Hướng Dẫn xem tường thuật trực tiếp AOE- Đế Chế trên iOS kênh GameTV

shizuaka
17/5/2012 10:48Phản hồi: 12
Phong trào Aoe đang lên cao. Mình nghĩ nhiều bạn có nhu cầu xem tường thuật trực tiếp các trận thi đấu Aoe đỉnh cao. Đặc biệt là các trận giao hữu Việt Nam - Trung Quốc vào thứ 4 hàng tuần trên kênh GTV

Đa phần mọi người chỉ xem trên pc hoặc laptop thông qua sopcast. Vì vậy mình sẽ giới thiệu cho các bạn có thiết bị iOS đặc biệt là iPad 1 app xem mới.

Các bạn có thể vào Appstore và tải về phần mềm TwitchTV hoàn toàn miễn phí. Sau khi cài xong trong mục search các bạn gõ gametv00 và thưởng thức. Các bạn có thể lưu lại kênh này bằng cách chọn info-->follow

Chúc các bạn vui vẻ. Bài viết có thiếu sót gì các bạn bỏ qua nhé
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

meotron
TÍCH CỰC
12 năm
Seach gameTV00 k thấy gì cả b ơi
@meotron Phải trực tiếp mới có được chứ.
shizuaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
@meotron Khi nào có trận thi đấu trực tiếp mới search được bạn nhé
Cái này thì hay, nhưng ghét cái là không chỉnh được độ phân giải nên xem nhoè quá. Chán!
meotron
TÍCH CỰC
12 năm
Đang trực tiếp hà nội thái bình trên cs4 đây mà gametv00 vẫn k seach đc
@meotron Hix. Đó là chiếu = sopcast. Đây đang nói là chiếu = công nghệ twitch mà.
N_K_T
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi niềm đam mê của tôi
meotron
TÍCH CỰC
12 năm
Vậy cụ thể có xem đc trực tiếp trên iphone k bạn? Theo hướng dẫn m đã tải app về, bây giờ cg đang trực tiếp, nhưng k tìm đc gametv là sao nhỉ
Xem được nếu chiếu = twitch. Chỉ những trận do GTV quay phát thì thường mới được quay = công nghệ này. Còn trận tb - hn bạn đang xem đó là của giaitriviet, không liên quan đến GTV.
meotron
TÍCH CỰC
12 năm
À, m hỉu rùi, vậy m chờ đến lúc gametv tttt xem sao
shizuaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng rồi bạn ạ. GameTV cũng mới áp dụng công nghệ này 1 thời gian. đợi khi nào Gametv tổ chức là ok. Hôm này mình có xem tttt trận bé con với mario. Còn trận TB-HN cũng không xem đc
N_K_T
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhưng với màn hình ntn thì xem đế chế k hợp chút nào. Ngồi chỉ xem đc kq thôi. chẳng nhìn thấy j 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019