Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hướng dẫn WP] Dùng "Find My Phone" tìm điện thoại bị mất

TDNC
30/7/2012 4:31Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tính năng có để cho vui thôi, ko hữu ích 1 tí nào.
MrMars
ĐẠI BÀNG
12 năm
xài lumia 610 vs 710 nó tháo pin ra thì bỏ bố =))
Haha, mình đang test, toàn thấy báo: we're sorry,... try again latter😁
timcuaquy
TÍCH CỰC
12 năm
đụng tên với apple à ;)) ;))
Tuyệt cú mèo, chức năng này mà để các chị tìm các anh thì quá đã. chỉ cần ON 3G là xong, tìm lúc nào cũng biết.
đúng là trên app còn cả núi ứng dụng hay mà mình chưa biết, thank Tinhte
phải có thêm chức năng phá huỷ cái máy lun mới hay. chứ ở các nước lạc hậu hay cacs nc nghèo mà nhìu bọn cướp giật , ăn cắp. nó thấy cái chức nang xoá sạch data nó mừng thêm. đỡ mất công nó xoá. heee. các bác dug chém e nhá.
Cái này hay nè nhưng android khi nào có :rolleyes:
Tốt nhất các bạn không nên lock lại! hoặc cài mã số đt. Vì khi bị mất hay bị giật, ngta ko vào được hay xài đc sẽ chạy lại phần mềm hoặc tắt,. Nên âm thầm theo giỏi thiết bị của mình rồi xác định xem nó ở đâu. Trên ios sau khi jb thì có phần mềm quay phim và chụp hình người đg sử dụng cũng như danh sách cuộc gọi nếu có thay sim khác rất hay, nhưng public lên thì cũng ko tiện lắm.
ở Việt nam mà rơi đt thì coi như vĩnh biệt 1 đi không trở lại, cứ ở đấy mà tìm .... kết quả là goodbye mobile
xenlong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao máy mình HD7 không sử dụng được nhỉ, login vào trang windowphone.com tới phần sử dụng chức năng Find My Phone thì nó thông báo là không tìm được, vui lòng thử lại sau.
mr.sown
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình lại nhớ đến cái thời dùng Windows moblie, phải cài eyes on thief nhưng cũng ko an toàn được như thế này
hnith_dj
ĐẠI BÀNG
12 năm
chòy cái này dt HTC có sẵn từ đời htc desire rồi, chơi chán rồi bây h wp mới có, tính năng y chang chẳng nổi bật hơn cái j
tính năng này liệu có ai trong đây từng bị mất máy tìm lại được máy chưa?
có thực sự hữu ích hay tụi lấy cắp điện thoại sẽ đem ra tiệm điện thoại cài lại máy?
Í trời ơi, máy 1 nơi mà nó báo 1 chỗ. Tìm ra tui chết liền...Đang ở chỗ cái vòng đỏ mà nó báo ở điểm đen kia, hic 2 điểm cách nhau cả cây số. Chắc sai số cho phép bán kính là 1km quá.
@nguyenan75 kieu nay chac chap nhan mat may qua,chu mat cong di tim lam gi
các bác cho em hỏi chút!
em muốn sửa thông tin số điện thoại ây ở tai khoản window live, em tìm mài ko có mã vùng viẹt nam các bac ạ
😔
Nó reset máy rùi đêm bán là xong @@
em up cho e6 toàni bị lỗi ạ
Cho mình hỏi xí : Ip4 của mình bị mất, đăng nhập vào icloud ban đầu còn hiện 2 nút "phát âm thanh" và " khóa dữ liệu" 1 lúc sau thì báo " no device", có phải máy bị rết rồi pk ? máy mình bật 3g, wifi bình thường, nếu mất tài khoản thì còn dò tìm dc k ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019