Hủy

7/11/2012 16:28Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao web vào nó bị lag lag ấy nhỉ.
kéo xuống ko có mượt, giật giật, không đáp ứng liền
các web khác thì ko có bị.
thấy có vấn đề
@kudoan1789 mình cũng bị giống vậy nè :mad:
còn nữa
cho mình hỏi là cài phần mềm vào máy thì nó có hiện icon trong app drawer không? Hay chỉ vào phần remove app mới có
nếu dùng cách gửi tin nhắn đến số đt cần theo dõi thì máy bên đó nhận được nhắn của mình với nội dung td. vài lần sinh nghi là phát hiện được liền
thanks
Mình đang dùng thử bản miễn phí, phần mềm hay, nhưng thời gian update dữ liệu theo thời gia giám sát chậm quá, ko hiểu phiên bản family có khác phục điểm này ko?
Bác chủ khác phục lỗi này nhé!
sao e có thấy sdt của a cường nào đâu. các bác pm vào hộ e luôn đi
dimoruahe
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao cứ đang nhập thất bại là sao hả bác chụp?
tk. re38

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
Đã thử phần mềm này, thấy cũng rất ok. mình cũng đang cung cấp và lắp đặt thiết bị giám sát hành trình, thấy nhiều người cũng có nhu cầu cài đặt lên điện thoại. mình thấy pm này rất dễ cài đặt và ít tốn pin. rất mong phần mềm ngày càng hoàn thiện.
traind
CAO CẤP
11 năm
dùng cái này dt ko bít sống.dc quá nửa ngày ko nữa! mà dùng cái này ko free phải ko các bác
traind
CAO CẤP
11 năm
lần trc e cũng thấy 1cái slost của mấy ông viêt nam tương tự cái này, chất lượng chưa biết thế nào phí 999k/năm! vãi cả lìu!íu hỉu mấy ông vn nghĩ cái gì?
nếu ai để ý ngay trên google map cài trên dt đã cí tính năng này rồi, cài vào vừa tốn pin, lại xòn tốn tài nguyên máy
mấy cái này ko thiếu app free!chỉ đi lừa mấy thằng ko am hiểu thôi
@traind bạn nói như đúng rồi ấy nhỉ, đã dùng thử chưa mà phát biểu như vậy. mà bạn đã là ai trong cái xã hội này mà bảo người khác không am hiểu, người mà hiểu biết thì chắc chắn ko ăn nói như bạn. mình đồng ý là có rất nhiều phần mềm có thể theo dõi trên điện thoại, nhưng đây là phần mềm Việt bạn ko ủng hộ còn đi xỉa xói thành quả lao động của nguoi khác, tớ cam đoan là bạn chưa tìm hiểu kỉ nội dung của pm này nên mới nói như thế, cái này nó ko giống như chia sẻ vị trí của google đâu bạn ạ, mà còn nhiều chức năng cao cấp hơn nhiều, giống phần mem coppy9 ấy. việc bạn comment là việc của bạn nhưng xin đừng đụng trạm đến nguoi khác. vì cái " đồng hồ hỏng củng chỉ đúng giờ 2 lần 1 ngày đấy bạn ạ "
linht262
ĐẠI BÀNG
11 năm
@o0ngoctung0o traind cứ đi đâu là bị ném đá chổ đó thế em 😆
traind
CAO CẤP
11 năm
@o0ngoctung0o ông nói ng khác thì hay!nói dc mà ko hiểu dc ý ng khác nói gì thì cũng chẳng khác gì tự bả vào mồm! chứ đừng anh hùng bàn phím như thế?
traind
CAO CẤP
11 năm
@linht262 e đang gom gạch đá làm mồ cho những thằng thích ném bác ah!
thiende10
ĐẠI BÀNG
11 năm
😕 ko biết giờ đã fix ẩn icon trong phần giao diện chưa hay vẩn là icon setting đấy ta
@DMS: đã test phần mềm, định vị sai vị trí rồi, sai khoảng cách tới 72KM
acc mình đăng ký là: qj42
DMS xem lại nhé !
@lonelyeveningstar Mới nghe trường hợp của bạn đấy. Tên đăng nhập của bạn k thấy trên hệ thống. Bạn có đổi user khác thì báo lại mình nhé.
Thân!
Cái này free không Bác ơi
@minh_ict Đinh vị vẫn dùng miễn phí đấy bạn à 😃
thichdixin
ĐẠI BÀNG
11 năm
tôi cũng đã cài dùng thử miễn phí tuy nhiên qua kiểm tra thấy xác định vị trí ko chính xác lắm và cập nhật vị trí rất chậm và ko ổn định ( ko biết tại máy của mình hay tại phần mềm) vừa rồi vợ đi về quê cài vô thử theo dõi mà từ sáng đến chiều mới thấy cập nhật vị trí được 1 lần ( đi trên oto khách ) nếu giả như bị mất điện thoại mà tìm dược đến đó tưởng nó đứng yên ai dè nó đã đi cách đó 500km thì đúng là lợi bất cập hại. ko hiểu dang ký trả phí thì sẽ thế nào nhưng thực sự chưa thấy thuyết phục lắm. nếu có gói trả phí dùng thử trong vòng 10 ngày hợp lý tôi sẽ đăng ký ngay. dù sao cũng cảm ơn các bạn đã có công viết ra phần mèm này
Đưa lên google play donwload cho tiện bạn ơi
Muốn gỡ bỏ thì làm như thế nào đây hả bác ???
Nếu được dùng vào mục đích tốt thì không sao (Theo dỏi trẻ em, tìm điện thoại bị thất lạc), nhưng chắc chắn sẽ có một số phần tử xấu lợi dụng tiện ích của phần mềm. Ví dụ như dùng để theo dỏi người kháclàm xâm phạm tính riêng tư.
Cảm nhận đầu tiên là mình rất thích thú với soft này, rất hay và phù hợp nhu cầu, tuy nhiên mình có 1 chút rắc rối mong được các bạn giúp đỡ:
-Trong máy cần định vị mình có cài chương trình tự động ghi âm điện thoại ( Call Recorder ), nếu cài thêm phần mềm định vị vietdms thì call recorder chỉ ghi được 0B cho cuộc gọi. ( và ko phát lại được những files này )
-Gỡ bỏ Call recorder, cài 1 số soft ghi âm cuộc gọi khác đều bị lỗi trên.
-vào quản lý chương trình, tạm thoát Vietdms > các soft ghi âm hoạt động bình thường
- 1 lúc sau ( ko xác định lúc nào ), vietdms tự động chạy lại > wifi tắt > do nhu cầu công việc phải nhận email thường xuyên nên mình luôn phải kiểm tra để mở lại wifi cho đt

>> Như vậy do soft dms chận chức năng ghi âm của các soft khác, vậy mình phải chỉnh lại từ đâu để cùng lúc có thể use cả 2 chương trình này ?có ai bị sự cố như mình ko? Rất mong các bạn hổ trợ. Thanks !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019