Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iGeoTrans ứng dụng định vị GPS và chuyển đổi tọa độ VN-2000

chuyentt
19/8/2011 18:27Phản hồi: 399
399 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hattrickson
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao em nhận được mail rồi , click vô thì nó vẫn nói là em chưa đăng ký?
nampx153
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lởm thế nhỉ!

Soft này chỉ hỗ trợ 4.3 trở lên thôi ah?
Mình ko hiểu đoạn này lắm, bạn có thể nói chi tiết hơn ko?
-điều kiện để có thể sử dụng?

Sau khi mình cài đặt thành công/ tới bước nhập email thì ko đc, mình nhập email của mình.
Cài nhưng vào không được

Sau khi check mail cài vào nhưng vào chương trình testflight nó báo succesfully registered nhưng không biết làm sao để vào được phần mềm như màn hình của bác chủ thớt nữa, Đề nghị bác hướng dẫn cụ thể cho mọi người rõ hơn.
Thanks.
cái này ai ko học trắc địa thì có hiểu gì đâu, làm gì biết múi này múi kia, chỉ cưỡi ngựa xem hoa thôi =))
bitcafe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hi vọng là phần mềm này sẽ phổ biến cho các hệ điều hành đang phổ biến hiện nay như Android hay Blackberry nữa. Em rất hay phải đi tìm mốc ở các tỉnh khác nhau . . . Ac. ac.
Không hợp với em lắm
chỉ ai làm trắc địa mới thấy cái app này cực kì hữu ích 😁
Soul.change
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em làm như thế rồi nhưng sao ra cái icon TestFlight rồi chưa có cái gì hết 😔
Tôi thấy phần mầm này khá hay và hữu dụng. Tôi cũng đang cần phần mềm nầy. Tôi cũng đã cài nhưng không được
Bác nào cài rồi xin hướng dẫn cụ thể tí
cảm ơn
IP4 Lock xài được không

cho mình hỏi: IP4 lock, 4.3.3 xài được không? cách cài đặt thế nào? mình rất thích phần mềm này, vui lòng hướng dẫn. xin cảm ơn
tuankbt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này rất hay đây. Mong là sớm có bản cho Android.
Thanks
Rất hay và bổ ích ....!
Em đang rất cần cái này ....!
Cài vô sao không sử dụng được nhỉ. Chỉ hiện ra Succsefull là sao
Chương trình này rất hữu ích cho ai làm về khảo sát, trắc địa đây. Nhưng độ chính xác của GPS trên IP sao bằng GPS chuyên dụng được, sai số của nó lớn quá. Dù sao có vẫn hay . Cám ơn tác giả chương trình này rất nhiều
đọc lại mới biết là chỉ có Ios 5
Chi tiết quá, thanks bác chia sẻ.
huyvq
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ui. chỉ dành cho Ios5 thôi à. Thế thì em chưa dùng được.
Với cả bác cho em hỏi là mình có dùng được trên Ipad 3G ko ạ.
dig31
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em làm về trắc địa, hic... từ lâu đã mong ngóng ra phần mềm này thay phải suốt ngày vác cái Garmin với laptop, đúng là trời thương 😆
Xin đuơc hướng dẫn cài cụ thể,...
dig31
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này chỉ đặc biệt hữu dụng cho dân như em thôi, các bác ko phải nghề trắc địa sẽ thấy như tung hoả mù vậy, ko những có thể chuyển đổi 7 thông số cho từng múi chiếu để có toạ độ, mà nó còn rất hữu dụng cho việc check các mốc quốc gia và check độ chính xác các máy GcDGPS (Tất nhiên là còn phải thử để xem sai số của phần mềm nó đạt đến mức tin tưởng ko đã, cần phải thêm thời gian ^_^)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019