[Hướng dẫn WP] Đăng kí tài khoản Windows Live, Activation Market không cần code

Giang Mango
5/5/2012 3:58Phản hồi: 147
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không phải máy nào cũng bị hỏi code bạn ạ, chỉ một số máy thôi 😃
WP đang nóng lên từng ngày! dạo này toàn thấy chia sẽ thủ thuật sử dụng WP 😃
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@selfish_chan mấy bữa trước wp7 quá vắng vẻ.cả ngày có chưa đầy 10 bài gủi trong đó thì bài mình trả lời thì đến 4.bây giờ thì tốt rồi hi vọng cộng đồng wp7 phát triển.
anhquocfn
ĐẠI BÀNG
12 năm
ủa no lu 800 của mình đâu có đòi j cái này đâu ta ??? hok biết để làm j ha. vì trước h mình chưa gặp phải vấn đề này, máy vẫn bình thường mà @@. cái này có phải để tao Zune pass nghe nhac free 14 ngày ko ?
Chưa quan tâm lắm đến WP cho lắm
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@hailongplus91 vì sao bạn .còn chờ gì nữa.
@vt7886 Mình vẫn không thích cái giao diện của Wp cho lắm và WP cũng không có nhiều App để tuỳ biến,chờ thêm 1 thời gian nữa xem sao đã
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@hailongplus91 đấy là cảm nhận của bạn vậy thôi.thực sự khi trải nghiệm bạn sẽ thích với giao đó.còn app thì mình coi như vậy là đã ổn.còn tuỳ biến thì đúng là chưa thể tuỳ biến được.nhưng nó là đặc trưng của wp7
May quá mình ko dính cái activation của khỉ này 😁 bài viết sẽ rất hữu ích cho bác nào lần đầu động vào WP. Mà ko hiểu sao lại có cái màn activation code này nhỉ?
pntango
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình có 2 tài khoản rồi giờ không muốn tạo mới mà dùng cái cũ thì làm sao cả các bạn?
Đánh dấu khi nào mua lumia về sẽ tham khảo ;)
vua777
ĐẠI BÀNG
12 năm
sẽ thử trên HD2
thông tin hữu ích !
WP đã đơn giản và dễ sử dụng rồi mà ông MS đặt ra cái này làm chi gây khó khăn cho người dùng quá.
từ rất lâu đã đăng ký 1 acc hotmail và 1 acc live, sau này dùng vào đc rất nhiều dịch vụ đỉnh của MS mà chỉ cần 1 acc là đủ.
Rất hay,thank bro
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
xem chừng cũng khó như tạo acc ở Appstore VN trên IOS 😁
Titalas
ĐẠI BÀNG
12 năm
WP đang nóng lên từng ngày :x Rất thèm 1 em Lumia 900 để test nhưng ko có 😔(
breaklinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Windows live là cái tài khoản trên Windows phone 7 phải ko các bác. đấy là tài khoản gì thế?
DzatBuon
TÍCH CỰC
12 năm
@HoangGiang731989 mình quan tâm tới cách chụp màn hình phone của bạn.
no0b4v3r
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này chủ yếu HD2 mới bị, các máy bình thường hiếm lắm mới dính 1 con, mà nếu biết một chút tiếng anh thì xin code còn đơn giản và dễ hơn thế này nhiều. Nói chung nếu không tính câu xin chào và cảm ơn thì tầm 5 câu nói và trong đó hết 3 câu chỉ cần gõ yes.
em đang xài con Lumia 800, vẫn chưa vọc hết.
Nhưng sao vào seting tìm cái volume ringstone và volume media hoài ko thấy nhỉ, bác nào xài rồi chỉ hộ cái, hay em dân đen công nghệ 😔
bổ ích đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019