IBUY F7HD

thuylb89
24/4/2013 7:13Phản hồi: 23
nhờ các bác tư vấn giùm e, e định mua cái máy tính bảng giá khoảng 3tr!
E đag kết con IBUY F7HD, đợt lễ này nó đang down giá xuống 2.990.000 đ.
nhờ các bác tư vấn giùm!
PS: e ko quan tâm đến thương hiệu, miễn sao dùng OK, vừa túi tiền là được ( <=3tr )
vì đang nghèo!!!!!!
ai dùng rồi thì cho em cái nhận xét với nhá. nghe nói alf hàng hàn quốc nên cũng an tâm hơn bọn tàu
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cùng câu hỏi với bác ở trên
e chỉ sợ là nó treo đầu dê bán thịt chó,bảo là HQ nhưng vẫn made in China +_+
huhu, đã có ai vọc vạch gì chưa? cho em xin ý kiến với
uppppppppppp
đang phân vân
mọi người vào cho ý kiến
Ko ai co danh gia ve con nay nhi
ksduc123
ĐẠI BÀNG
11 năm
em này GPU dòng 531 đc sx từ 2006 bây giờ là 2013 rồi, hiệu năng kém, tốn điện..nói chung giá đó chấp nhận đc chứ ko rẽ gì cả nến chip là 545 thì ok quá...
Hàng tàu coi chừng bị gạt. Searche google f7hd sẽ rõ. 1pad.cn/2012/1019/8288.html
thấy con này cũng ngon nhất là "Sim 3G gắn trực tiếp vào máy" mà giá lại mềm nữa, cũng muốn quất mà thấy chưa tin tưởng lắm 😔

Chắc là vì đây là hàng mới ra nên chưa có bác nào tậu về xài thử
Cấu hình như thế là ok tôi ra mua hôm nay thì hết hàng, nhân viên nói là thứ hai 29/4 có thể là có hàng đành xhì vậy, nếu lad mua tốt đấy
Sáng nay mới xem xong f7hd. Cấu hình tạm ổn, nhưng chíp đời cũ. Cái xem tv thì có vẻ hoạt động nhưng cảm giác mờ, thừa (giờ xem gi mấy kênh vtv nữa). Pin nhanh hết, ibuy kô có thẻ nhớ kèm theo, kô có bao da. Kiểu dáng hơi thô, dày, kô bắt mắt. Tuy nhiên lại có 2sim 3g. Android 4.0.4 ổn định
đúng là hàng tàu thật, vì nếu đúng hàng hàn quốc thì cớ chi mà không nêu tên hãng. tìm đc mấy kết quả ở các web của TQ nhưng với tên gọi khác, chỉ khổ nỗi chưa xác định đc giá trị rao bán ở bên đó thui. do vậy, mình quyết định dừng lại, tiếp tục nghe ngóng thị trường, rùi cơ hội sẽ tới @@
thật là.... giờ không biết tin gì nữa. người VN lại lừa nguời VN sao????
tuyengroup
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang cầm trên tay 1 e, và vừa fix lỗi imei không hợp lệ cho e nó, e nó dùng chip MT8377. Nói chung ngoài cái màn hình hơi cùi ra thì cũng oke đó
bạn nói rất đúng, mình lên mạng tìm hiểu thì thấy địa chỉ và wed toàn ở trunh quốc thôi hà.
mình nghĩ chắc nó lừa là cái chắc. các bạn thử gõ KNC XEM
mình có ý kiến nhé , bạn mua cái nào bây h cũng made in china hết đó , nhưng ko biết công nghệ nước nào thôi , không tin thì mở các máy ra mà coi , toàn bộ made in china vì china là trung tâm sản xuất mà , haizzzzzzz
Mình đang xài một con, thấy chạy cũng OK lắm (chỉ là ý kiến mình thôi) vì chưa xài cái nào bao giờ.
Mua làm gì bạn,mua rồi ko đc đổi lên hàng cao hơn ko đc gửi lại dù chiết khấu %,bọn này làm ăn gì mà cứng rắn,để tiền mua hàng hãng bạn ơi
hàng này dù là ibuy thì cũng của hãng KNC giá rất rẻ , bền nhưng hiệu năng kém, sài lag do tận dụng linh kiện đời cũ ko bằng hàng Chị na cùng giá khác như teclast, onda, vido.,.
Thật may vì mình chưa múc em này, mua rồi vứt đi thì phí, để dùng thì tức.
http://www.maixin-china.com/view.asp?ProID=851
link gốc sp đó cho ai cần driver hay firwear

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019