì không bạn ............
raptor
TÍCH CỰC
15 năm
Nó sẽ tự động bật lên trong lúc cài đặt thông số ban đầu đấy mà. Còn không vào manager conection chek vào mobile network
Cám ơn bạn nhé, bạn rất chu đáo, kỳ công để giúp đỡ mọi người. Bài viết của bạn rất chi tiết chứ không đơn giản 😁, chi tiết hơn của CUHIEP, vì thế mình nghĩ bài này nên được đính đầu Thread, nhưng có lẽ các Mods sơ ý.
cám ơn bác nhiều .... mới uprom xong . thank ...
bác ơi 4.7 up rom nguợc trở lại nghĩa là như thế nào? nghe nói nó có cái tự động uprom cho mình mà? mong bác hướng dẫn cụ thể hơn về cái 4.7 đc ko ạ? ví dụ như bi giờ em mún dùg 4.7 uprom thì làm như nào
bacnguyen70
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình thấy có cách Up rom không cần tháo sim và pin cơ mà nhỉ. Không biết có khác gì nhau không?
thanks bác nhiều ... , đang uprom ...
hơi gà tí, thấy topic này mừng wé
Hôm nay nghịch con bb javellin của papa, đang update game thì bị báo lỗi khởi động app erro 200....hichic...jo` đành phải up rom và bị mất hết dữ liệu bên trong..hichic..thx all va srry papa..hichic
lần đầu tiên em uprom may mà có bài này chứ không thì loạn hết cả.Cám ơn bác chủ topic nhiều😃.Mấy ông biết rồi :growl5cj😔có khi ngày công chỉ ăn với uprom rồi lại uprom nên biết) cứ tinh tướng làm như mình cái j cũng biết không bằng.🆒
tớ thấy bài này rất hữu ích, vì luôn luôn co những người mới dùng, như vậy thì chẳng bao h là thừa cả. Thanks
Ặc ặc, lâu rồi không vào diễn đàn, nghía qua topic này thấy mấy tháng rồi mình vẫn bị chửi, đúng là không ngờ. Thực ra khi viết mấy câu hơi bất mãn kia là do thời điểm đó rất nhiều member mới không chịu tìm hiểu, mà cứ thấy một cái gì đó hơi mới tý ( đối với bản thân họ) hoặc côpy, edit lại bài người khác rồi đưa lên diễn đàn nhằm câu thanks, thành ra rất chán khi vào diễn đàn vì toàn phải đọc lại những bài cũ đã được post rồi. Thật sự là không ngờ nói mấy câu mà lại bị tẩy chay mấy tháng luôn 😁, cảm ơn các bạn đã đóng góp, nhưng dù sao, với ý kiến cá nhân mình, nếu các bạn muốn edit lại một vấn đề cho dễ hiểu đã có người khác đưa ra rồi thì ít nhất cũng nên đưa nguồn hoặc post trực tiếp trong 2pic của người ta để họ sửa lại cho tốt hơn. Bản thân mình không có ý chê bai người mới hay người cũ, đơn giản chỉ muốn cho diễn đàn tinh tế chất lượng hơn thôi.
mrminhhoan
ĐẠI BÀNG
15 năm
tìm mà ko thấy file vendor đâu cả các pro giúp em voi

e chạy bdm 4.5.0 làm như lời các bác chỉ dẫn vào c\recherch motion\blackberry mà ko thấy fille applicantloader đâu cả các bác giúp em vói
"Thỉnh thoảng trên d đ vẫn có ~ bài post mà tác dụng của nó là ko nhiều. tuy nhiên, vẫn ko có gì phải hoạnh họe nhau như thế này.
người ta cũng chẳng rảnh rỗi gì để lên mạng gõ tào lao đâu. Post dư 1 chút thì có sao.
còn chuyện loãng d đ hay ko hoặc bài post phạm quy gì đó là chuyện của admin và mod.
nên ủng hộ thì hay hơn." qua hay
Mình chưa có máy nên thậm chí chưa được gọi là newbie. Có điều giống như 1 bạn đã viết ở trên: kết BBBold qua nên kiếm bài đọc hết!
Cảm ơn chủ topic đã post bài này! Với mình rất hay rất dễ hiểu! Mình lên mạng để tìm kiếm thông tin và cũng để chia sẻ kinh nghiệm, ở đây có 1 điểm: cách diễn đạt nào để người cần tìm thông tin dễ tiếp cận dễ tiếp thu sẽ được mọi người trân trọng nhìu thôi! Bỏ qua mấy cái nhận xét của những người "oldbee" củ đậu nhé!
1 lần nữa cảm ơn bạn đã chia sẻ!
kute9x
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác này thiệt là cóp pi của người khác thì phải nói trích dẫn chứ,cứ theo kiểu này để kiếm thank đây mà.Mà bác cũng thiệt là muốn anh em newbite biết hơn về bb thì để họ tự search có phải hay hơn ko?:frown3qg::frown3qg:
thank nhiều nha, minh cũng là dân mới trong nghề nên cũng thấy cái này rất có ích đối với mình.
diễn giải quá hoành tráng.chỉ tiếc là uprom đã có hẳn 1 threat của bác cu hiệp giới thiệu chi tiết và cụ thể roài 😃
BDM dùng uprom cũng ko cứ phải là 4.3 😃 mình đang up con 8820 bằng BDM 4.2 đấy.
dù sao bài viết của bạn cũng có ích cho những anh em mới tham gia, cố gắng phát huy nhé ....!
Rất cảm ơn bạn, mình cũng là 1 new comer, mình mới có 1 Em BB8320, loay hoay mãi không biết làm thế nào để uprom, cũng đã đọc bài của nhiều người nhưng ko hiểu lắm.
Thanks so much....!😁:D:D
Giúp nhau cùng tiến bộ.
Cũ với người này nhưng là mới của người khác.
phải tinh tế như thế mới xứng danh là những bật đàn anh đi trước chứ. mình là thành viên mới nên bài này rất hữu dụng!cảm ơn nhiều nhiều!mình đang dùng 8700v,có gì vui hợp với em các bác đàn anh tinh tế khai sáng giúp em với nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019