[INFOGRAPHIC] Lịch sử 10 năm hình thành và phát triển của Facebook

tungnt1108
28/2/2013 9:8Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình nghiện face mất rồi
huydak76
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác này giỏi quá...bác cống hiến hơn là vì tiền...
Face Book cái éo gì cũng có :eek:. ko cẩn thận lại lộ hết chuyện riêng tư nữa...............
@thanhbinh.rqp :rolleyes: thế FB có mấy cái vụ set quyền riêng tư đó bác, làm gì mà lộ ra hết chuyện riêng tư, trừ khi là bị hack nick. Cái đó là do mình ko set thôi. Bác thử set về only me đi là khỏi ai nhìn thấy.
@huutri1912 Bác thử bắt cá 2 tay xem, lâu ngày ko lộ mới là lạ :eek:
phát triển vượt bậc
có facebook cuộc sống mình thú vị hơn
Ngay từ cái tiêu đề đã cho mình biết thêm 1 điều là fb được 10 năm rồi, cái này mình chưa từng biết từ trước đến nay (chưa đọc qua gì cả, thấy tiêu đề là chém đấy)
ông nào có cổ phần ăn đủ
Cũng phải mất 6 năm trời mới có lãi, Mark cũng kiên trì thật
thực sự là mình nghiện fb.ngyaf 24h thì tầm 15h là onl fb.và lũ bạn mình cũng vậy 😁
bobear
ĐẠI BÀNG
11 năm
FB đã được 10 năm rồi sao, mình mới xài được 4 năm thôi 😕
Đừng bác nào kêu FB tốn thời gian,blah blah blah... nữa nhá,bác dùng FB chứ ko fải FB bắt các bác dùng đâu. Bác lái xe đâm chết người thì đừng đổ tội cho xe nhá 😁
1 tỷ người này lại không có mình mới buồn chứ
1 tỷ người này lại không có mình mới buồn chứ
Cũng đã được 6 năm rồi ấy nhỉ...hiccc
Tự hào vì cùng tuổi với Mark & tự ái vì không thể giỏi như Mark ^^ nếu các bác bỏ thời gian xem bộ phim "gây tranh cãi" The Social network sẽ thấy Mark Zuckerberg khá thú vị,rất giống Steve Job ở khoản "chơi sau lưng" bạn bè.
@vuhoangthaiha Mình thấy chơi gì đâu.
2 thang kia thay Mark giỏi, lên ý tưởng ban đầu, nhờ Mark hợp tác, ai ngờ anh chàng âm thầm viết code, xây dựng web, the la 2 thang do ra rìa.
Về sau cũng dc bồi thường mà.
Tinh ra để thành công thì phải thâm nho 1 chút. Chả trách tụi khựa nó cứ chơi mình suốt

Sent from my GT-N7105 using Tinhte.vn
@cuong44
Linh_Meo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không kể chi tiết hơn về vụ kiện ý tưởng fb nhỉ, bác nào biết diễn biến vs kết quả của nó không
mình dùng có tài khoản face mấy năm rồi. nhưng chỉ khi bạn bè mình dùng nhiều trong khoảng 1 năm trở lậi đây thì mình mới dùng. lúc trước thì dùng zing.mình chủ yếu dùng để liên lạc bạn bè.nên bạn bè dùng gì thì mình dùng nấy.........
ttdt1210
ĐẠI BÀNG
11 năm
xem lại bộ phim về mạng xã hỗi facebook này vẫn luôn thấy rất hay :rolleyes:

http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/515223-tam-ly-1-link-social-network.html
Mình chắc nghiện facebook rồi. Trên điện thoại cũng có app face, về nhà buổi tối lại face. Haizzzz
NGHIỆN FB NẶNG 😔 dù nhiều lần tìm cách dứt nó ra đi. Vì thực sự FB ngốn quá nhiều thời gian của mình. Cả tinhte.vn nữa =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019