iCleaner v5.4.1-1 - Làm sạch thiết bị iOS của bạn [03/08/2012] [Tương thích 5.1.1]

kcacnguyen
6/2/2012 14:2Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks chủ thớt nhé, ứng dụng hay
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko giống đâu nhé!

Sent from my iPhone using Tinh tế

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

Mình nói rồi. Nó ko làm tăng thêm bộ nhớ đâu. Mà nó chỉ xoá hết những dữ liệu được tạo ra trong quá trình sử dụng( xoá ảnh, nhạc, video, app, tin nhắn...)

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

32g chạy lâu thế là đúng rồi. Nó quét sạch từng phân vùng bộ nhớ mà.
Mà bạn cũng chịu khó đợi nó chạy tới 4 tiếng nhỉ?

thask nhe minh thu dang chay rui
vhc.vinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
cài rồi, mà sao nó không có hiện cái màn hình như trên, chỉ có 2 lần phát âm thanh (tiếng mà ip kêu lúc connect với PC đó) vậy là sao. Clear chưa?
sao mỗi khi chạy xong nó báo đã hoàn thành mà mình thử làm lần thứ 2 thì nó vẫn quét với số lượng như thế (sao quét xong nó ko xóa luôn những cái đó vậy mấy pro)có ai bị giống mình không .................... ai bít ly do là tại sao không?
anhduc5990
ĐẠI BÀNG
12 năm
chài.con ip4 của e quét hẳn 8gb là sao nhỉ
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bạn ơi! Bây giờ nên dùng iCleaner thì hơn nhé!
iCleaner trong Cydia nhiều chức năng hơn, hoạt động nhanh hơn!
😃
thế tức là nó xoá hết ảnh, tin nhắn, app....
thế khác gì restore :|
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mr.curtis bạn hiểu sai rồi nhé!
Ứng dụng này chỉ quét những tập tin ẩn thôi, ko hề làm mất dữ liệu của bạn đâu.
Ví dụ như khi bạn xoá một ảnh trong thư viện--> tập tin đó được xoá tạm thời và hiển thị trên iPhone--> ứng dụng sẽ truy quét và xoá hẳn tập tin ảnh đó.
Mr*Hung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kcacnguyen Cái iwipe và icleanner có dùng đc cho ipad ko bác?
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr*Hung Khuyên bạn nên dùng iCleaner nhé! Có cả bản iPad luôn. Cài trực tiếp trên Cydia.
Mr*Hung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kcacnguyen Bạn có thể chỉ luôn cách sử dụng chương trình Icleaner giúp mình đc không ?
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr*Hung Cuối bài viết mình có trích video từ youtube rồi đó! Bạn xem lại xem.
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
Mình sao chạy nhanh thế nhi? 20 giây... Sau đó nó báo hoàn thành và Khởi động lại..ipad3 16g, khả dụng 5,7g...
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
Có cần tích vào test model ko ạ.. Bản e cài hình như của iphone, ko full màn hình..
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vohinh_00 uầy. Máy bạn mới restore lại hay sao mà chạy nhanh thế?? Máy mình chạy khoảng 2' cơ.
Tích cả test model luôn.
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
Ko máy mình dùng 2thang rồi... Chả hiểu sao gio tích cả test model cũng chỉ có 15 giây.. Vèo cái xong... Hix down về cứ để thế, hay là có tích thêm chỗ nào rồi clean ko bạn
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vohinh_00 muốn xoá thêm dữ liệu gì thì bạn tích thêm vào thôi.
likid
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vohinh_00 ^^ thanks chu? thot! em vua cai` xong! khoang? 5s la clean xong! nhanh vai~
tin.koiz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khôg b' sao chứ clear có vài s là xog rồi :-s
Em cho máy chạy chương trình nay nhìu có tốt k ạ, chu kì bao lâu thì nên cho chạy hả bác?
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Junrie Ko sao hết. Chỉ là xoá những cache ko cần thiết đi thôi. Ko ảnh hưởng gì tới phần mềm hay phần cứng gì đâu. Hơn nữa phiên bản mới giờ chạy rất tốt.
Hay và hữu ích
justboot là gì, máy mình bị lag rồi
Máy mình không có cydia bạn nào có file cho mình xin nha thanks các bạn nhiều ios7 c ài được không bạn
huuduan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trên app store có ko nhỉ.
huuduan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trên app store có ko nhỉ.
huuduan
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy em lên 7.0.6 cchưa jaibrealk nên ko có cydia , bác nào có bản cài đặt bằng itool gửi em xin nha.
Xin hậu tạ , cám ơn chủ thớt nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019