Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn Xóa Tài KHoản Icloud IOS 7

zhzenwhen
13/1/2014 7:41Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E quỳ lạy các cao nhân cứu e chủ thớt cho e sđt đi
Hi bạn, mình có 1 cái iphone 4s chủ củ quên icloud password, nhưng họ cho mình cái passcode. mình coi thử thì thấy họ co bật cái find my phone on. bạn có thể chỉ mình cách xóa tài khoản icloud của chủ củ để mình có thể restore máy mà không bị hỏi icloud password.
cám ơn
@dannguyen19 Cái đó hiện giờ chưa làm dc bạn nhé, chỉ có thể dùng cách cũa mình sài đở thôi
@zhzenwhen cám ơn bạn đã trả lời, nếu mình xóa tài khoản icloud của chủ củ thì có nghỉa là họ không thể nào điều khiển hay thầy phone mình từ xa đúng không bạn?
cám ơn
@dannguyen19 Đúng rồi bạn
jankey
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy dinh icloud ẩn vẫn jb được à bạn ơi
@jankey Jb bình thường nha bạn
jankey
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zhzenwhen Nhưng mình đang dùng 7.1 nên chưa có jb
zubick8
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình bị hack ic giờ máy ko làm đc gì có dùng cách này được ko b

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Tk icloud quản lý trên sever apple.khi bật find my iphone sẽ có tác dụng.nên ko liên quan j tới ilex rat cả.chủ thớt ilex rat lại nó ẩn đi giống icloud ẩn nhưng restore là dính lại.chủ thớt chưa restore nên ko biết.

xin lỗi bạn cho mình hỏi mình có con iphone4 cài ios 7.1.2 mình mua nhưng không đểý tới cái tk icloud . máy vẫn dùng bình thường nhưng mình mún xóa được cái pass tk cũ của họ đi
. có được không bạn hiện tại máy này mình vẫn tải được app store của apple bằng tk icloud của mình
@tuan9189 anh em nào đã xoá icloud 7.1.2 máy vẫn dùng bình thường nhưng mình mún xóa được cái pass tk cũ được không nhỉ .thanks
@tuanthanh99hp bác phải biết pass mới xóa được
keongot09
ĐẠI BÀNG
10 năm
mấy bác cho mình hỏi tí,ipad của mình sử dụng ios7 mình vào phần cài đặt chung tồi chọn Icloud nhưng phần Icloud bị mờ đi không cho chọn trường hợp vậy là sao bác nào biết chỉ giúp
Ku Phong 91
ĐẠI BÀNG
10 năm
@keongot09 Bạn vào phần cài đặt chung, kéo xuống chữ Giới Hạn, bấm zô nó tắt giới hạn là icloud hiện lên lại à. Còn ko tắt thì bạn kéo xuống phía dưới trong phần giới hạn có mục Tài khoản, chọn cho phép thay đổi cũng đc

lanumaex
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cách nào có đảm bảo được không trời. Nó mà bắt kích hoạt lại chắc die quá
Ayda hay quá bạn thật sự đã cứu mình 😁 vừa hồi chiều dọc máy ipad xong bị dính cái find my ipad làm cách của bạn xong hiệu quả vô cùng cảm ơn nhiều nhé bạn thanks thanks
iphone 4s ios 7.1.2 có làm dc k bạn
hiepnongdan
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình có passcode nhưng mất icloud thì có làm được ko bác
Đấy nó chỉ là thoát ảo tạm thời thôi chứ không có phải mất hẳn đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095