Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iFunBox V1.9 thêm tính năng + fix lỗi + Bản Việt hóa!

BUNTEK
18/10/2010 9:15Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi bản nay` có xai` dc trên win7 ko...sao pc mình winxp thi` nó nhận đc ip...còn chép va`o lap win 7 thi` nó ko nhận đc ip vậy....
dangquybk
TÍCH CỰC
13 năm
Win7 okie mà bạn.
Chắc trên Win7 bạn chưa cài iTunes?

Sent from my iPhone4 using Tinhte.vn
vậy phải cài thêm itunes sao....? để mình thử, cám ơn bạn nhé
Phải cài iTunes thì ifunbox mới hoạt động nhé

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
cái này hay nhe
tks nha
Update new v1.6.658.564

What’s New1.File Permission Editing
2.File Ownership/Group Editing
3.SSH Terminal Console
4.Enhanced App Install with AppFastIn(TM) Tech
sao mình cài ifunbox cài itunes rồi....ifunbox đã nhận biết dc ip...đến khi mình cài app vào bằng ifunbox cài đến 60 mấy % thì nó lại báo lỗi...mình xài ip3gs fw4.1...chỉ mình với thank mấy bạn nhìu
cho mình xin bản việt hóa đi, mail mình nè: myheartalone[MENTION=103257]live[/MENTION].com. Chân thành cám ơn nhiều nhé.
Bản Việt hoá có link ở đầu bài Bạn ko chịu đọc hết rồi.Xem hết xuống bên dưới bài đó Bạn 😔

Sent from iPhone using Tinh tế
mình đã cài rồi mà ifunbox nó không nhận iphone là sao nhỉ
hình nàyai biết chỉ cho em với
pac cho e hoi . neu muon zo cac duong nhu systen/libry/.... như phiên bản cũ thì ntn ?
e tìm mà k ra
Ver hiện tại này vẫn vào root và system files bình thường mà Bạn!
Máy của Bạn đã jailbroken?
e dơn ve roi nhung vao no lai out la sao ha cac bac

---------- Post added at 07:33 AM ---------- Previous post was at 07:30 AM ----------

chính xác hơn là khi cắm ip vào là nó out ra các bác ạ.mong các bro giải thích dùm với
Dự kiến trong tuần này sẽ có ver mới cho iFunbox fixed/xử lý lỗi kết nối bị fail giữa iFunBox với iphone khi các Bạn update lên iTunes 10.5.0.142
Ver mới sẽ tương thích tốt với iTunes v 10.5.0.142 😃 Hãy chờ bản update tiếp theo thôi!
iFunbox next ver.png
iFunBox update new ver iFunbox v1.6.708.582 tương thích với iTunes 10.5.Tuy chưa hoàn hảo 100% nhưng vẫn có thể sử dụng tốt hơn so với ver chính thức phát hành trước đó.

Thông tin thêm:

Fix failure in loading iTunesMobileDevice.dll

We are trying to achieve 100% compatibility with various versions of iTunes and Windows. We just released a previewing version of iFunbox v1.6.708.582 This update is focused on this end. It will fix most of previous failures for connecting iDevices to ifunbox, especially for the case that problem occurred just after upgrading of iTunes.

However, our solution is not prefect. iFunbox may still possible to fail on connecting iDevices and show you this:
If so, please try the diagnosing feature in menu
[Help]->[Troubleshoot]->[Diagnose Apple Mobile Device Runtime Support]

Link down : http://www.mediafire.com/?v0enonik05xdldb
phiên bản này vẫn chưa khắc phục đc lỗi , copy hình ành từ pc vào iphone qua mục camera. mình vừa test xong
specialman
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác có thể hướng dẫn tỉ mỉ hơn ko.Từ công đoạn search mấy file app ipa ở đâu ....? down nó về để đâu trong pc ....? làm sao ném file đó vào ifun ....? ném vào xong làm sao để chuyển tiếp vào IP/Itouch ....? chuyển vào dc rồi thì làm sao để cài đặt (hoặc chạy cái soft/game đó) trên IP ....?
Em newbie ngu dốt,mong bác hướng dẫn tận tình
iFunbox v1.6.723.591 previewing is out now. If you have connection problem please try.

We are trying to achieve 100% compatibility with various versions of iTunes and Windows. We just released a previewing version of iFunbox v1.6.723.591 This update is focused on this end. It will fix most of previous failures for connecting iDevices to ifunbox, especially for the case that problem occurred just after upgrading of iTunes.

http://blog.i-funbox.com/?p=313

Thanks😃 for share
votu
ĐẠI BÀNG
12 năm
phần mềm Ifunbox này chỉ áp dụng khi Ip jailbreak rồi hả bạn. Nếu chưa jb có dùng được ko (sorry mình chỉ đọc 2 trang đầu chứ ko đọc hết nổi).
Cần jailbreak máy mới vào Root files được Bạn ah 😃

chép video thì vào phần nào vậy pro....................help........
iFunbox chính thức Update new ver 1.7 tương thích tốt trên iTunes 10.5.x và iPhone iOS 5.0.x jailbroken 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019