ICON Tròn, Vuông, hình Đa giác, Icon XE Update 24/05/2012

shigeo_tokuda
6/3/2012 11:10Phản hồi: 650
650 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rất hay. Kỹ thuật PTS quá đỉnh. Bay cao nhá bạn
Để sáng mai mình làm nhe, đang đi liên hoan

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

Thanks bạn! làm vui là chính bạn à
Của bạn đây:
[/IMG] [/IMG] [/IMG]
Chúc vui!

---------- Post added at 08:16 AM ---------- Previous post was at 08:08 AM ----------

Của bạn đây, mình dùng Icon dạng này xem bạn có thích không nhe, riêng cái dây xích mình không biết cách loại bỏ

[/IMG] [/IMG] [/IMG]
bạn ơi cái này làm xong làm sao bỏ vào iphone để xài vậy bạn? bạn hướng dẫn m chút đc ko? m đang xài 3GS, và 1 cái 4S.
Mình không hiểu, bạn up cái ảnh cần sửa lên mình xem

---------- Post added at 09:19 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

Còn méo thì chắc không vì mình cắt là khung tròn, nên bạn nhìn sẽ có cảm giác như vậy

---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 09:19 AM ----------

Bạn cần đổi tên file ảnh đó thành bottombarknobgray.png
và chép theo đường dẫn System/Library/PrivateFrameworks/TelephonyUI.framework
Nhớ backup file bottombarknobgray.png trong IP lại
Bạn có thể tham khảo thêm cách thay vì mình chỉ post các dạng icon lên cho anh em thôi, còn cách làm đã có rất nhiều bài hướng dẫn rồi đó bạn
em làm theo như bác và đã đc rồi.. .cảm ơn bác... Nhưng có 1 cái khó khăn là em muốn ẩn thanh slide to unlock đi thì làm thế nào ạ? vì em chạy themes nên nó sẽ mất hình con khỉ đi... nên em muốn xóa cái thanh đấy đi mà vẫn có con khỉ ấy ạ
Cái hình thứ 3 ở #36 phía trên bạn làm giúp, khung tròn như cái icon thứ 2 #39 nghen.
[/IMG]
Phải vậy không bạn?
Đúng rồi đó bạn, nhưng giúp mình lần cuối cho người trong đó lơn như hinh này nghen [​IMG] thank
[​IMG][​IMG][​IMG]bạn ơi 3 cái hình bạn làm cho mình khi đưa vô thanh trượt nhỏ xíu à . bạn chỉnh lại dùm mình với !
[/IMG] [/IMG] [/IMG]

Bạn xem thử
Bạn ơi bạn làm giúp mình làm lại 3 tấm hình này size 92/92 hoặc 95 thôi nha ban . cái này bỏ vô thanh trượt nó lớn hơn tí hiz . Cám ơn bạn nhiều lắm !
@shigeo_tokuda: Giúp mình luôn nghen, nãy giờ F5 hoài luôn :wavespin:
Mình có chỉnh lại cho bạn rồi đó
Bạn post ở đâu sao mình kg thấy

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

Bạn giúp mình cho người trong icon lớn như icon này nhé.
Do mình lấy luôn chân thằng cu tý nên ảnh ko thể to được
Bạn làm lại giúp như cái này [​IMG] vì bỏ vô IP thấy người nó nhỏ lắm, khỏi lấy cái chân cũng được
Ý bạn là: cái Icon size nhỏ hay là ảnh trong icon nhỏ. Bạn muốn mình cắt ảnh 3 người này như thế nào?
bác chủ thớt cho xin ảnh mash hình vuông dc ko.
Bạn add ảnh cần làm lên mình làm cho
Ảnh trong icon này [​IMG]nó nhỏ, mình cần làm lại như cái icon này [​IMG]
[/IMG]
Do bạn y/c lấy trọn ảnh nên nhỏ xíu 😁 Bạn xem lại như thế có ổn chưa :D
Quá đẹp ;), thank nhé. Làm phiền bạn nãy giờ, ngại quá.
Không sao mà bạn, mình cũng đang online mà 😁
đưa ảnh lên bằng cách nào vậy bạn sao mình lần hoài k được
Bạn vào photobuket up ảnh lên, trên diễn đàn có hướng dẫn
leanhtung8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn có YM k? cho mình nhé, mình mún nhờ bạn làm một hộ mình một vài icons... thanks
dsthuan200172@yahoo.com.vn
Khi nào mình online mình làm cho bạn
Của bạn đây: 95x95

[/IMG] [/IMG] [/IMG]

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:46 AM ----------

Bạn dùng photobucket up ảnh lên, mình làm giúp cho bạn
Chữ cho thanh Slide to unlock

[/IMG]
vhc.vinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giúp mình làm 1 cái nha bro. Dùng làm slide 95x95 nha. Chỉ cần lấy khuôn mặt thôi. Thanks
http://a6.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/421824_385845484762872_100000122714398_1758466_670371357_n.jpg
Ok sáng mai mình làm nhe, mình đang đi ngoài
Của bạn đây, ảnh của bạn up lên không được mịn, nếu có ảnh khác bạn cứ up lên, mình làm lại cho nhe. Size icon ảnh của bạn 95x95

iphone 4s co tao icon dc ko cac bac giup minh voi
Được bạn, bạn up ảnh lên mình làm cho

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019