Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

IE 10 của nokia lumina 1520 quá chậm và khó xài

ticuccu
13/2/2014 9:41Phản hồi: 16
Mình vô web rất chậm.
thứ 2 là vô web nào cũng bị chặn.
có cách nà khắc phục ko các bạn ơi cám ơn nhiều..!
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác dùng thử UC xem
@sagittarius1312 nokia 1520 của bạn có hao pin ko?máy của mình hao pin quá
@ticuccu 😁em đã đc sờ vào 1520 đâu bác
bật dữ liệu mạng lên, dùng uc browser.lướt web
@ptvd1994 để mình thử xem sao thks bạn nhé
Uc browser xài ok cám ơn các bạn nhiều nhé.
Tôi nghe đồn điện thoại Lumia 1520 pin tốt lắm, dùng thoải mái 2 ngày. Đến khi tôi mua về dùng mới biết là nói láo. Pin chỉ đủ cho tôi dùng nửa ngày mà thôi.
Đề nghị Ban quản trị xóa bỏ nhửng thành viên mượn Diển dàn để phát biểu không đúng.mọi thành viên phải Tinh tế hơn trong việc giao tiếp với nhau...Diển đàn là nơi giao tiếp học hỏi lẩn nhau để cho cuộc sống ngày càng tinh tế hơn.Chứ không phải là nơi Fan này nọ đấu láo .
tinh hinh la ban nen xem lai mang nha ban
song yeu 1 vach se khien may hao pin hin,song cang yeu cang hao pin,mang chay cham chac do ban mo nhieu tab hay do mang thoi ^^
@ngoanhquoc mình tắt hết tất cả phần mềm nhưng pin cũng chỉ được sử dụng được 1 ngày rưỡi chỉ có xem tin tức và nhắn tin và gọi điện thôi.
evisnguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chang hieu cac Bac su dung sao? cu keu loi tum lum, mac du hien tai he dieu hanh con hieu han che..., Truoc khi cac Bac xai hay doc that ky huong dan truoc khi su dung, roi hay keu than..., co nhieu Bac hoi toan la nhung kien thuc bthuong tai k chiu doc huong dan cho ky, roi len day dim hang neu cac Bac k thich thi dung mua dthoai nay..., ro chan...
@evisnguyen mua dùng mới biết như vậy.lên diễn đàn nói cho anh em biết còn chỉ nhau sử dụng đó mà. sống trên đời đừng nóng vội như vậy hihi...
@quoct89
1.sẽ có bàn phím như ý bạn vào tầm tháng 6 - riêng mình thì mình rất thích vì type quen rùi xài từ thời 920
2.Máy mình chỉ nóng khi xài nhìu 3G hoặc chơi game nặng như asphalt 8.
máy còn bị nóng do xung đột ctrình, với android thì cực nóng nếu xài như mình trước xài qua 2 con rùi.
3.Máy bạn không biết sao nhưng mình xài bình thường thì hơn 2 ngày, ngày nào nghỉ nghịch liên tục thì cũng tầm 9h tối mới cắm sạc, mình hay đọc ebook bằng legemi và check face + lướt web 1 ít
4.Cái này ko ý kiến - tại mình thấy cũng ok dù có lúc nó tự tối tối lúc chuyển môi trường tầm 2s hơi củ chuối.
5.Cái này do bạn vì có 2 chỗ để ấn xem lại hình 1 cái thì coi đc 1 tấm mới chụp, 1 cái thì coi nguyên cái camera roll - bạn tự kiếm nhé
6.Cái này tùi mỗi ngừoi thích thế nào mình thì ít khi chỉnh mấy cái đó chỉ có mỗt bật tắt wf+ khóa xoay + chỉnh volume thì mình toàn cài các icon ra sẵn màn hình
7. office của đt thì chủ yếu sửa nho nhỏ và đọc thui chứ ko có đc như pc đâu
8.Cái này cũng ko ý kiến.
9.Cái này mình ko bị , hình chờ mình dùng lockie
10.Cái này mình ko gặp bao h.
11.Cài phần mềm chỉnh volume vô giải quyết đc - free.
12.ráng chờ tháng 6 có 8.1
=> mình chỉ bùn mỗi cái wp ko đọc đc file prc và không coi đc flásh trên web
@gloomysunday office không có power point hihi...
bác ở đâu,hôm nào ra cf tui xem thử
@ngoanhquoc mình ở Q10 CMT8 mình muốn upload hình từ 1520 lên tinh tế như thế nào vậy bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019