Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hướng dẫn WP] 10 thủ thuật sử dụng máy

TDNC
1/8/2012 4:46Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vẫn còn nhiều lắm tự khám phá ra mới thấy vui 😁
vậy nếu lỡ quên mật khẩu khoá máy thì sao mọi người :p ??
bombon18
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết rất hay 😁
alihieu
TÍCH CỰC
12 năm
Thế này chắc phải kiếm e 710 này về dùng thử xem sao
huynh0201
ĐẠI BÀNG
12 năm
- Winphone là một sự lựa chọn tốt đối với ai dùng nó vào công việc, vì nó tích hợp chắc chẽ với SkyDrive và đơn giản hoá menu sử dụng.
- Nhìn cái giao diện là biết khó có thể cài được nhiều ứng dụng T__T, nhưng bù lại ứng dụng cái nào ra cái nấy
@huynh0201 Khó có thể cài á, đó là các máy k unlock.
vote.
cam on bac ve bai viet nay rat hay
p/s😁 mí bác bảo là WP7 khó sử dụng kiểu như cóp nhạc mà ra tiệm thì chắc mải kím tiền nên chưa học hành tới nơi tới chốn chứ tiếng anh học mười mấy năm rùi chứ ít đâu mà tiếng anh trong phone toàn ngôn ngữ máy chứ đâu ai lại slang với bạno_O,em xem cái video thấy kết cái 760 quá ăn roi cũng có cái thú đấy chứ.ko có tiền ko mua đc cả 2 😔
@khuat.van.dao Tùy sở thik thôi bạn ạ, mình xài HD2 lẫn 710 đây 😃, 760s cho lên đường rùi, nhưng k phải nó chán mà là mình k thik vụ tin nhắn + rom của em nó 😃, nếu bạn thix sự tùy biến, thjk vọc rom thì android, còn ổn định thì winphone 😃
wp em thấy cái hay cũng nhiều (trải nghiệm mới) nhưng hạn chế của nó thì quá nhiều, thích thì mua thui chứ em thấy nó thua symbian và androi(theo quan điểm của em thui vì em đã dùng symbian và giờ đang dùng L610) các bác đừng chém. Em nghĩ wp cần phải cố gắng hơn nữa
Các bạn giúp mình với, làm sao để xoá mấy cái ảnh trong Picture Hub mà nó đồng bộ trên Sky? mình đồng bộ bằng zune nhưng khi xem nó toàn load từ Sky...thank mọi người nhiều!!!
De thoi ban a, ban vao windowsphoneliveID, dang nhap vao tai khoan ban da dang ky voi microsoft va vao sky de chon anh muon xoa. Neu k biet tai khoan la gi thi ban vao seting, vao setup email&account va vao muc seting o nut( ...)la thay tai khoan cua m la gi, quan trong ban phai biet mat khau cua no nua.
mình đồng bộ trên máy lumia kìa, mình đồng bộ rồi, giờ muốn xoá nhưng không biết xoá bằng cách nào, mình đâu muốn xoá ảnh trên sky đâu...😁
The thi chi co cach la tat wifi va 3g di roi khoi dong lai may la xong, con neu muon live tile hien thi hinh anh m muon thi dua hinh anh do vao favorit la dc. Ma may ban da up rom 7.8 chua vay? Co ban rom 7.8 cho lumia 710 roi day.
mình đang sài con 610 mà...thank mình làm được rồi, nó bắt buộc phải đồng bộ từ sky bạn ơi...nhìn rối mắt quá
Bực nhất là lúc mình ra thegioididong bảo mua đt lumia, bọn nhân viên thegioididong khuyên đừng xài windowsphone, khó xài lắm, mua samsung hay LG cho dễ dùng hơn, bà là bà chỉ dùng nokia thôi nhé. Dùng rồi có thấy khó gì đâu. Bố khỉ cái bọn nói khó chắc chỉ nghe người ta chém gió.
@loanttpham Đúng rồi, mình cũng gặp trường hợp vậy, tụi nó còn hướng dẫn mình cách đổi hàng trong 7 ngày nữa chứ...:mad:
Có ai biết cách thiết lập đồng bộ bằng wireless không chỉ mình với, mình toàn bị lỗi C00D07C9
@Hồ Vũ Khanh thiết lập đồng bộ bằng wireless là sao nhỉ, ko hỉu!
@j_cage đồng bộ bằng wireless

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019