Inapp Translator, công cụ dịch thuật giúp tra nghĩa của từ mà không phải thoát ứng dụng đang chạy

Duy Luân
25/5/2014 22:32Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jun90
ĐẠI BÀNG
10 năm
cài xong thử 5p xoá luôn và ngay , rất bất tiện , app chạy ko mượt , dịch cực kém ( kém hơn google rất nhiều ) .
Chữ T nó luôn hiển thị à @_@, nếu nó tích hợp được vào trong menu ngữ cảnh chỉ hiện ra khi chọn chữ thì hay hơn 😃
qua hay!
Nó dịch eng sang việt kì quá, dịch cứ như từng chữ.. đọc khó hiểu..dịch eng-fra thì ngon... còn tiếng khác thì không biết nên ko comment
songoku01
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cài thử, chán bỏ xừ, cop qua cop lại, đuối
tinhyeubeau
ĐẠI BÀNG
10 năm
Như 1 plug-in .tiện thật đó
@tinhyeubeau Sao mình cài đặt trên web google play rồi mà ko thấy icon nó đâu vậy bạn ơi? Nó lại báo là sẽ sớm dc cài đặt trên máy của bạn là sao ạ?
Hơi lạc đề chút nhưng bạn cho mình hỏi về sense 6 chút.mình cập nhật nhưng cứ được 13% là out..giúp mình đc ko?thanks.
hieutu007
TÍCH CỰC
10 năm
@hungkeyboard Hôm nay cập nhật lại chắc được thôi bạn ah. Do tối qua nhiều người UPdate quá nên Server nó quá tải đấy mà....
@hieutu007 Cảm ơn bạn nha
chimsenha
ĐẠI BÀNG
10 năm
đánh dấu
toi1em
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn ủng hộ hàng Việt Nam nhé, hiện nay chỉ có dịch từ nhưng nếu có nhiều anh em ủng hộ sẽ thêm chức năng dịch câu: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.dungelin.MultiDict

- Từ điển cho download offline: bạn chọn loại ngôn ngữ mà bạn muốn, sau đó cho phép tự điển trong phần Menu->Cài đặt-Tra lúc xem->Chọn từ điển
- Bật chức năng tự động dịch khi copy chữ bằng cách: Menu->Cài đặt->Dịch chữ trong clipboard
- Tốc độ nhanh dễ dùng chỉ cần chọn chữ nhấn Copy/Sao chép là phần mềm tự dịch
Nếu có cài mdict thì chức năng này có sẵn lại còn offline nữa
Google dịch bây giờ cũng ngon lắm rồi. Dịch giọng nói và chụp văng bản.
talubu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tôi đã cài và Avira scan và báo ứng dụng này có chứa adware nên tôi remove ngay.
@talubu app đã bị gỡ bỏ khỏi google play. hên quá chưa install, máy mình yếu không có cài scan j hết. ^^

Không biết có soft nào quét các *.apk này trên máy tính không nhỡ.
đặt gạch 😃
Khá thích kiểu dịch qua camera
talubu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dịch qua camera của google translator độc quyền trên android, ios bó chiếu

Sent from my SHV-E250S using Tinhte.vn mobile app
các bác cho em hỏi tý, từ điển sẵn có của táo nó không có a-v, trc em nhớ có post nào gt cách thêm a-v vào từ điển có sẵn của táo, có bác nào bik chỉ em vs ^^ send qua mail hộ em nhá: tenlalinh@gmail.com
Mình Sài google translate quen rồi. Dịch bằng giọng nói được và dịch được hình chụp

Sent from my iPhone 5s
Đa phần ứng dụng dụng không thể bôi đen để dịch được. Chỉ có ở dạng web. Nhưng mà web cũng có phần dịch riêng rồi.
bkvip
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao mà của mình cài xong, bật app, nó chỉ hiện "No internet connection" không copy text vào được? Mình bật wifi lẫn 3g đều báo vậy??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019