[Hướng dẫn WP] Đăng kí tài khoản Windows Live, Activation Market không cần code

Giang Mango
5/5/2012 3:58Phản hồi: 147
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khanhdenxi
ĐẠI BÀNG
11 năm
oánh dấu cái
doantancanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã thành công bằng cách chat với nhân viên ms😃
@doantancanh bạn ơi giúp mình xin cái code đc ko? mình dốt tiếng anh ko biết làm
thanhk
weixiao
TÍCH CỰC
11 năm
mịa thằng wp dở hơi cứ bắt đòi code 😔*
weixiao
TÍCH CỰC
11 năm
mịa thằng wp dở hơi cứ bắt đòi code 😔
Mh dung con 900 cung bat nhap code nhung minh lam theo ko duoc
đang dùng htc hd2 chạy wp 7.8 mà sao lúc đăng nhập windows live nó tự động chọn cho mìn country là Tung Của luôn và không thể chọn lại được gì cả. làm không thể nào cài đc skype này nọ 😔
Cám ơn chủ thớt nhiều nhe. Mình đã có code và active thành công 😁
@manhngoc262 xin giúp mình cái code đc ko? mình ko chat tiếng anh đc
Chào chủ toppic
con lumia 900 mình khi tạo tài khoản live nó hỏi tới 5 mả Code
Topic bạn chỉ có 4 mả
Có thể giúp mình với không
Thank you bạn
chủ thớt ơi,m dùng lumia 900 hàng xách tay,mình làm theo các bước b hướng dẫn mà đến bước nhập 5 code xong nó báo là : Activation failed that activation code í incorrect
là sao? e ko bít gì về tiếng anh,mà dùng e này k có tv,hay bác chủ thớt làm giúp e 1 cái acc đc ko? thanks bác nhìu
Bác nào giúp e voi loay hoay mấy hôm nay mà không đc lập đc mỗi nick mà chả biết lam sao ai xin giúp e với e cảm ơn nhiều lequang555@live.com
E k có máy check gửi giúp e vào mail với lequang555@gmail.com e cảm ơn
chào bạn HoangGiang731989. mình có cái Lumia900 hàng xách tay nhưng không có code mà mình không biết cách xin code ở đâu. mình đọc bài củ bạn thấy có code nhưng đó của HTC. dia chi mail. nguyen.nghia89@ymail.com. thank ban nhieu
Các bác ơi cứu em với, em đã làm theo hướng dẫn rồi, đã active với code bác cho nhưng đến phần đăng ký ngày tháng năm sinh thì nó lại báo lỗi (như hình) sau khi bấm close thì nó lại bắt nhập lại ngày tháng năm sinh. Em bó tay rùi, giờ lập lại window live thì cũng chẳng biết đăng nhập như thế nào và bắt đầu từ đâu, vì mỗi lầm thử tải chương trình là nó lại báo lỗi. Bác nào biết thì chỉ cho em với nhé. Thanks All Market13.jpg
Bro nào chuyên gia về WP7 giúp tớ tý nhé .HIện tại con HTC HD7 đang chạy wp7.8 mà mình đang muốn cài cái phần mềm đọc truyện đuôi PRC ..hic đăng nhập cái tk windowlive thì nó bắt phải nhập code ,nhập code của bác giang thì nó bảo incorect 😔( .bác nào có giúp em cái code với ạ .
imel máy mình đây 35400404062790701
Chát với ms .nó hướng dẫn đây ạ /

me : Hế lô mày
MS : Tao không biết tiếng Việt
Me : Thế tao cũng không biết tiếng Anh giờ làm sao
MS : Mày lên tinhte mà hỏi .
Các bác giúp e với.em làm như hướng dẫn mà nhập 2 code chủ thớt cho đều không được 😔
Mình thực hiện đúng như các bước ở trên nhưng bước cuối cùng sau khi nhập mã code vào vẫn bị thông báo lỗi "code không đúng" chứ không thông báo code quá hạn. Vì vậy mà không thể hoàn thành được. Bạn HoangGiang731989 còn cách nào khác không chỉ cho mình với.Thật sự cảm thấy rất khó chịu khi không cài đặt được gì trên điện thoại.
Bạn thử code này chưa: 7YR2G-H8QGP-VG6V6-DQ43H-P3Q9W[/quote]
Mình thử nhưng vẫn báo "That activation code is incorrect". Chẳng biết phải nhập mã nào nữa.
minh da dang ky thanh cong.cam on ban rat nhieu...
xin chao ban HoangGiang731989, minh dang nhap vao mảketplace no doi ma kich hoat , lam sao minh lay duoc ma kich hoat do ban, ban cho minh o dt de minh nho ban tu van nhe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019